PDA

View Full Version : Hành vi này có nguy cơ với các bệnh đường tình dục ko ạ

Duong minh
08-07-2015, 15:09
Đợt trước em có nói là em quan hệ với gmd .cho em hỏi chút thắc mắc là em có liếm ngực , liếm hôn cơ thể của gmd và bú ti gmd nhưng ko liếm âm đạo hay gmd cũng ko bú dương vật của em thì em có bị nhiễm các bệnh tình dục ko ạ ?

Nguyen Ha
08-07-2015, 15:15
Đợt trước em có nói là em quan hệ với gmd .cho em hỏi chút thắc mắc là em có liếm ngực , liếm hôn cơ thể của gmd và bú ti gmd nhưng ko liếm âm đạo hay gmd cũng ko bú dương vật của em thì em có bị nhiễm các bệnh tình dục ko ạ ?

Bạn không nhắc tới các hành vi này thì bạn vẫn có nguy cơ với các bệnh lây truyền qua đường tình dục khác vì bạn quan hệ không dùng bao cao su. Vui lòng chờ xét nghiệm đi.

Charles
08-07-2015, 15:17

Bạn có quên các hành vi này thì khi quan hệ không an toàn là có nguy cơ với HIV và các bệnh tình dục khác rồi.

Chủ đề: Anh chị tư vấn giúp với vì chiều gái mại dâm không dùng bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/31653-Anh-chi-tu-van-giup-voi-vi-chieu-gai-mai-dam-khong-dung-bao-cao-su)

Duong minh
08-07-2015, 15:23
Các anh chị cứ trả lời câu hỏi của em đi .em đang cố gắng đấu tranh tâm lý .cố gắng nghĩ tích cực .chỉ còn 4 ngày nữa là em đi xét nghiệm combo 28 ngày rồi .anh chị trả lời câu hỏi của em đi.

Nguyen Ha
08-07-2015, 15:27
Các anh chị cứ trả lời câu hỏi của em đi .em đang cố gắng đấu tranh tâm lý .cố gắng nghĩ tích cực .chỉ còn 4 ngày nữa là em đi xét nghiệm combo 28 ngày rồi .anh chị trả lời câu hỏi của em đi.

Bạn có nguy cơ với giang mai, mào gà, viêm gan b vì bạn quan hệ không an toàn. Đi XN HIV thì nhớ XN giang mai, viêm gan b.

Tuanmecsedec
08-07-2015, 18:25

Nếu hành vi liếm ngực,liếm hôn cơ thể và bú ti thì không có nguy cơ lây nhiễm bệnh nào hết.Nhưng trường hợp của bạn đã có nguy cơ ở đây :

Chủ đề: Anh chị tư vấn giúp với vì chiều gái mại dâm không dùng bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/31653-Anh-chi-tu-van-giup-voi-vi-chieu-gai-mai-dam-khong-dung-bao-cao-su)