PDA

View Full Version : hỏi đáp

itachi123
19-07-2015, 12:46
mấy anh em tính tháng thứ 2 đi xét nghiệm với những trường hợp hôm trước em có nói...ví dụ âm tính thì mình yên tâm dc r` chứ

xuanxanh
19-07-2015, 14:47
mấy anh em tính tháng thứ 2 đi xét nghiệm với những trường hợp hôm trước em có nói...ví dụ âm tính thì mình yên tâm dc r` chứ

Bạn có nguy cơ đâu mà lo xét nghiệm âm dương gì.

Charles
19-07-2015, 15:11

Bạn không có nguy cơ thì âm tính là kết quả đương nhiên, làm gì phải ví dụ.

Chủ đề: mấy anh giải đáp thắc mắc này dùm em với (http://diendanhiv.vn/threads/32198-may-anh-giai-dap-thac-mac-nay-dum-em-voi)

itachi123
19-07-2015, 17:35
nói thật em mấy ngày nay rất hoang mang...xin lỗi vì đã hỏi nhiều...nhưng nghe mấy anh nói em cũng yên tâm phần nào...mà em đến 4 trường hợp em sợ có sát suất bị nhiễm mặc dù đeo bao đầy đủ

Charles
19-07-2015, 17:43
nói thật em mấy ngày nay rất hoang mang...xin lỗi vì đã hỏi nhiều...nhưng nghe mấy anh nói em cũng yên tâm phần nào...mà em đến 4 trường hợp em sợ có sát suất bị nhiễm mặc dù đeo bao đầy đủ

Bạn đừng có tào lao. Nếu vậy cứ đi XN đi để xem những gì mọi người tư vấn đúng hay sai.

itachi123
19-07-2015, 19:11
Em hk có ý đó anh trường xuân ý em là em hoang mang nhờ mấy anh tư vấn em cũng yên tâm phần nào...em chỉ sợ là chuyện không thể có thể xẩy ra thôi..em tin các anh 100%

Charles
19-07-2015, 19:50
Em hk có ý đó anh trường xuân ý em là em hoang mang nhờ mấy anh tư vấn em cũng yên tâm phần nào...em chỉ sợ là chuyện không thể có thể xẩy ra thôi..em tin các anh 100%

Bạn nói tin tưởng 100% nhưng lại sợ chuyện không thể lại có thể xảy ra, nói như khác nào câu nọ đá đít câu kia. Topic này bạn hỏi về XN vậy bạn muốn XN thì XN đi rồi hỏi tiếp.

Tuanmecsedec
19-07-2015, 20:51

Trường hợp của bạn đã được tư vấn không có nguy cơ,vì vậy không cần xét nghiệm.Chủ đề này không cần thiết.Vì vậy Tuanmecsedec khóa lại.