PDA

View Full Version : Sáng dậy đi vệ sinh chùi phải giấy VS bị thạch sùng đậu ở dưới cống lên

cute9k
04-07-2015, 13:27
Sáng nay ngủ dậy, em vào WC đi ngoài,sau khi đi xong em lấy giấy VS ra để chùi. Lúc ấy, em để ý thấy có con thạch sùng rơi ra khi em rút giấy. Vì lúc ấy em còn ngái ngủ, nên cứ thế mà lau cũng ko suy nghĩ đc nhiều lắm :(
BQT cho em hỏi: con thạch sùng đấy nó chui từ dưới cống lên, mà cống thì nào là chất thải, dịch tiết, máu .... xong nó đậu vào giấy VS rồi em lại chùi vào hậu môn thì có nguy cơ ko ạ? (Em chùi khá sâu vào trong hậu môn ạ)
Mong BQT giải đáp giúp em ạ :(

Tuanmecsedec
04-07-2015, 13:53
Sáng nay ngủ dậy, em vào WC đi ngoài,sau khi đi xong em lấy giấy VS ra để chùi. Lúc ấy, em để ý thấy có con thạch sùng rơi ra khi em rút giấy. Vì lúc ấy em còn ngái ngủ, nên cứ thế mà lau cũng ko suy nghĩ đc nhiều lắm :(
BQT cho em hỏi: con thạch sùng đấy nó chui từ dưới cống lên, mà cống thì nào là chất thải, dịch tiết, máu .... xong nó đậu vào giấy VS rồi em lại chùi vào hậu môn thì có nguy cơ ko ạ? (Em chùi khá sâu vào trong hậu môn ạ)

Những gì bạn hỏi,đề nghị bạn tự tìm hiểu kiến thức HIV trên diễn đàn có sẵn để trang bị cho mình.Vì những gì bạn kể không phải con đường lây nhiễm.

cute9k
04-07-2015, 14:04
vì giấy VS là vật trung gian nên ko có nguy cơ phải ko a :(

mongbinhan
04-07-2015, 14:19
Úi trời ơi. Con lạy thánh. Con chịu đầu hàng rùi. Thánh từ sao hỏa xuống hả. Thánh ở đó hay ăn gì để con cúng. Bó yay về khoản hoang tưởng của bạn. Hơn nữa bạn học môn sinh học rất kém nè thạch sùng ko chui dưới cống nhé. Nó chỉ ở nơi cao thoáng thôi

cute9k
04-07-2015, 14:26
vâng ạ , BQT bảo không sao thì em yên tâm r ạ :(

Charles
04-07-2015, 14:57

Trí tưởng tượng của bạn quá cao siêu: HIV sống dưới cống :khi875437:

Bạn nên dành thời gian tìm hiểu kiến thức có sẵn tại diễn đàn trang bị cho bản thân đi.