PDA

View Full Version : Sợ máu vào mắt .

alo_alo
12-07-2015, 15:12
Anh chị ơi em lại có này lo lắng . mong anh chị xem cho em có sao không . em xin cám ơn anh chị .

Xin thưa anh chị . số là em có di ngang qua sào phơi dồ thì tự nhiên em thấy mắt em cộm cộm em nhìn lên thì thấy áo và tất họ dang phơi chẳng may dồ của họ dính máu em di ngang qua máu từ dồ nhỏ xuống mắt em thì em sao không . tại em thấy mắt cộm cộm em cứ sợ máu từ dồ họ nhỏ vào mắt em hix .

Nguyen Ha
12-07-2015, 15:16
Anh chị ơi em lại có này lo lắng . mong anh chị xem cho em có sao không . em xin cám ơn anh chị .

Xin thưa anh chị . số là em có di ngang qua sào phơi dồ thì tự nhiên em thấy mắt em cộm cộm em nhìn lên thì thấy áo và tất họ dang phơi chẳng may dồ của họ dính máu em di ngang qua máu từ dồ nhỏ xuống mắt em thì em sao không . tại em thấy mắt cộm cộm em cứ sợ máu từ dồ họ nhỏ vào mắt em hix .

Vào tủ kính ngồi đi sẽ hết lo lắng những chuyện vớ vẩn thế này.

alo_alo
12-07-2015, 15:43
Tại em di ngang qua sào phơi dồ . em thấy cộm cộm con mắt ko biết bụi hay là máu rớt vô mắt . nên em cứ sợ có khi nào áo với tất họ phơi dính mau nó nhỏ xuống mắt em ko hix . em củng nghỉ máu mà thấm vào áo và tất bằng vải thì sao nó nhỏ xuống mắt em dc vì máu nó thấm vào áo với tất bằng vài rồi . chắc em lo hơi quá hiz .

Nguyen Ha
12-07-2015, 15:44
Tại em di ngang qua sào phơi dồ . em thấy cộm cộm con mắt ko biết bụi hay là máu rớt vô mắt . nên em cứ sợ có khi nào áo với tất họ phơi dính mau nó nhỏ xuống mắt em ko hix . em củng nghỉ máu mà thấm vào áo và tất bằng vải thì sao nó nhỏ xuống mắt em dc vì máu nó thấm vào áo với tất bằng vài rồi . chắc em lo hơi quá hiz .

HIV không lây nhiễm như vậy. Bạn lo quá chứ không phải là hơi lo nữa.

alo_alo
12-07-2015, 18:02
Anh chị ơi cho em hỏi thế có người ngồi cắn móng tay chẳng may tay họ bị gì chảy máu dính lên tay khi họ cắn máu dính vào miện họ hay miệng họ bị làm sao chảy máu họ phun trúng mắt em thì sao ko . tại em dang ngồi thấy họ cắn và phun sát bên mặt em thì em thấy gì văng vô mắt .

Nguyen Ha
12-07-2015, 18:05
Anh chị ơi cho em hỏi thế có người ngồi cắn móng tay chẳng may tay họ bị gì chảy máu dính lên tay khi họ cắn máu dính vào miện họ hay miệng họ bị làm sao chảy máu họ phun trúng mắt em thì sao ko . tại em dang ngồi thấy họ cắn và phun sát bên mặt em thì em thấy gì văng vô mắt .

Khi nào họ cắn chảy máu tay như tiết gà rồi đè ngửa bạn ra nhỏ máu vào mắt bạn mới có nguy cơ. Bạn hoang tưởng vừa thôi.

alo_alo
12-07-2015, 18:18
Dạ em cảm ơn chị hix .

Charles
12-07-2015, 18:57

Đồ của họ vừa giặt xong mang phơi thì lấy đâu ra máu??? Hoang tưởng.

Tuanmecsedec
13-07-2015, 11:07

Thành viên alo_alo (http://diendanhiv.vn/members/50967-alo_alo)có hai chủ đề cho thấy lo lắng suy diễn hoang tưởng.Nếu cảm thấy ra đường mà cứ lo sợ thế này thì ở nhà đừng bước chân ra đường.Nếu bước chân ra thì nên trang bị thế này :

Chủ đề: Người lạ ho vào mặt và mắt . (http://diendanhiv.vn/threads/31977-Nguoi-la-ho-vao-mat-va-mat)

tôi ơi đừng tuyệt vọng
13-07-2015, 11:24
đây chính là câu trả lời cho bạn rồi đó