PDA

View Full Version : Cho em hỏi !

Imtired
13-07-2015, 16:49
Năm ngoái em có đi 5 6 bệnh viện ....nhập viện nằm ...người ta đều lấy máu để phân tích ý ! Là ở đó người ta xn máu nhiễm H luôn hay không ạ ? Hay là chỉ các bệnh thông thưởng ạ !

Charles
13-07-2015, 16:58
Năm ngoái em có đi 5 6 bệnh viện ....nhập viện nằm ...người ta đều lấy máu để phân tích ý ! Là ở đó người ta xn máu nhiễm H luôn hay không ạ ? Hay là chỉ các bệnh thông thưởng ạ !

Bạn nằm viện điều trị bệnh gì?? Nếu liên quan đến phẫu thuật mới bắt buộc XN HIV, còn bình thường bạn không đăng ký ai XN HIV cho bạn.

Imtired
13-07-2015, 17:07
Bạn nằm viện điều trị bệnh gì?? Nếu liên quan đến phẫu thuật mới bắt buộc XN HIV, còn bình thường bạn không đăng ký ai XN HIV cho bạn.
Em nằm điều trị bệnh rltktv ...sau đi nội tiết xét nghiệm máu tuyến thượng thận ...và chọc hút tuyến giáp ... Chỉ xét nghiệm máu thông thường thôi à ...e tưởng là bao gồm cả H luôn trong mỗi viện :)

Charles
13-07-2015, 17:18
Em nằm điều trị bệnh rltktv ...sau đi nội tiết xét nghiệm máu tuyến thượng thận ...và chọc hút tuyến giáp ... Chỉ xét nghiệm máu thông thường thôi à ...e tưởng là bao gồm cả H luôn trong mỗi viện :)

Điều trị rối loạn thần kinh thực vật làm gì phải XN HIV. Lại mắc thêm bệnh tưởng bở.

Imtired
13-07-2015, 17:22
Điều trị rối loạn thần kinh thực vật làm gì phải XN HIV. Lại mắc thêm bệnh tưởng bở.
Ý là trước khi đó ! E có qh với rất nhiều bạn gái ...ny ý nhưng k bao h đi gái masssa...gần đây thì có đi 2 lần đều mang bcs nên em mới lo nên tìm hiểu 1 chút !

Charles
13-07-2015, 17:29
Ý là trước khi đó ! E có qh với rất nhiều bạn gái ...ny ý nhưng k bao h đi gái masssa...gần đây thì có đi 2 lần đều mang bcs nên em mới lo nên tìm hiểu 1 chút !

Nếu quan hệ với nhiều bạn gái mà quan hệ không an toàn thì chỉ có XN mới biết có nhiễm HIV hay không. Còn lần đi matxa thì bạn được tư vấn rồi, vui lòng đọc lại.

Chủ đề: Quan hệ với gái massage có sử dụng bcs ! (http://diendanhiv.vn/threads/31994-Quan-he-voi-gai-massage-co-su-dung-bcs)

Tuanmecsedec
13-07-2015, 20:56

Mắc mớ gì xét nghiệm HIV bạn.

Imtired
13-07-2015, 21:04
Mắc mớ gì xét nghiệm HIV bạn.
Dạ .... em tưởng ngta xét nghiệm công thức máu thì có cả H luôn ...

Tuanmecsedec
13-07-2015, 21:15

Tuanmecsedec trả lời rồi,không có bệnh viện nào tự ý xét nghiệm HIV,trừ những trường hợp đặc biệt theo quy định.

Charles
14-07-2015, 06:36

Tưởng bở :khi875437: