PDA

View Full Version : khưủ tay dính máu chọc vào mắt

tungleo321
12-07-2015, 18:19
Em chào anh chị , anh chị cho e hỏi chút ạ.

Em đang ngồi ở bến xe thì có 1 ông ngồi bên cạnh, chả hiểu loay hoay cái gì mà khưủ tay ông đập luôn vào mắt em. E để ý khưủ tay ông ấy bị chảy máu. Giờ em lo quá anh chị ạ. Em có nguy cơ bị h không ạ

songchungvoi_HIV
12-07-2015, 18:22

Em đang ngồi ở bến xe thì có 1 ông ngồi bên cạnh, chả hiểu loay hoay cái gì mà khưủ tay ông đập luôn vào mắt em. E để ý khưủ tay ông ấy bị chảy máu. Giờ em lo quá anh chị ạ. Em có nguy cơ bị h không ạ
Ko có nguy cơ. Nguy cơ khí và chỉ khi người đó đè bạn ra và cắt mắt vào mắt mới có nguy cơ

Nguyen Ha
12-07-2015, 18:23

Ôi! Chết! Có bị tím mắt không? Có đau lắm không? Nhưng yên tâm là không có nguy cơ với HIV.

Charles
12-07-2015, 18:56

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong tình huống này.

tungleo321
12-07-2015, 20:34
anh chị có thể giải đáp rõ cho em được không ạ ? Vì theo em được biết máu dính vào mắt dễ bị nhiễm H a

Charles
12-07-2015, 20:36
anh chị có thể giải đáp rõ cho em được không ạ ? Vì theo em được biết máu dính vào mắt dễ bị nhiễm H a

Khi nào tay người đó đang chảy máu ròng ròng đè bạn ra nhỏ máu vào mắt bạn mới có nguy cơ.

tungleo321
12-07-2015, 20:40
Khi nào tay người đó đang chảy máu ròng ròng đè bạn ra nhỏ máu vào mắt bạn mới có nguy cơ.

em thấy khửu tay người đó còn có máu tươi ạ :((

Charles
12-07-2015, 20:46
em thấy khửu tay người đó còn có máu tươi ạ :((

Phản xạ của mắt là phản xạ tự nhiên, nên bất cứ thứ gì lại gần mắt sẽ nhắm lại để bảo vệ con ngươi. Người ta chỉ vô tình huỵch khuỷu tay vào thôi có gì mà lo lắng vậy bạn. Yên tâm với những gì mọi người đã tư vấn đi.

tungleo321
12-07-2015, 22:09
Phản xạ của mắt là phản xạ tự nhiên, nên bất cứ thứ gì lại gần mắt sẽ nhắm lại để bảo vệ con ngươi. Người ta chỉ vô tình huỵch khuỷu tay vào thôi có gì mà lo lắng vậy bạn. Yên tâm với những gì mọi người đã tư vấn đi.

vì em thấy khuỷu tay ông kia có máu, mà máu còn tươi nên em mới lo ạ.

songchungvoi_HIV
12-07-2015, 22:13
vì em thấy khuỷu tay ông kia có máu, mà máu còn tươi nên em mới lo ạ.

Bạn biết đọc chữ ko?

Tuanmecsedec
13-07-2015, 11:19

Chủ đề chỉ mang tính chất suy diễn vớ vẩn.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn