PDA

View Full Version : Sử dụng lại bcs có nguy cơ lây HIV !!!

thanhnien88
19-07-2015, 22:00
Hôm nay, do say quá mất tự chủ, em có tìm đến với GMD. Trong lúc quan hệ có dùng bcs, tay cô này có dính dịch âm đạo. Một hồi, cô này mới tháo bao ra, và dùng tay kích dục cho em, nhưng sau đó lại đeo bao cũ lại và tiếp tục quan hệ 1 xíu thì xong, lúc này dương vật em có teo lại và em rút ra, bcs còn dính trong âm đạo GMD.
Cho em hỏi, hành vi dùng tay dính dịch âm đạo để kích dục có khả năng lây hiv không ?
Với việc e sử dụng lại bcs của mình sao khi đã lột ra, và mang lại thì có sao không, nếu lúc này bcs đã dính dịch âm đạo ?
Nếu trường hợp dương vật tiếp xúc với dịch âm đạo, thì có lây nhiễm liền, hay cần time bao lâu ?
Khi xuất tinh, rút ra bị dính bcs lại, thì có nguy cơ lây nhiếm không ạ.
Nếu hành vi trên có nguy cơ, thì bao lâu có thể đi xn để biết kết quả chính xác.
Trường hợp bị nhiễm hiv, thì có thể sống được bao lâu nữa ạ.
Mọi người tư vấn giúp em với, say quá mất tự chủ, giờ hối hận quá, hoang mang quá.

Tuanmecsedec
19-07-2015, 22:02
Hôm nay, do say quá mất tự chủ, em có tìm đến với GMD. Trong lúc quan hệ có dùng bcs, tay cô này có dính dịch âm đạo. Một hồi, cô này mới tháo bao ra, và dùng tay kích dục cho em, nhưng sau đó lại đeo bao cũ lại và tiếp tục quan hệ 1 xíu thì xong.
Cho em hỏi, hành vi dùng tay dính dịch âm đạo để kích dục có khả năng lây hiv không ?
Với việc e sử dụng lại bcs của mình sao khi đã lột ra, và mang lại thì có sao không, nếu lúc này bcs đã dính dịch âm đạo ?
Nếu trường hợp dương vật tiếp xúc với dịch âm đạo, thì có lây nhiễm liền, hay cần time bao lâu ?
Nếu hành vi trên có nguy cơ, thì bao lâu có thể đi xn để biết kết quả chính xác.
Mọi người tư vấn giúp em với, say quá mất tự chủ, giờ hối hận quá, hoang mang quá.

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

thanhnien88
19-07-2015, 22:18
Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.
việc dùng lại bcs cũ vừa tháo ra cũng không có nguy cơ hả anh, e đang sợ đeo bcs cũ, lật ngược mặt ngoài vô trong, tiếp xúc với dịch âm đạo. Mà sau 3 tháng đi xn là chính xác nhất hả anh, với lại, nếu trường hợp quan hệ không bcs thì có khả năng 100% lây nhiễm không a, nếu chỉ quan hệ 1 lần. Từ nay chắc bỏ rượu bia lun quá, mất tự chủ.

SangLumia
19-07-2015, 23:14
việc dùng lại bcs cũ vừa tháo ra cũng không có nguy cơ hả anh, e đang sợ đeo bcs cũ, lật ngược mặt ngoài vô trong, tiếp xúc với dịch âm đạo. Mà sau 3 tháng đi xn là chính xác nhất hả anh, với lại, nếu trường hợp quan hệ không bcs thì có khả năng 100% lây nhiễm không a, nếu chỉ quan hệ 1 lần. Từ nay chắc bỏ rượu bia lun quá, mất tự chủ.
có rất nhiều nghiêm cứu qhtd với gmd nhiễm hiv ko an toàn lần đầu cũng chưa chắc nhiễm hiv. 50-50. bcs lộn ngược lại ko deo vào DV được, nó chỉ đeo 1 chiều thôi. bạn có thể thử nghiệm, mua 1 cái bcs về đeo vào rồi tháo ra lộn lại đeo vào xem được ko nhé?

Charles
20-07-2015, 08:50
Hôm nay, do say quá mất tự chủ, em có tìm đến với GMD. Trong lúc quan hệ có dùng bcs, tay cô này có dính dịch âm đạo. Một hồi, cô này mới tháo bao ra, và dùng tay kích dục cho em, nhưng sau đó lại đeo bao cũ lại và tiếp tục quan hệ 1 xíu thì xong, lúc này dương vật em có teo lại và em rút ra, bcs còn dính trong âm đạo GMD.
Khi xuất tinh, rút ra bị dính bcs lại, thì có nguy cơ lây nhiếm không ạ.

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV. Việc bạn sử dụng lại BCS miễn không tuột không rách là bạn an toàn.

Tuanmecsedec
20-07-2015, 11:03

Bạn có dùng lại bao cao su cũng không sao.Miễn sao khi quan hệ trực tiếp có dùng bao cao su là được rồi.