PDA

View Full Version : Nước có lẫn máu

nobita321
17-07-2015, 17:51
Anh chị cho em hỏi nếu máu tai nạn trong điểu kiện trời mưa râm có lẫn nước mưa văng trúng mắt thì có sao không ạ. Em bị người chạy trước chạy nhanh quá văng trúng.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
17-07-2015, 18:03
không sao hết
hình như bạn hơi suy diễn?

nobita321
17-07-2015, 18:11
Em hỏi thêm một vấn đề nữa là nếu nước có lẫn máu theo tỉ lệ nữa nước nữa máu thì sau 1 tiếng rưỡi máu đó có bất hoạt không ạ. Xin cảm ơn anh chị nhiều.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
17-07-2015, 18:13
Em hỏi thêm một vấn đề nữa là nếu nước có lẫn máu theo tỉ lệ nữa nước nữa máu thì sau 1 tiếng rưỡi máu đó có bất hoạt không ạ. Xin cảm ơn anh chị nhiều.
chắc chắn là bất hoạt
nhưng làm sao bạn biết được tỉ lệ chính xác đến như vậy?

Nguyen Ha
17-07-2015, 19:59

Anh chị cho em hỏi nếu máu tai nạn trong điểu kiện trời mưa râm có lẫn nước mưa văng trúng mắt thì có sao không ạ. Em bị người chạy trước chạy nhanh quá văng trúng.

Lại thêm 1 thành viên hoang tưởng nặng. Bạn nghĩ virut HIV nhảy tung tăng ngoài trời mưa, ngoài môi trường, ngoài không khí à? HIV không nhảy tung tăng được nên 100% không có nguy cơ.

Charles
17-07-2015, 20:17

Trời mưa thì có nước mưa chứ máu đâu ra mà cũng suy diễn đến máu??? HOANG TƯỞNG.

Tuanmecsedec
17-07-2015, 22:29

Bệnh hoang tưởng lại tái phát.