PDA

View Full Version : Chờ đợi quyết định của số phận

sailamkothesua
09-07-2015, 14:30
Cho em hỏi hiện nay ở viện pastuer xet nghiệm hiv b1ằng phương pháp gì vậy các a/c hôm bữa e đi xn đong 100k.và xn này cách ngày có nguy cơ khoảng 58 ngày két quả chính xác ko a/c .lo quá đi xn cho bớt stress mong a/c tư vấn dùm ngày mai lấy kết quả nên lo quá.cầu trời khẩn phật

Nguyen Ha
09-07-2015, 14:34
Cho em hỏi hiện nay ở viện pastuer xet nghiệm hiv b1ằng phương pháp gì vậy các a/c hôm bữa e đi xn đong 100k.và xn này cách ngày có nguy cơ khoảng 58 ngày két quả chính xác ko a/c .lo quá đi xn cho bớt stress mong a/c tư vấn dùm ngày mai lấy kết quả nên lo quá.cầu trời khẩn phật

Tư vấn rồi đọc lại đi. Không có nguy cơ XN chỉ giải tỏa tâm lý.

sailamkothesua
09-07-2015, 14:44
Tâm trạng cuả em rối lắm người thì đủ các triệu chứnh cuả h.a/c ch e hỏi có ai có nhiều triệu chứng mà xn ko có h chưa.e chi sợ là ngày mai nhận kết quả xấu thui

Nguyen Ha
09-07-2015, 14:48
Tâm trạng cuả em rối lắm người thì đủ các triệu chứnh cuả h.a/c ch e hỏi có ai có nhiều triệu chứng mà xn ko có h chưa.e chi sợ là ngày mai nhận kết quả xấu thui

Tư vấn rồi, đọc lại đi đừng hỏi lại, tôi khóa chủ đề này lại.

Charles
09-07-2015, 14:48

Có nguy cơ đâu mà nhận kết quả xấu.

Chủ đề: hoang mang quá anh (http://diendanhiv.vn/threads/31630-hoang-mang-qua-anh)

sailamkothesua
09-07-2015, 14:54
Cho em hỏi 1 câu thui, nếu bị hay ko thì ngày mai sẽ biết kết quả cuả ngày mai co chắc chắn ko a/c

Nguyen Ha
09-07-2015, 15:01
Cho em hỏi 1 câu thui, nếu bị hay ko thì ngày mai sẽ biết kết quả cuả ngày mai co chắc chắn ko a/c

Bị cái gì? Bị điên thì có. Hỏi câu này thành ra chúng tôi tư vấn bừa cho bạn. Tôi cố để chỉ đề này chưa khóa là vì để bạn xả stress nhưng bạn không biết điều. Giờ thì khỏi nghĩ nữa.

Tuanmecsedec
09-07-2015, 15:19

Nguy cơ của bạn là cùi bắp.

Chủ đề: hoang mang quá anh (http://www.diendanhiv.vn/threads/31630-hoang-mang-qua-anh)