PDA

View Full Version : Anh chị diễn đàn xem giúp em kết quả này cho em xin lỗi và đừng khoá níck em nữa

Tuongvi123
16-07-2015, 17:31
Chào bác sỉ : cháu nay đủ 84 ngày tức 12 tuần kết quả như sau :
HIV Ag/Ab Combo NEG S/CO=0.13 (S/Co < 1 )
HBsAg (Đ.tính, qualitative) NEG S/CO=0.572 (Index<1;S/CO<1)
Anti HBs (Đ.lượng, quantitative 54.77 H (>=10 mUI/lm)
Anti HCV (3rd Gen ) NEG S/CO=0.066 (S/Co<1; Index < 1)
Syphilis (Siemens) NEG Index=<0.100 (Index < 1.0 )
cháu xn ở BV Hoà Hảo cháu có gửi giấy KQ gửi zalo bác sỉ xem giúp cháu và cháu muốn hỏi KQ vậy cháu an toàn chưa bác ? Bác sỉ Bv Hoà Hảo nói cháu xn vào 6 tháng nữa giờ chỉ an toàn 95% thôi với xn Combo bác sỉ Hoà Hảo nói là chính xác nhất vào xn 2 tuần ? Mà giờ cháu còn lo lo quá bác sỉ ? Cháu sợ quá bác không biết cần xn nữa không bác sỉ ? Cháu phải làm sao bác ? Cháu lên gặp bác sỉ thì bảo xuống phòng xn nhanh với tiền gấp đôi xn thường nên cháu đợi xn trả kết quả sau 2h với tất cả 490.000vnd vậy có sao không bác ? Với lại xn đông người quá bác có khi nào lầm máu hay sao không bác cháu hồi hộp giờ cháu vẩn còn lo

Tuanmecsedec
16-07-2015, 17:40
Chào bác sỉ : cháu nay đủ 84 ngày tức 12 tuần kết quả như sau :
HIV Ag/Ab Combo NEG S/CO=0.13 (S/Co < 1 )
HBsAg (Đ.tính, qualitative) NEG S/CO=0.572 (Index<1;S/CO<1)
Anti HBs (Đ.lượng, quantitative 54.77 H (>=10 mUI/lm)
Anti HCV (3rd Gen ) NEG S/CO=0.066 (S/Co<1; Index < 1)
Syphilis (Siemens) NEG Index=<0.100 (Index < 1.0 )
cháu xn ở BV Hoà Hảo cháu có gửi giấy KQ gửi zalo bác sỉ xem giúp cháu và cháu muốn hỏi KQ vậy cháu an toàn chưa bác ? Bác sỉ Bv Hoà Hảo nói cháu xn vào 6 tháng nữa giờ chỉ an toàn 95% thôi với xn Combo bác sỉ Hoà Hảo nói là chính xác nhất vào xn 2 tuần ? Mà giờ cháu còn lo lo quá bác sỉ ? Cháu sợ quá bác không biết cần xn nữa không bác sỉ ? Cháu phải làm sao bác ? Cháu lên gặp bác sỉ thì bảo xuống phòng xn nhanh với tiền gấp đôi xn thường nên cháu đợi xn trả kết quả sau 2h với tất cả 490.000vnd vậy có sao không bác ? Với lại xn đông người quá bác có khi nào lầm máu hay sao không bác cháu hồi hộp giờ cháu vẩn còn lo

Bạn đã có nick (Tuongvi0612 (http://diendanhiv.vn/members/47880-Tuongvi0612)) và đã tạo chủ đề tư vấn rồi và đã được trả lời an toàn.

Chủ đề: hỏi về XN sau nguy cơ 9 tuần (http://diendanhiv.vn/threads/30632-hoi-ve-XN-sau-nguy-co-9-tuan/page7)

Kết quả hôm nay là bạn an toàn các bệnh và HIV rồi.Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa bạn đã an toàn.

Tuongvi123
16-07-2015, 17:41
Cháu ko biết post kết quả sao mong bác sỉ xem giúp cháu và xn combo nếu phát hiện ra được tuần thứ mấy bác sỉ vì giờ sao cháu còn lo lắng quá vẫn còn ám ảnh đến nó quá :(( cháu sợ chưa phát hiện hay sao thôi bác sỉ rồi sợ xn nhiều người quá cháu sợ nhầm mẩu máu không bác sỉ ? Và bác sỉ Hoà Hảo kêu xn nhanh dịch vụ thấy ko ai hết đó mà tiền gấp đôi nên cháu không xn mà xuống xn sau 2 tiếng có như vậy có sao ko bác và 1 điều nữa bác sỉ xem giúp cháu xn về gì trong phiếu cháu đã liệt kê như trên cháu xem ko hiểu và đc bác sỉ hẹn lại 6 tháng :(( còn anh y tá trong thì bảo ko cần thiết vậy cháu phải nghe ai giờ bác sỉ ?

Tuanmecsedec
16-07-2015, 17:44
Cháu ko biết post kết quả sao mong bác sỉ xem giúp cháu và xn combo nếu phát hiện ra được tuần thứ mấy bác sỉ vì giờ sao cháu còn lo lắng quá vẫn còn ám ảnh đến nó quá :(( cháu sợ chưa phát hiện hay sao thôi bác sỉ rồi sợ xn nhiều người quá cháu sợ nhầm mẩu máu không bác sỉ ? Và bác sỉ Hoà Hảo kêu xn nhanh dịch vụ thấy ko ai hết đó mà tiền gấp đôi nên cháu không xn mà xuống xn sau 2 tiếng có như vậy có sao ko bác và 1 điều nữa bác sỉ xem giúp cháu xn về gì trong phiếu cháu đã liệt kê như trên cháu xem ko hiểu và đc bác sỉ hẹn lại 6 tháng :(( còn anh y tá trong thì bảo ko cần thiết vậy cháu phải nghe ai giờ bác sỉ ?

Tuanmecsedec khẳng định bạn đã an toàn.Bạn đừng có Spam.

oscarnemayban
17-07-2015, 01:39
Neg 12 tuần khẳng định bạn là không vấn đề gì, không cần làm gi nữa, ăn ngon ngủ kỹ đi

Tuongvi123
17-07-2015, 08:21
Cho cháu xin phép hỏi thêm câu nữa xn viêm gan B bác sỉ bảo cháu chích ngừa vậy là cháu bị viêm gan B hay là chưa bị mới chích bác ?

xuanxanh
17-07-2015, 08:25
Cho cháu xin phép hỏi thêm câu nữa xn viêm gan B bác sỉ bảo cháu chích ngừa vậy là cháu bị viêm gan B hay là chưa bị mới chích bác ?

Chưa bị mới tiêm phòng chứ bị rồi tiêm phòng gì nữa bạn.

Tuongvi123
17-07-2015, 08:31
Cháu ko biết cháu cám ơn bác rất nhiều ạ chúc bác ngày tốt lành vui vẻ :)

Charles
17-07-2015, 08:46

Tiêm phòng là để phòng bệnh, có nghĩa là khi chưa bị bệnh tiêm phòng mới có giá trị, còn nếu bị bệnh rồi thì tiêm phòng vô nghĩa.

Tuanmecsedec
17-07-2015, 10:32

Bác Bác Sỹ nói bạn đi chích ngừa viêm gan B tức là bạn không bị nhiễm viêm gan B.