PDA

View Full Version : mấy anh ơi cho em hỏi

giupemvoi123
16-07-2015, 00:03
mấy anh cho em hỏi...em quan hệ với gái mại dâm chỉ kích thích bên ngoài cho em...xong thì đeo bao vào quan hệ...quan hệ dc 1 lúc em tháo bao ra...kích thích bắng tay ra lun...cho em hỏi có bị nhiễm hiv không ạ...còn 2 lần trước cũng kích thích như vậy rồi đeo bao cho quan hệ...quan hệ xong em kiểm tra thì thấy bao hk rách...tính cả 3 trường hợp em có nguy cơ không ạ

SangLumia
16-07-2015, 00:23
mấy anh cho em hỏi...em quan hệ với gái mại dâm chỉ kích thích bên ngoài cho em...xong thì đeo bao vào quan hệ...quan hệ dc 1 lúc em tháo bao ra...kích thích bắng tay ra lun...cho em hỏi có bị nhiễm hiv không ạ...còn 2 lần trước cũng kích thích như vậy rồi đeo bao cho quan hệ...quan hệ xong em kiểm tra thì thấy bao hk rách...tính cả 3 trường hợp em có nguy cơ không ạ
qhtd an toàn, ko có nguy cơ. cứ phát huy như thế nhé.

Tuanmecsedec
16-07-2015, 05:18

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được trả lời,đề nghị bạn vào xem lại.Chủ đề này không cần thiết,vì vậy Tuanmecsedec khóa lại.

Chủ đề: thắc mắc cần giải đáp kích dục bằng tay và kích dục miệng có dùng bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/29416-thac-mac-can-giai-dap-kich-duc-bang-tay-va-kich-duc-mieng-co-dung-bao-cao-su)