PDA

View Full Version : QHTD có dùng BCS và bị dính dịch trên người

tranvananh
12-07-2015, 17:41
Vậy em qh với gmd có bcs.lúc qh dính 1 số dịch trên ng.sau đó e tắm rửa.4 hôm nay e thấy,mỏi và đau khớp.ng sốt nhẹ họng có đờm ít(e qh dc 3 tháng rồi)vậy e có nguy cơ k ạ

Nguyen Ha
12-07-2015, 18:00
Vậy em qh với gmd có bcs.lúc qh dính 1 số dịch trên ng.sau đó e tắm rửa.4 hôm nay e thấy,mỏi và đau khớp.ng sốt nhẹ họng có đờm ít(e qh dc 3 tháng rồi)vậy e có nguy cơ k ạ

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV. Mỏi, đau khớp, sốt nhẹ, họng có đờm là bệnh thông thường không phải lo lắng.

tranvananh
12-07-2015, 18:05
Chị nguyenha ơi.cách đây 3 tháng em có qh với gmd.khoảng 6 ngày trước em có bị thương ở chân.em nghĩ là bị nhiễm trùng nhẹ.khoảng 4 ngày truớc em sốt nhẹ.đến hôm nay vẫn còn.em thấy đau cơ và khớp.lúc qh e có đeo bcs.em nghĩ là k bị rách.nhưng trên ng có dính dịch từ av gmd.sau đó e tắm rửa.vậy e có nguy cơ nhiễm hiv k chị

Nguyen Ha
12-07-2015, 18:10
Chị nguyenha ơi.cách đây 3 tháng em có qh với gmd.khoảng 6 ngày trước em có bị thương ở chân.em nghĩ là bị nhiễm trùng nhẹ.khoảng 4 ngày truớc em sốt nhẹ.đến hôm nay vẫn còn.em thấy đau cơ và khớp.lúc qh e có đeo bcs.em nghĩ là k bị rách.nhưng trên ng có dính dịch từ av gmd.sau đó e tắm rửa.vậy e có nguy cơ nhiễm hiv k chị

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
12-07-2015, 18:14
Cho dù bạn có trây dịch AD khắp người cũng ko có nguy cơ. Hiv chỉ lây nhiễm trực tiếp khi dv và advko bcs

Qhtd = Dv và Ad chứ ko phải đưa cái cẳng chân vào Ad. No risk to Hiv

tranvananh
12-07-2015, 18:24
Vâng em cảm ơn.nhưng e nghĩ đi test thử cho an toàn.chị tư vấn giúp e về chi phí và lưu ý với

Nguyen Ha
12-07-2015, 18:26
Vâng em cảm ơn.nhưng e nghĩ đi test thử cho an toàn.chị tư vấn giúp e về chi phí và lưu ý với

XN chỉ giải tỏa tâm lý thôi. Chắc chắn sẽ âm tính. Chi phí mỗi nơi mỗi khác. Khoảng 100k.

tranvananh
12-07-2015, 18:30
Dạ cảm ơn chị nhiều.e thấy chị tư vấn trên rất nhiều diễn đàng uy tín nhưng e vẫn muốn kiểm tra.hì.chúc chị và gia đình nhiều điều may mắn

Nguyen Ha
12-07-2015, 18:33
Dạ cảm ơn chị nhiều.e thấy chị tư vấn trên rất nhiều diễn đàng uy tín nhưng e vẫn muốn kiểm tra.hì.chúc chị và gia đình nhiều điều may mắn

Bạn yên tâm, XN chỉ giải tỏa tâm lý. Kết quả chắc chắn 100% âm tính.

Tuanmecsedec
13-07-2015, 07:11

Những gì bạn kể do lo lắng thôi,bạn không có nguy cơ.