PDA

View Full Version : quan hệ với gái mại dâm sau khi xuất tinh vẫn ngâm dv trong av,

vimatine
12-07-2015, 17:09
chào anh chị
:yociexp76:cho em hỏi lúc trưa em có quan hê vơi gmd ,có sử dụng bcs nhưng sau khi xuât tinh vân ngâm dv trong av của gmd tầm 2 phút khi cô ấy rút bằng khăn em không nhìn rõ có bao hết đầu dv không nhưng có tinh dịch chảy ra đùi ,vây em có cần uống thuốc không ạ

Nguyen Ha
12-07-2015, 17:18
chào anh chị
:yociexp76:cho em hỏi lúc trưa em có quan hê vơi gmd ,có sử dụng bcs nhưng sau khi xuât tinh vân ngâm dv trong av của gmd tầm 2 phút khi cô ấy rút bằng khăn em không nhìn rõ có bao hết đầu dv không nhưng có tinh dịch chảy ra đùi ,vây em có cần uống thuốc không ạ

Quan trọng là khi quan hệ bạn có dùng bcs.

vimatine
12-07-2015, 17:20
Quan trọng là khi quan hệ bạn có dùng bcs.
( chi thong cam may em loi unikey em ko viet co dau duoc)
em so nhat la luc xuat tinh xong em ko rut ra roi duong vat xiu xuong ,ma em ko rut ra van ngam trong do 2 phut,do co phai nguy co khong a

Nguyen Ha
12-07-2015, 17:31
( chi thong cam may em loi unikey em ko viet co dau duoc)
em so nhat la luc xuat tinh xong em ko rut ra roi duong vat xiu xuong ,ma em ko rut ra van ngam trong do 2 phut,do co phai nguy co khong a

Không có nguy cơ. Bạn nên nhớ bạn quan hệ có bcs.

vimatine
12-07-2015, 17:39
ke ca neu em co ngam trong do cung ko co nguy co ha chi oi

Nguyen Ha
12-07-2015, 18:03

Khi xong trận dv xìu xuống thì dv vẫn trong bcs. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
13-07-2015, 07:10
chào anh chị

Những gì bạn kể do bạn lo lắng thôi,bạn không có nguy cơ.