PDA

View Full Version : Hỏi về đi xét nghiệm máu

Duong minh
04-07-2015, 20:05
Thấy có cái bạn gì gì trên dd đăng là đi xét nghiệm bị hiv làm em hoang mang quá .như thế này thì làm sao dám đi xét nghiệm hiv ạ . mà có anh chị nào trong dd đã từng xét nghiệm ở bệnh viện hồng ngọc chưa ? Và anh chị đánh giá ở đấy xét nghiệm như thế nào ạ .cơ sở vật chất có tốt ko .có uy tín ko ạ .em xem trên mạng thấy bảo ở đấy là bệnh viện kiểu dạng khách sạn .tiêu chuẩn quốc tế nhưng ko tin quảng cáo dc .anh chị nào đã vào đó xét nghiệm và khám ở đó cho em biết ý kiến đi ạ .

Charles
04-07-2015, 20:29
Thấy có cái bạn gì gì trên dd đăng là đi xét nghiệm bị hiv làm em hoang mang quá .như thế này thì làm sao dám đi xét nghiệm hiv ạ . mà có anh chị nào trong dd đã từng xét nghiệm ở bệnh viện hồng ngọc chưa ? Và anh chị đánh giá ở đấy xét nghiệm như thế nào ạ .cơ sở vật chất có tốt ko .có uy tín ko ạ .em xem trên mạng thấy bảo ở đấy là bệnh viện kiểu dạng khách sạn .tiêu chuẩn quốc tế nhưng ko tin quảng cáo dc .anh chị nào đã vào đó xét nghiệm và khám ở đó cho em biết ý kiến đi ạ .

Bạn XN ở đâu cũng yên tâm, vì BV công hay tư, trung tâm lớn hay nhỏ cũng đều phải được cấp phép mới được XN HIV.

Mrby
04-07-2015, 22:51
T xét nghiệm ở đấy rồi thủ tục nhanh gọn lắm

Duong minh
04-07-2015, 22:58
Phục vụ lễ tân với điều dưỡng viên thế nào hả bạn

Duong minh
04-07-2015, 22:58
Thái độ phục vụ với điều dưỡng viên lấy máu có tốt và tin cậy ko bạn .

ratnghiemtuc
05-07-2015, 01:59
bạn sợ thì trước lúc đi xn mua sẵn kim tiêm bông gòn cồn 70 độ găng tay lúc đến bv đưa cho y tá lấy máu. chính chủ luôn nhé

ratnghiemtuc
05-07-2015, 02:10
chưa có phốt nào lây nhiễm hiv qua xn máu tại vn nhé. có mấy vụ mà toàn mấy tay bs dởm ko giấy phép hành nghế bs chui. bs cn hiv đc qua đào tạo chyên nghiệp có giấy phép đàng hoàng nên chuyện lây hiv cho người xn là bất khả thi

Charles
05-07-2015, 06:23
Phục vụ lễ tân với điều dưỡng viên thế nào hả bạn

Thái độ phục vụ với điều dưỡng viên lấy máu có tốt và tin cậy ko bạn .

Bạn không cần thiết lo lắng thái quá vậy đâu, cần thì cứ đi XN đi.

Tuanmecsedec
05-07-2015, 10:45

Chủ đề này mang tính chất xuyên tạc không có căn cứ.Vì vậy Tuanmecsedec khóa lại.Các thành viên không được mở chủ đề chỉ trích bất kỳ cở sở hay bệnh viện nào hoặc ngay cả một Bác Sỹ nào.

Những chủ đề đại loại như thế này sẽ bị xóa ngay.