PDA

View Full Version : xét nghiệm hiv combo 3 tuần âm tính. cả nhà cho ý kiến ạ

tocvanghoe
08-10-2013, 17:11
tình hình là em có một sự lo lắng rất nặng

chả là vào ngày lễ quốc khánh vừa rồi. có đi chơi với lũ bạn .say ngoắc cần câu. em có quan hệ với GMD. chẳng may bị rách BCs mới khốn nạn chứ .về nhà lo quá. chờ tới 3 tuần chju hết nổi mới lên hòa hảo làm phát combo .kết quả âm tính . vậy theo các anh các chị .kết quả đó có làm giảm bớt stress không ạ. mấy ngày gần đây lại thấy ngứa ngáy kinh khủng .lo lắm huhuhu

Tuanmecsedec
08-10-2013, 17:13

chả là vào ngày lễ quốc khánh vừa rồi. có đi chơi với lũ bạn .say ngoắc cần câu. em có quan hệ với GMD. chẳng may bị rách BCs mới khốn nạn chứ .về nhà lo quá. chờ tới 3 tuần chju hết nổi mới lên hòa hảo làm phát combo .kết quả âm tính . vậy theo các anh các chị .kết quả đó có làm giảm bớt stress không ạ. mấy ngày gần đây lại thấy ngứa ngáy kinh khủng .lo lắm huhuhu

Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://www.diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)

tocvanghoe
08-10-2013, 17:24
Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://www.diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)

cai nay em đọc rồi anh ơi. mà cứ thấy lo lo sao ý . lo kết quá wa. mà mấy ngày gần đây người ngưa ngáy khó chju lắm

2013
08-10-2013, 17:29
:k5197769: Làm thì lỡ làm rồi thôi chờ 8 tuần test nhanh tiếp coi sao. Âm tính 3 tuần cũng khả quan đó bạn

Tuanmecsedec
08-10-2013, 17:29
cai nay em đọc rồi anh ơi. mà cứ thấy lo lo sao ý . lo kết quá wa. mà mấy ngày gần đây người ngưa ngáy khó chju lắm

Bạn cần xét nghiệm lại sau 12 tuần.Nếu bạn đã đọc thì đã biết giá trị cái xét nghiệm của bạn là như thế nào rồi.

tocvanghoe
08-10-2013, 17:44
em nghe nói 3 tuần là in tâm đến 95% phải không ạ. từ khi đó em cũng chả có triệu chứng gì cả . tại gần đây thấy người đó ngứa ngáy khó chju

songchungvoi_HIV
08-10-2013, 17:50
em nghe nói 3 tuần là in tâm đến 95% phải không ạ. từ khi đó em cũng chả có triệu chứng gì cả . tại gần đây thấy người đó ngứa ngáy khó chju
Ngứa coi chừng có rận, dùng xà phòng diệt rận đê. :k5824633:

tocvanghoe
08-10-2013, 17:55
Ngứa coi chừng có rận, dùng xà phòng diệt rận đê. :k5824633:
anh nói vậy là sao. mình chỉ nói thế mong ae tư vấn chứ ko đùa anh ơi

Hy vong
08-10-2013, 18:37
ngứa NGÁY khó chịu thì liên quan gì đến H, tôi còn nổi cả đủ loại hạch xét nghiệm 12 tuần còn âm tính nên đừng có quan tâm đến triệu chứng làm gì

trungan1987
08-10-2013, 19:12

chào bạn... với kết quả 3 tuần âm tính với pp combo thì bạn có thể yên tâm đc... và bạn cần xn lại sau 12 tuần theo khuyến cáo...

tocvanghoe
08-10-2013, 19:27
chào bạn... với kết quả 3 tuần âm tính với pp combo thì bạn có thể yên tâm đc... và bạn cần xn lại sau 12 tuần theo khuyến cáo...
vậy là cũng có thể in tâm rồi ạ. em cần xét nghiệm lại 12 tuần theo khuyến cáo. cho em hỏi có cao nào lâtk èo chưa anh trungan1987 ơi

nguyen
13-10-2013, 17:51
BQT xóa bài viết hỏi trong chủ đề thành viên khác.