PDA

View Full Version : Quan hệ với gmd có sử dụng bcs sợ bao cao su rách không biết!!!

Hanoi123
12-07-2015, 15:45
Xin chào anh chị em trên diễn đàn!
Tối qua, sau khi đi uống rượu đã đi quan hệ với gmd
Gmd đã đeo bcs ở nhà nghỉ cho tôi. Quan hệ được khoảng 5 phút DV của tôi ko cương cứng nữa nên gmd đã dùng tay kích dục cho tôi. Sau đó tôi lại đeo bcs mới để quan hệ khoảng 10 phút tiếp nhưng vì uống nhiều rượu nên ko ra được và DV cũng ko cứng có cảm giác bao tuột nên tôi đã dừng quan hệ nhưng quên ko kiểm tra bao có rách không!
tôi trình bày hơi dài dòng nhưng muốn nói rõ ràng để anh chị hiểu và tư vấn giúp tôi!
Trân thành cám ơn!!

Nguyen Ha
12-07-2015, 15:50
Gmd đã đeo bcs ở nhà nghỉ cho tôi. Quan hệ được khoảng 5 phút DV của tôi ko cương cứng nữa nên gmd đã dùng tay kích dục cho tôi. Sau đó tôi lại đeo bcs mới để quan hệ khoảng 10 phút tiếp nhưng vì uống nhiều rượu nên ko ra được và DV cũng ko cứng có cảm giác bao tuột nên tôi đã dừng quan hệ nhưng quên ko kiểm tra bao có rách không!
tôi trình bày hơi dài dòng nhưng muốn nói rõ ràng để anh chị hiểu và tư vấn giúp tôi!
Trân thành cám ơn!!
Bao rách khi rút dv tháo bao ra phát hiện được ngay.

Hanoi123
12-07-2015, 16:08
Bao rách khi rút dv tháo bao ra phát hiện được ngay.
Chị à, vì lúc qh trong phòng đèn mờ nên e ko nhìn rõ, nhưng lần 2 là e tự đeo bcs!

Nguyen Ha
12-07-2015, 16:14
Chị à, vì lúc qh trong phòng đèn mờ nên e ko nhìn rõ, nhưng lần 2 là e tự đeo bcs!

Bcs rách có thể cảm nhận được khi đang quan hệ và nhìn thấy khi rút bao ra vì rách bao thì bao sẽ cuộn về gốc dv, đầu dv sẽ lòi ra. Bạn yên tâm trường hợp của bạn không có nguy cơ.

Hanoi123
12-07-2015, 16:23
Bcs rách có thể cảm nhận được khi đang quan hệ và nhìn thấy khi rút bao ra vì rách bao thì bao sẽ cuộn về gốc dv, đầu dv sẽ lòi ra. Bạn yên tâm trường hợp của bạn không có nguy cơ.
Em cám ơn chị!
Chúc chị luôn vui vẻ, hạnh phúc.

Tuanmecsedec
13-07-2015, 07:02
Trân thành cám ơn!!

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

Hanoi123
14-07-2015, 15:34
Anh Tuấn, chị Hà à!
Cho e hỏi thêm chút, vì lúc đó DV của em chưa cương cứng hết chỉ khoảng 50-60% thì khả năng rách BCS là không có đúng không anh chị. Lần 1 thì em chắc chắn là ko bị rách nhưng lần 2 e đã không kiểm tra lại BCS.

Em cũng không muốn làm phiền anh chị tư vấn nhiều.Nhưng em đôi lúc vẫn bị ám ảnh bởi chuyện đó và không thể nào tập trung vào công việc được!!!

Tuanmecsedec
14-07-2015, 15:37
Anh Tuấn, chị Hà à!
Cho e hỏi thêm chút, vì lúc đó DV của em chưa cương cứng hết chỉ khoảng 50-60% thì khả năng rách BCS là không có đúng không anh chị. Lần 1 thì em chắc chắn là ko bị rách nhưng lần 2 e đã không kiểm tra lại BCS.

Em cũng không muốn làm phiền anh chị tư vấn nhiều.Nhưng em đôi lúc vẫn bị ám ảnh bởi chuyện đó và không thể nào tập trung vào công việc được!!!

Bạn yên tâm đi không có rách bao cao su đâu.Bạn yên tâm khi đã được tư vấn.

Nguyen Ha
14-07-2015, 19:44
Anh Tuấn, chị Hà à!

Bcs không rách. Bạn yên tâm với những gì đã được tư vấn.

Hanoi123
18-07-2015, 20:26
Em đang bị stress a chị à! Hiện tại người e đang bị rola ở chân, tay,ngực, đi ngoài nữa.
Giờ em không tập trung được làm việc, hiện tại e đã có gia đình nên e rất lo cho vợ em nên mấy hôm nay e đã tránh né chuyện quan hệ!!
E nhớ chắc chắn là lần 1 bao ko vấn đề gì, nhưng lần 2 thì DV không cương cứng 100% nên e đã dừng quan hệ.
Theo em nghĩ thì nếu DV e chưa cương cứng hết thì khả năng rách là không có phải không ạ!

Tuanmecsedec
18-07-2015, 21:23
Em đang bị stress a chị à! Hiện tại người e đang bị rola ở chân, tay,ngực, đi ngoài nữa.
Giờ em không tập trung được làm việc, hiện tại e đã có gia đình nên e rất lo cho vợ em nên mấy hôm nay e đã tránh né chuyện quan hệ!!
E nhớ chắc chắn là lần 1 bao ko vấn đề gì, nhưng lần 2 thì DV không cương cứng 100% nên e đã dừng quan hệ.
Theo em nghĩ thì nếu DV e chưa cương cứng hết thì khả năng rách là không có phải không ạ!

Bạn không cần lo lắng nữa.Tuanmecsedec khẳng định 100% không có nguy cơ.

Hanoi123
25-07-2015, 22:08
Em cám ơn anh chị đã tư vấn cho em. Em cũng đã thoải mái rất nhiều!
Những ngày qua em đã cố hình dung và nhớ lại việc quan hệ ngày hôm đó nhưng em cẫn thắc mắc 1 điều rằng dv của em Ko cương cứng 100% thì rách bao sẽ không lòi dv ra được! Em chỉ hỏi nốt câu này thôi!
Nếu muốn ủng hộ diễn đàn thì em sẽ chuyển tiền như thế nào ạ!
Em cám ơn nhiều!!!!!!

xuanxanh
25-07-2015, 22:17
Những ngày qua em đã cố hình dung và nhớ lại việc quan hệ ngày hôm đó nhưng em cẫn thắc mắc 1 điều rằng dv của em Ko cương cứng 100% thì rách bao sẽ không lòi dv ra được! Em chỉ hỏi nốt câu này thôi!
Em cám ơn nhiều!!!!!!

Bạn yên tâm với những gỉ đã được tư vấn, thế nào thì rách bạn và người kia sẽ biết, ko lúc đang thì sau.
Bạn vào đây đọc cách chuyển tiền. http://diendanhiv.vn/threads/17844%3C/a%3E%3Ca%20href=

Tuanmecsedec
26-07-2015, 06:38
Em cám ơn nhiều!!!!!!

Bạn yên tâm đi không có nguy cơ đâu.Bạn muốn ủng hộ quỹ diễn đàn thì bạn gởi vào tài khoản này :

+ Ngân hàng: Vietcombank TPHCM
+ Tên tài khoản: Bảo Kiếm
+ Số tài khoản: 0071004827322

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (http://www.diendanhiv.vn/threads/17844-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)

Charles
26-07-2015, 06:46
Em cám ơn nhiều!!!!!!

Cho dù không kiểm tra kỹ, nhưng thường thói quen khi quan hệ thì hay nhìn xuống phía dưới, nhất là khi rút ra bao giờ cũng nhìn qua, nên nếu BCS rách sẽ thấy ngay rồi. Bạn yên tâm với những gì mọi người đã tư vấn ở trên.

Hanoi123
26-07-2015, 10:30
Một lần nữa em cảm ơn anh chị!

Nguyen Ha
27-07-2015, 00:22
Em cám ơn nhiều!!!!!!
Rách bao phát hiện được ngay. Bạn yên tâm với những gì được tư vấn đi.

Hanoi123
30-07-2015, 17:01
Anh chị ơi, e định làm 1 xn để giải toả tâm lý
Anh chị cho em hỏi là xn combo 21 ngày và 28 ngày có khác nhau nhiều không?
Và tại Hà Nội theo em biết thì có Bệnh viện Hồng Ngọc và trung tâm 21 Trung Liệt có xét nghiệm combo, anh chị trả lời giúp em với. Phương pháp xét nghiệm ở 2 chỗ này có giống nhau không? Vì e thấy Mọi người xn ở Hồng Ngọc rất nhanh còn ở Trung Liệt phải mất gần nửa ngày!

Nguyen Ha
30-07-2015, 17:57
Và tại Hà Nội theo em biết thì có Bệnh viện Hồng Ngọc và trung tâm 21 Trung Liệt có xét nghiệm combo, anh chị trả lời giúp em với. Phương pháp xét nghiệm ở 2 chỗ này có giống nhau không? Vì e thấy Mọi người xn ở Hồng Ngọc rất nhanh còn ở Trung Liệt phải mất gần nửa ngày!
Ở BV Hồng Ngọc và 21 Trung Liệt đều XN combi chỉ là mỗi nơi trả kết quả mỗi khác. Ví dụ 21 Trung Liệt XN vào thứ 3 và thứ năm thì kết quả trả trong ngày còn các ngày khác kết quả trả vào ngày hôm sau. Bạn XN 21 ngày hay 28 ngày có giá trị như nhau nhưng BQT khuyên nên chờ đủ 28 ngày vì nhiều thành viên đi XN sớm về vẫn không giải tỏa được stress mà luôn thắc mắc chưa đủ ngày có yên tâm được không.

Charles
30-07-2015, 19:19

Thời gian trả kết quả do quy định của từng nơi. Còn nếu bạn muốn XN Combo giải tỏa tâm lý bạn nên để đủ 28 ngày trở ra hãy XN.

Hanoi123
30-07-2015, 21:56
Dạ vâng, theo e đọc thì kháng nguyên bắt đầu xuất hiện từ tuần thứ 2 và mạnh nhất vào tuần 4, 28 ngày.
Anh chị cho em hỏi kháng nguyên nếu chưa đủ mạnh thì chỉ số xn sẽ không >1 đúng không ạ?
Hay chỉ cần phát hiện có kháng nguyên thì dù nhỏ hay lớn thì sẽ cho kết quả >1?
Em cám ơn!

Tuanmecsedec
30-07-2015, 22:08
Dạ vâng, theo e đọc thì kháng nguyên bắt đầu xuất hiện từ tuần thứ 2 và mạnh nhất vào tuần 4, 28 ngày.
Anh chị cho em hỏi kháng nguyên nếu chưa đủ mạnh thì chỉ số xn sẽ không >1 đúng không ạ?
Hay chỉ cần phát hiện có kháng nguyên thì dù nhỏ hay lớn thì sẽ cho kết quả >1?
Em cám ơn!

Chỉ số đó không phải để kết luận bạn.Và chỉ số đó cũng không phải để đo kháng nguyên.Bạn muốn biết thì đọc thật kỹ chủ đề này từng bài 1 :

Chủ đề: Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://www.diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)

Hanoi123
31-07-2015, 10:02
[QUOTE=Tuanmecsedec;259674]Chỉ số đó không phải để kết luận bạn.Và chỉ số đó cũng không phải để đo kháng nguyên.Bạn muốn biết thì đọc thật kỹ chủ đề này từng bài 1 :

Chủ đề: Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://www.diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)

Hanoi123
31-07-2015, 10:25
Sáng nay em đã xn combo ở bệnh viện Hồng Ngọc,
_HIV Ag/ab 0.18. s/co
Nonreactive
Như vậy là e an toàn rồi anh chị nhỉ??

Tuanmecsedec
31-07-2015, 10:32
Sáng nay em đã xn combo ở bệnh viện Hồng Ngọc,
_HIV Ag/ab 0.18. s/co
Nonreactive
Như vậy là e an toàn rồi anh chị nhỉ??

Bạn có nguy cơ đâu mà an toàn hay không an toàn.Bạn 100% yên tâm kết quả này.