PDA

View Full Version : nổi hột ngứa ở dương vật

phanvantan
09-07-2015, 18:18
các anh chị ơi cho em hỏi,em bị nổi mấy hột nhỏ nhỏ như đầu tăm ở mặt trong của bao da quy đầu,nó có ngứa nữa,mà em rũa xà bông hay muối là hết ngứa hà,cách 1 ngày cái nó ngứa 1 lần em bị 3 ngày rồi anh chị cho em hỏi em bị dậy có sao không ạ

Tuanmecsedec
09-07-2015, 18:19
các anh chị ơi cho em hỏi,em bị nổi mấy hột nhỏ nhỏ như đầu tăm ở mặt trong của bao da quy đầu,nó có ngứa nữa,mà em rũa xà bông hay muối là hết ngứa hà,cách 1 ngày cái nó ngứa 1 lần em bị 3 ngày rồi anh chị cho em hỏi em bị dậy có sao không ạ

Có thể do bạn mặc quần quá hăm làm ngứa thôi.

Nguyen Ha
09-07-2015, 18:21

Đừng mặc quần chật và vệ sinh hàng ngày cẩn thận là được .

phanvantan
09-07-2015, 18:24
em xin trình bày là năm trước em có qhtd có bcs,gmd có làm bằng miệng,sau đó 11 tháng có xét ngiệm tất cả đều âm tính,giờ e chỉ q.hệ bằng miệng vs bạn gái như dậy có bị bệnh tình dục gì không anh chị

Nguyen Ha
09-07-2015, 18:28
em xin trình bày là năm trước em có qhtd có bcs,gmd có làm bằng miệng,sau đó 11 tháng có xét ngiệm tất cả đều âm tính,giờ e chỉ q.hệ bằng miệng vs bạn gái như dậy có bị bệnh tình dục gì không anh chị

Nếu bạn gái bạn bị các bệnh tình dục như lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b thì bạn cũng có nguy cơ. Còn nếu bạn gái bạn không bị gì thì tất nhiên bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
09-07-2015, 20:57

Bài này là bạn hỏi quá dư thừa,vì đã tham gia trên một năm rồi.Qua bài viết này cho thấy bạn chưa tìm hiểu nắm kiến thức trên diễn đàn có sẵn hoặc tâm lý chưa ổn định.Vì vậy bạn bị hạ quyền thành viên theo quy định.

Chủ đề: Về việc quyền hạn username THÀNH VIÊN MỚI (MEMBER) khi tham gia diễn diendanhiv.vn (http://www.diendanhiv.vn/threads/2751-Ve-viec-quyen-han-username-THANH-VIEN-MOI-MEMBER-khi-tham-gia-dien-diendanhiv-vn)