PDA

View Full Version : Anh chị ơi tư vấn giúp em với...Quan hệ với gái mại dâm bị rách bao cao su

daimotgio
04-07-2015, 19:25
Em chào Anh Chị. Anh chị cho Em hỏi với ah. cách đây vài ngày em có uống rượu bia và lần đầu tiên có quan hệ với gái mại dâm trong lúc quan hệ thì bị rách bcs thoát hẳn đầu dương vật ra ngoài, sau đó em đã phát hiện và rút dương vật ra đi rửa bằng xà phòng, ngay sau đó em lại quan hệ tiếp và sử dụng 2 bcs ko bị rách nữa. hôm sau e đi đến bệnh viện xin tư vấn thì bs kê thuốc lamzidivir về uống. e uống được 3 ngày rồi cảm giác mệt mỏi khó chịu quá. Anh chị tư vấn giúp em xem em có nguy cơ hiv không nếu không có nguy cơ thi em sẽ dừng lại không uống thuốc nữa vì nó ảnh hưởng quá nhiều đến công việc và học tập của em. em cám ơn Anh Chị rất nhiều.

Charles
04-07-2015, 19:29
Em chào Anh Chị. Anh chị cho Em hỏi với ah. cách đây vài ngày em có uống rượu bia và lần đầu tiên có quan hệ với gái mại dâm trong lúc quan hệ thì bị rách bcs thoát hẳn đầu dương vật ra ngoài, sau đó em đã phát hiện và rút dương vật ra đi rửa bằng xà phòng, ngay sau đó em lại quan hệ tiếp và sử dụng 2 bcs ko bị rách nữa. hôm sau e đi đến bệnh viện xin tư vấn thì bs kê thuốc lamzidivir về uống. e uống được 3 ngày rồi cảm giác mệt mỏi khó chịu quá. Anh chị tư vấn giúp em xem em có nguy cơ hiv không nếu không có nguy cơ thi em sẽ dừng lại không uống thuốc nữa vì nó ảnh hưởng quá nhiều đến công việc và học tập của em. em cám ơn Anh Chị rất nhiều.

Nếu đang quan hệ BCS bị rách bạn phát hiện rút DV ra ngay là không có nguy cơ.

daimotgio
04-07-2015, 20:25
Anh cho em hỏi? em đang dùng thuốc lamzidivir được 3 ngày rồi em muốn dùng tiếp cho trắc thì em sẽ phải làm gì hay uống kèm gì để cải thiện sức khỏe của em hơn, em uống thuốc song thấy mệt mỏi quá. em cám ơn Anh rất nhiều. cho em hỏi thêm chút nữa là khi rách bcs tầm bao nhiêu thời gian thì có nguy cơ bị hiv ạ. em chua suất tinh thi biết là rách bcs nhưng ko biết trắc chắn bị rách bao lâu. tầm 1 phút đổ lại Anh ạ. nhờ Anh tư vấn giúp em, em cám ơn Anh nhiều.

Charles
04-07-2015, 20:42
Anh cho em hỏi? em đang dùng thuốc lamzidivir được 3 ngày rồi em muốn dùng tiếp cho trắc thì em sẽ phải làm gì hay uống kèm gì để cải thiện sức khỏe của em hơn, em uống thuốc song thấy mệt mỏi quá. em cám ơn Anh rất nhiều. cho em hỏi thêm chút nữa là khi rách bcs tầm bao nhiêu thời gian thì có nguy cơ bị hiv ạ. em chua suất tinh thi biết là rách bcs nhưng ko biết trắc chắn bị rách bao lâu. tầm 1 phút đổ lại Anh ạ. nhờ Anh tư vấn giúp em, em cám ơn Anh nhiều.

Nếu bạn không biết chính xác BCS rách lúc nào thì cứ uống tiếp đảm bảo an toàn lực lượng. Trong thời gian uống thuốc có thể có tác dụng phụ ngoài mong muốn, nhưng bạn không nên quá lo lắng vì sẽ quen dần. Ngoài ra bạn nên uống thêm nhiều nước.

daimotgio
05-07-2015, 07:21
Vâng. Em cám ơn Anh nhiều ạ. e sẽ cố gắng tiếp tục uống thuốc. chúc Anh và diễn đàn mạnh khỏe và vui vẻ trong cuộc sống. Em chào Anh.

Tuanmecsedec
05-07-2015, 10:13

Nếu bạn xác định khi phát hiện bao cao su rách rút là liền thì không sao,bạn không có nguy cơ.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được trả lời ;

Chủ đề: Dại khờ lần hai.Quan hệ bị rách bao cao su rút ra liền (http://diendanhiv.vn/threads/28388-Dai-kho-lan-hai-Quan-he-bi-rach-bao-cao-su-rut-ra-lien)Chủ đề: Quan hệ bị rách bao cao su rút ra liền (http://diendanhiv.vn/threads/27134-Quan-he-bi-rach-bao-cao-su-rut-ra-lien)Chủ đề: giúp em với ạ bị rách bao cao su rút ra liền thay bao khác. (http://diendanhiv.vn/threads/26636-giup-em-voi-a-bi-rach-bao-cao-su-rut-ra-lien-thay-bao-khac)Chủ đề: qhtd rách bao cao su rút ra liền (http://diendanhiv.vn/threads/22804-qhtd-rach-bao-cao-su-rut-ra-lien)

Tuanmecsedec
05-07-2015, 10:15

Nếu bạn quá lo lắng mà uống thuốc phơi nhiễm trước 72 giờ thì bạn yên tâm chưa có ca nào thất bại khi uống đúng và đủ trong 4 tuần (28 ngày).