PDA

View Full Version : sợ nguy cơ tự thủ dâm

Duong minh
15-07-2015, 10:13
Anh chị ơi cho em hỏi thêm.
Hôm đi xn combo và lấy kết quả là âm tính và sau đó vì vui sướng và cũng muốn giải tỏa stress nên em đã vào nhà vệ sinh ở bệnh viện tự thủ dâm cho chính mình .ở bệnh viện phòng vệ sinh khá sạch .ko biết em có nguy cơ hiv lần 2 ko ạ ? LạI sợ hiv rồi

Tuanmecsedec
15-07-2015, 10:18
Anh chị ơi cho em hỏi thêm.
Hôm đi xn combo và lấy kết quả là âm tính và sau đó vì vui sướng và cũng muốn giải tỏa stress nên em đã vào nhà vệ sinh ở bệnh viện tự thủ dâm cho chính mình .ở bệnh viện phòng vệ sinh khá sạch .ko biết em có nguy cơ hiv lần 2 ko ạ ? LạI sợ hiv rồi

Bótaycộtchân.com với bạn luôn đi xét nghiệm mà vẫn còn đủ tinh thần để làm chuyện ấy.Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Duong minh
15-07-2015, 10:23
Vì em vui quá anh ạ. Sau cái nguy cơ chiều gmd ko đeo bao .từ nay chừa chỉ sướng một mình thôi .ko dám sướng cùng ai cả .anh ơi thế chốt 12 tuần là chắc chắn âm tính hả anh

Tuanmecsedec
15-07-2015, 10:31
Vì em vui quá anh ạ. Sau cái nguy cơ chiều gmd ko đeo bao .từ nay chừa chỉ sướng một mình thôi .ko dám sướng cùng ai cả .anh ơi thế chốt 12 tuần là chắc chắn âm tính hả anh

Vấn đề xét nghiệm bạn quay lại chủ đề kia xem lại.Chủ đề này coi như đã tư vấn xong,vì vậy Tuanmecsedec khóa lại.