PDA

View Full Version : Giả thiết 6 tuần âm tính

buonquadithoi
19-07-2015, 19:57
Hôm nay cháu tình cờ đọc lại bài của chị Bignomis vả thấy bác sĩ trả Lời THeo kind nghiệm của bs thì coa những TH gần 12 tuần mới phát hiện ra đủ kháng thể . Vậy tại Sao theo kn của các chú lại 6 tuần có thể sả xì strets r ạ ? :) cháu ko hiểu , vậy nếu test nhanh ở 6 tuần hay combo 6 tuần thì cái nào an tâm hơn ạ , cháu xin cảm ơn , cháu chỉ thắc mắc thui ạ :)

Charles
19-07-2015, 20:15
Hôm nay cháu tình cờ đọc lại bài của chị Bignomis vả thấy bác sĩ trả Lời THeo kind nghiệm của bs thì coa những TH gần 12 tuần mới phát hiện ra đủ kháng thể . Vậy tại Sao theo kn của các chú lại 6 tuần có thể sả xì strets r ạ ? :) cháu ko hiểu , vậy nếu test nhanh ở 6 tuần hay combo 6 tuần thì cái nào an tâm hơn ạ , cháu xin cảm ơn , cháu chỉ thắc mắc thui ạ :)

6 tuần thì Combo hay Test nhanh đều có giá trị như nhau. Bạn tham khảo chủ đề này:

Chủ đề: Thông tin về xét nghiệm sau 6 tuần có thể yên tâm (Dr. HHH, MD) (http://diendanhiv.vn/threads/779-Thong-tin-ve-xet-nghiem-sau-6-tuan-co-the-yen-tam-Dr-HHH-MD)

Nguyen Ha
19-07-2015, 20:21

Mỗi trường hợp đều có bối cảnh khác nhau. Và bạn cũng vậy, trường hợp của bạn là của bạn, được tư vấn cụ thể, hãy hoit những gì liên quan tới chính bản thân bạn. Không thắc mắc những gì không thuộc về mình và không hỏi theo kiểu giả sử trắc nghiệm.
Chủ đề này ko cần thiết tôi khóa lại.