PDA

View Full Version : Trường họp này em có cần dùng Pep không mấy anh chị

vung tin
12-07-2015, 21:21
Hôm nay em đi nhậu, thằng bạn pha rươu gì có màu đỏ, ngọt vị dâu. 1 ly màu đỏ đó đổ vào khoản 1 lít rượu trắng. Em ăn ếch bị xương ếch đâm chảy máu nướu. Cho em hỏi: Trong rượu kia có máu người bị HIV mà em uống khoản 12 ly (cách nhau khoản 2 phút 1 ly) thì em có nguy cơ nhiễm HIV và có phải dùng Pep không mấy anh chị? Mong mọi người giúp em

Charles
12-07-2015, 21:28
Hôm nay em đi nhậu, thằng bạn pha rươu gì có màu đỏ, ngọt vị dâu. 1 ly màu đỏ đó đổ vào khoản 1 lít rượu trắng. Em ăn ếch bị xương ếch đâm chảy máu nướu. Cho em hỏi: Trong rượu kia có máu người bị HIV mà em uống khoản 12 ly (cách nhau khoản 2 phút 1 ly) thì em có nguy cơ nhiễm HIV và có phải dùng Pep không mấy anh chị? Mong mọi người giúp em

Chắc ăn ẾCH nên sợ ẾT quá :khi875437: Không có nguy cơ gì hết.

vung tin
12-07-2015, 21:34
Chắc ăn ẾCH nên sợ ẾT quá :khi875437: Không có nguy cơ gì hết.
Anh ơi. Anh giải thích cụ thể dùm em tại sao không có nguy cơ vậy anh. em thấy chán em quá

Charles
12-07-2015, 21:35
Anh ơi. Anh giải thích cụ thể dùm em tại sao không có nguy cơ vậy anh. em thấy chán em quá

HIV không uống rượu, cũng không lây qua đường ăn uống.

songchungvoi_HIV
12-07-2015, 22:25
Bạn thử dùng dao cắt tay mình lấy tí huyết cho vào rượu rồi uông thử xem mùi vị thế nào nhé.

Tuanmecsedec
13-07-2015, 11:22

Chủ đề chỉ mang tính chất suy diễn hoang tưởng,không cần thiết tư vấn.