PDA

View Full Version : Quan hệ có bcs với GMD nhưng tắt đèn tối nên ko chắc là bao có bị rách hay ko? =(((

manht9998
09-07-2015, 10:02
Chào các anh chị trong diễn đàn ạ, cách đây 5 ngày e lại trót dai quan hệ với GMD, đây là lần đầu tiên e quan hệ với GMD, trong lúc quan hệ e tắt đèn, e đã dùng bao cao su Durex, lần thứ nhất e dùng bao quan hệ đc khoảng 3 phút thì e hơi mỏi lưng nên rút ra nằm nghỉ vài phút, sau vài phút e dậy định đổi tư thế quan hệ thì thấy bao hơi khô (dương vật vẫn hoàn toàn ở trong bao ), sau đó GMD thay bao mới cho e để tiếp tục quan hệ, lần này e chắc là bao ko bị thủng rách gì vì GMD vẫn cầm đc cái đầu núm của bao để lôi ra, rồi xóc cho dương vật cứng lên rồi mới đeo bao mới để quan hệ tiếp, sau khi thay bao mới thì e quan hệ khoảng 2 phút nữa rồi xuất tinh, e cảm thấy bao cao su có vẻ như không bị rách vì e ko thấy gì lạ, sau khi xuất tinh GMD cầm phần gốc bao tháo bao cho em rồi vứt đi, nhưng do lúc đó tắt đèn nên em ko nhìn rõ là bao cao su có bị rách hay thủng gì không, và e có sơ suất ko lấy bao kiểm tra lại, GMD thì ko thấy nói gì cả, chỉ tháo bao ra rồi cầm bao vứt đi thôi rồi cô ấy vào nhà vệ sinh rửa ráy. Em lo quá ko biết mình có nguy cơ gì với HIV không? Mong các anh chị trong diễn đàn tư vấn giùm em với ạ, em đang rất stress, em có cần phải đi xét nghiệm ko ạ? =(((

Charles
09-07-2015, 10:10
Chào các anh chị trong diễn đàn ạ, cách đây 5 ngày e lại trót dai quan hệ với GMD, đây là lần đầu tiên e quan hệ với GMD, trong lúc quan hệ e tắt đèn, e đã dùng bao cao su Durex, lần thứ nhất e dùng bao quan hệ đc khoảng 3 phút thì e hơi mỏi lưng nên rút ra nằm nghỉ vài phút, sau vài phút e dậy định đổi tư thế quan hệ thì thấy bao hơi khô (dương vật vẫn hoàn toàn ở trong bao ), sau đó GMD thay bao mới cho e để tiếp tục quan hệ, lần này e chắc là bao ko bị thủng rách gì vì GMD vẫn cầm đc cái đầu núm của bao để lôi ra, rồi xóc cho dương vật cứng lên rồi mới đeo bao mới để quan hệ tiếp, sau khi thay bao mới thì e quan hệ khoảng 2 phút nữa rồi xuất tinh, e cảm thấy bao cao su có vẻ như không bị rách vì e ko thấy gì lạ, sau khi xuất tinh GMD cầm phần gốc bao tháo bao cho em rồi vứt đi, nhưng do lúc đó tắt đèn nên em ko nhìn rõ là bao cao su có bị rách hay thủng gì không, và e có sơ suất ko lấy bao kiểm tra lại, GMD thì ko thấy nói gì cả, chỉ tháo bao ra rồi cầm bao vứt đi thôi rồi cô ấy vào nhà vệ sinh rửa ráy. Em lo quá ko biết mình có nguy cơ gì với HIV không? Mong các anh chị trong diễn đàn tư vấn giùm em với ạ, em đang rất stress, em có cần phải đi xét nghiệm ko ạ? =(((

Những gì bạn kể cho thấy BCS không vấn đề gì, nếu BCS rách bạn sẽ cảm nhận được ngay, xong trận rút ra sẽ thấy ngay bằng mắt thường rồi. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

manht9998
09-07-2015, 10:49
Nhưng khi rút ra thì GMD tháo cho em, và khi đó tắt đèn nên em ko thấy rõ được ạ, và em cũng sơ suất ko kiểm tra lại bao ạ ! Vậy có sao ko ạ? GMD không nói bao thủng hay rách gì cả, em lo quá ! hic

Tuanmecsedec
09-07-2015, 11:01

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

Charles
09-07-2015, 11:03
Nhưng khi rút ra thì GMD tháo cho em, và khi đó tắt đèn nên em ko thấy rõ được ạ, và em cũng sơ suất ko kiểm tra lại bao ạ ! Vậy có sao ko ạ? GMD không nói bao thủng hay rách gì cả, em lo quá ! hic

Khi GMD tháo bao nếu rách họ đã báo ngay cho bạn biết rồi, vì chính họ cũng sợ lây nhiễm từ bạn (nếu bạn có HIV).

manht9998
09-07-2015, 11:30
vâng ạ, thế nhỡ trường hợp họ có HIV mà muốn lây nhiễm cho e thì sao ạ, lúc đầu GMD định dùng bao của cô ta nhưng e ngăn lại, dùng bao durex của e cho yên tâm ạ :((

manht9998
09-07-2015, 12:04
vâng ạ, thế nhỡ trường hợp họ có HIV mà muốn lây nhiễm cho e thì sao ạ, lúc đầu GMD định dùng bao của cô ta nhưng e ngăn lại, dùng bao durex của e cho yên tâm ạ :(( Hic Anh Tuấn với các anh chị tư vấn giùm em với ạ :((

Tùng đẹp trai
09-07-2015, 13:35
vâng ạ, thế nhỡ trường hợp họ có HIV mà muốn lây nhiễm cho e thì sao ạ, lúc đầu GMD định dùng bao của cô ta nhưng e ngăn lại, dùng bao durex của e cho yên tâm ạ :(( Hic Anh Tuấn với các anh chị tư vấn giùm em với ạ :((

Bạn an tâm đi ! Không có nguy cơ. Miễn là dùng bcs thì là an toàn không có nguy cơ!

manht9998
09-07-2015, 14:02
Vâng ạ, hic, lúc trước khi quan hệ GMD chủ động lấy bcs của cô ấy mang theo ra đeo cho e, nhưng e sợ bao đó ko an toàn nên e mới bảo cô ấy phải dùng bao durex của em mang theo ạ, lúc e xuất tinh xong cô ấy chủ động tháo bao cho e rồi đi vứt, lúc đó vẫn tắt đèn nên e ko nhìn xem đc bao có rách ko? hic ko biết có khi nào nhỡ bao rách thủng mà cô ấy ko nói ko ạ :((

Nguyen Ha
09-07-2015, 14:11
Vâng ạ, hic, lúc trước khi quan hệ GMD chủ động lấy bcs của cô ấy mang theo ra đeo cho e, nhưng e sợ bao đó ko an toàn nên e mới bảo cô ấy phải dùng bao durex của em mang theo ạ, lúc e xuất tinh xong cô ấy chủ động tháo bao cho e rồi đi vứt, lúc đó vẫn tắt đèn nên e ko nhìn xem đc bao có rách ko? hic ko biết có khi nào nhỡ bao rách thủng mà cô ấy ko nói ko ạ :((
Bạn yên tâm, bao thủng nguy cơ mang bầu, nguy cơ mang bệnh thuộc về cô gái đó chứ không phải bạn. Và nếu bao rách bạn cũng cảm nhận được và cô ta nói cho bạn biết ngay.

Tuanmecsedec
09-07-2015, 14:50
vâng ạ, thế nhỡ trường hợp họ có HIV mà muốn lây nhiễm cho e thì sao ạ, lúc đầu GMD định dùng bao của cô ta nhưng e ngăn lại, dùng bao durex của e cho yên tâm ạ :((

Dù là bao cao su của ai cũng không cần thiết.Miễn là khi quan hệ có dùng bao cao su là được rồi.

manht9998
09-07-2015, 14:54
Vâng là em ko có nguy cơ phải ko ạ? Em có cần phải xét nghiệm ko ạ?

Charles
09-07-2015, 14:57

BQT đã khẳng định bạn không có nguy cơ tức không phải dùng PEP, không phải XN.

Nguyen Ha
09-07-2015, 14:58

Không có nguy cơ, không cần XN bạn ạ.

Tuanmecsedec
09-07-2015, 15:01

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ,vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính tâm lý của mình.

manht9998
09-07-2015, 15:22
Vâng em cảm ơn các anh chị ạ, tại lúc e xuất tinh xong cô gái đó tháo bao cho em, lúc đó vẫn tắt điện mà cô ấy lại chỉ cầm phần gốc bao ( gần gốc dương vật) kéo ngược ra để tháo mà lại ko cầm phần đầu núm nên e ko chắc chắn 100% là bao ko bị thủng ở đầu ạ :(( E lo sợ cái đó thôi ạ, vì lúc đó tối nên e ko nhìn thấy bao có rách ko ạ

Tuanmecsedec
09-07-2015, 15:31
Vâng em cảm ơn các anh chị ạ, tại lúc e xuất tinh xong cô gái đó tháo bao cho em, lúc đó vẫn tắt điện mà cô ấy lại chỉ cầm phần gốc bao ( gần gốc dương vật) kéo ngược ra để tháo mà lại ko cầm phần đầu núm nên e ko chắc chắn 100% là bao ko bị thủng ở đầu ạ :(( E lo sợ cái đó thôi ạ, vì lúc đó tối nên e ko nhìn thấy bao có rách ko ạ

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.