PDA

View Full Version : Người lạ ho vào mặt và mắt .

alo_alo
11-07-2015, 10:30
Xin thưa anh chị . anh chị cho em hỏi . em xin cảm ơn anh chị .

Số là nảy em có bị một người ho thẳng vào mặt em . em bị giọt gì văng tùm lum dầy mặt và vào mắt thì em có nguy cơ bị hiv không anh chị . chẳng may người dó bị hiv mà họ ho văng gì vào mặt và mắt em vậy anh chị hix .

Nguyen Ha
11-07-2015, 10:33

Số là nảy em có bị một người ho thẳng vào mặt em . em bị giọt gì văng tùm lum dầy mặt và vào mắt thì em có nguy cơ bị hiv không anh chị . chẳng may người dó bị hiv mà họ ho văng gì vào mặt và mắt em vậy anh chị hix .

Họ chỉ ho thôi làm gì mà bạn cũng sợ dúm dó vào vậy. Không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
11-07-2015, 10:47

Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV được thể hiện trong bảng sau :

<tbody>
Loại dịch

Lượng HIV

Máu

Rất nhiều

Dịch tiết âm đạo

Nhiều

Tinh dịch

Nhiều

Sữa mẹ

Trung bình

Nước ối

Trung bình

Nước bọt

Hầu như không có

Mồ hôi

Hầu như không có

Nước mắt

Hầu như không có

Nước tiểu

Hầu như không có

</tbody>

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

alo_alo
11-07-2015, 11:49
Dạ em cảm ơn anh chị vậy người ta ho vào mặt em . em thấy giọt gì bay vào dầy mặt và mắt chỉ là nước bọt thôi dúng ko anh chị . mà nước bọt ko có hiv nên văng vô mặt và mắt em nên ko sao . em cảm ơn anh chị .

Tuanmecsedec
11-07-2015, 11:52
Dạ em cảm ơn anh chị vậy người ta ho vào mặt em . em thấy giọt gì bay vào dầy mặt và mắt chỉ là nước bọt thôi dúng ko anh chị . mà nước bọt ko có hiv nên văng vô mặt và mắt em nên ko sao . em cảm ơn anh chị .

Hoàn toàn không sao.

Nguyen Ha
11-07-2015, 14:38

Không sao cả.