PDA

View Full Version : Cho tay vào ÂD bạn gái có nguy cơ ko ạ ?

cute9k
07-07-2015, 02:39
Em vào diễn đàn đọc bài thì mới nhớ ra trước kia em có cho ngón tay vào trong ÂD để kích thích cho bạn gái. Em ko nhớ rõ là lúc ấy ngón tay em có bị chảy máu ko nữa :(
Em đọc các bài trong diễn đàn thì thấy là khi nào ngón tay em phải chảy máu ròng ròng thì mới có nguy cơ?
BQT cho em hỏi: nếu tay có bị chảy máu do cạy móng tay từ trước đó ko lâu rồi bị chảy máu, xong cho vào ÂD thì cũng có nguy cơ phải ko ạ :(

xuanxanh
07-07-2015, 07:46
Em vào diễn đàn đọc bài thì mới nhớ ra trước kia em có cho ngón tay vào trong ÂD để kích thích cho bạn gái. Em ko nhớ rõ là lúc ấy ngón tay em có bị chảy máu ko nữa :(
Em đọc các bài trong diễn đàn thì thấy là khi nào ngón tay em phải chảy máu ròng ròng thì mới có nguy cơ?
BQT cho em hỏi: nếu tay có bị chảy máu do cạy móng tay từ trước đó ko lâu rồi bị chảy máu, xong cho vào ÂD thì cũng có nguy cơ phải ko ạ :(

Ko có nguy cơ là đúng rồi bạn à.

cute9k
07-07-2015, 08:09
Nhưng vấn đề là sự việc xảy ra đã lâu, và em ko nhớ được là lúc đó tay em có chảy máu hay thương tích gì ko ạ :(

thuongvo2014
07-07-2015, 08:17
Việc xảy ra đã lâu mà không nhớ gì thì bạn đi xn cho chắc. Không phải lo lắng nữa.

em_danglo
07-07-2015, 08:41
bạn gái của bạn mà bạn củng lo thì potay.com ko sao nha bạn . ko thì bạn hỏi bạn gái bạn . em ơi em bị hiv hả em xem bạn gái bạn nc sao rồi vô dây tính típ .

Tuanmecsedec
07-07-2015, 09:06

Nhưng vấn đề là sự việc xảy ra đã lâu, và em ko nhớ được là lúc đó tay em có chảy máu hay thương tích gì ko ạ :(

Chỉ khi nào có vết thương ở ngón đang chảy máu mà trực tiếp kích thích trong âm đạo thì mới lo.Chủ đề này mang tính chất suy diễn mơ hồ không rõ ràng.Bạn tự tìm hiểu chủ đề dưới.Tuanmecsedec khoa chủ đề lại.

Chủ đề: Hành vi hôn sâu, FingeringTản mạn về ORAL SEX, FINGERING- HAND JOB! Tổng hợp . (http://www.diendanhiv.vn/threads/198-Hanh-vi-hon-sau-FingeringTan-man-ve-ORAL-SEX-FINGERING-HAND-JOB-Tong-hop)