PDA

View Full Version : Các a giúp e với ạ

Đờibấthạnh
19-07-2015, 22:32
A Tuấn sao lại khoá chủ đề của e vào.thông cảm cho e k còn chỗ nào để nói nên e mới tạo chủ đề mới.cái e lo là ở chỗ này ạ : Họ nói sau 3 tháng cần XN lại để phòng ÂM TÍNH giả" là vì họ không dám chắc bạn có đựơc test bằng các phuơng pháp thế hệ cũ hay không". Và cái tỉ lê 97% cũng vậy. Đó là tỉ lệthấp nhất tính đến các phuơng pháp XN thế hệ cũ.(Cái này tớ đã nghe Andy Velez và Anna Smith nói nhiều lần rồi).2. Ý kiến của tiến sĩ Edward quản lý forum medhelp.ỏg.e đọc cái này ở phần tiẻu chuẩn của vn về thời gian xn.mong các a giai thích hộ e với đc k

Đờibấthạnh
19-07-2015, 22:33
E xin đc giải đáp nốt lần này thôi.e cảm ơn....

SangLumia
19-07-2015, 23:03
A Tuấn sao lại khoá chủ đề của e vào.thông cảm cho e k còn chỗ nào để nói nên e mới tạo chủ đề mới.cái e lo là ở chỗ này ạ : Họ nói sau 3 tháng cần XN lại để phòng ÂM TÍNH giả" là vì họ không dám chắc bạn có đựơc test bằng các phuơng pháp thế hệ cũ hay không". Và cái tỉ lê 97% cũng vậy. Đó là tỉ lệthấp nhất tính đến các phuơng pháp XN thế hệ cũ.(Cái này tớ đã nghe Andy Velez và Anna Smith nói nhiều lần rồi).2. Ý kiến của tiến sĩ Edward quản lý forum medhelp.ỏg.e đọc cái này ở phần tiẻu chuẩn của vn về thời gian xn.mong các a giai thích hộ e với đc k
giờ làm gì còn pp xn hiv đời cũ nữa thím! thím bị tâm lý rồi, đi gặp BS tâm lý đi. từ 2014 tới 2015 mà vẫn ám ảnh mình bị HIV tôi cũng nể phục thím thật.

Charles
20-07-2015, 08:43

Chỉ có DT giả chứ không có ÂT giả. Vấn đề của bạn đã được tư vấn rất nhiều rồi, vui lòng đọc lại. Nếu bạn muốn XN thì bạn cứ XN đến khi nào bạn cảm thấy yên tâm thì thôi. Để tránh làm ảnh hưởng thành viên khác BQT khóa chủ đề lại và sẽ xóa bất kỳ chủ đề nào bạn tạo ra hỏi tương tự.