PDA

View Full Version : Quan hệ với bạn gái chỉ chạm cạ ngoài âm đạo có nguy cơ không

Cabaye
20-07-2015, 13:13
a.c ơi cho e hỏi cách đây 6 tháng bạn e có qhtd vs lại bạn gái và mới chỉ chạm vào thôi chứ chưa cho vào hẳn.bjờ b em có nhiều biểu hiện giống hiv lắm ạ ( b gái của b em đã đi lấy chồng và sang bên trung quốc làm ăn ) theo ac vậy b em có nguy cơ cao ko ạ.b em k quan hệ vs gái mại dâm hay tiêm chích j cả.ac tư vấn giúp e.e cảm ơn ạ

Charles
20-07-2015, 13:50
a.c ơi cho e hỏi cách đây 6 tháng bạn e có qhtd vs lại bạn gái và mới chỉ chạm vào thôi chứ chưa cho vào hẳn.bjờ b em có nhiều biểu hiện giống hiv lắm ạ ( b gái của b em đã đi lấy chồng và sang bên trung quốc làm ăn ) theo ac vậy b em có nguy cơ cao ko ạ.b em k quan hệ vs gái mại dâm hay tiêm chích j cả.ac tư vấn giúp e.e cảm ơn ạ

Chỉ chạm bên ngoài AD mà chưa có thâm nhập vào trong thì không có nguy cơ.

Cabaye
20-07-2015, 13:59
vâng b em chỉ chạm vào kéo lên xuống cùng lắm là vào đc cái đầu thôi và hiện h bạn e nhiêư bieu hiện nên hơi lo lắng

Charles
20-07-2015, 14:02
vâng b em chỉ chạm vào kéo lên xuống cùng lắm là vào đc cái đầu thôi và hiện h bạn e nhiêư bieu hiện nên hơi lo lắng

Nếu còn lo lắng bảo bạn của bạn vào diễn đàn hỏi trực tiếp.

Tuanmecsedec
20-07-2015, 14:53

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.Khả năng có thể lây nhiễm chỉ khi nào quan hệ trực tiếp thôi bạn.Bạn có thể tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự :

Chủ đề: Em dùng dương vật quệt bên ngoài âm đạo GMD mà không đeo bao, giờ lo quá! (http://diendanhiv.vn/threads/11272-Em-dung-duong-vat-quet-ben-ngoai-am-dao-GMD-ma-khong-deo-bao-gio-lo-qua)
Chủ đề: Quan hệ với GMD để dương vật lúc ko dùng bcs chạm vào bộ phận sinh dục của gái (http://diendanhiv.vn/threads/12067-Quan-he-voi-GMD-de-duong-vat-luc-ko-dung-bcs-cham-vao-bo-phan-sinh-duc-cua-gai)
Chủ đề: Quan he tình dục này có an toàn không: Cạ DV ngoài Âm Hộ sợ dính Ết (http://diendanhiv.vn/threads/14030-Quan-he-tinh-duc-nay-co-an-toan-khong-Ca-DV-ngoai-Am-Ho-so-dinh-Et)
Chủ đề: Giao hợp ngoài (http://diendanhiv.vn/threads/13986-Giao-ho-p-ngoa-i)
Chủ đề: DV cạ ngoài AD + QHTD có BCS dính máu kinh sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/13887-DV-ca-ngoai-AD-QHTD-co-BCS-dinh-mau-kinh-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: QHTD với GMD có BCS trong ngày đèn đỏ sợ nhiệm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/13560-QHTD-voi-GMD-co-BCS-trong-ngay-den-do-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Giúp Em Với Em Chết Mất Qhtd với gmd đến kì kinh nguyệt (http://diendanhiv.vn/threads/12687-Giup-Em-Voi-Em-Chet-Mat-Qhtd-voi-gmd-den-ki-kinh-nguyet)
Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su .nhưng GMD có máu sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/3183-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-nhung-GMD-co-mau-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Cạ DV ngoài AD XN AT sau 6 tuần (http://diendanhiv.com.vn/threads/10596-Ca-DV-ngoai-AD-XN-AT-sau-6-tuan)
Chủ đề: Cần lời khuyên của các anh chị hôn sâu và cạ DV ngoài AD có nguy cơ với HIV (http://diendanhiv.com.vn/threads/10005-Can-loi-khuyen-cua-cac-anh-chi-hon-sau-va-ca-DV-ngoai-AD-co-nguy-co-voi-HIV)
Chủ đề: cắt bao quy đầu cạ ngoài âm đạo gái mại dâm sợ nguy cơ (http://diendanhiv.vn/threads/26644-ca-t-bao-quy-da-u-ca-ngoai-am-dao-gai-mai-dam-so-nguy-co)

Cabaye
21-07-2015, 11:22
Nhưng trên người em bây giờ rất nhjều mụn đặc biệt là cổ. ngực. lưng 2 bên nách lại có hạch em lo qúa a.c ơi

Tuanmecsedec
21-07-2015, 11:30
Nhưng trên người em bây giờ rất nhjều mụn đặc biệt là cổ. ngực. lưng 2 bên nách lại có hạch em lo qúa a.c ơi

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.

xuanxanh
21-07-2015, 11:31

Là bạn sao phải nói bạn bạn chi cho rắc rối. Bạn ko có nguy cơ rồi thì yên tâm. Chuyện mụn mằn, cơ thể sinh nhìu hạch bất thường thì theo dõi thêm.nên đi khám bác sỹ để biết bệnh gì, nhưng ko phải hiv từ hành vi bạn nói.

Charles
21-07-2015, 15:07

Ủa bạn hỏi cho bạn của bạn thì bạn liên quan gì mà cũng có triệu chứng nhỉ :khi875437:

Khẳng định những gì đã trình bày ở trên không có nguy cơ.

Cabaye
22-07-2015, 11:27
vâng.nhưg khôg hiểu sao ngực em cứ đỏ và cánh tay hay lung ngứa mà thỉnh thoảng cứ bị buồn nôn hic em nhớ là em cho DV chưa sâu ms chỉ vào đc khoảng hơn đầu một tẹo thôi liệu có sao k các a

Tuanmecsedec
22-07-2015, 14:27
vâng.nhưg khôg hiểu sao ngực em cứ đỏ và cánh tay hay lung ngứa mà thỉnh thoảng cứ bị buồn nôn hic em nhớ là em cho DV chưa sâu ms chỉ vào đc khoảng hơn đầu một tẹo thôi liệu có sao k các a

Bạn lo lắng quá thì Stress cũng gây ra những hiện tượng đó.

Cabaye
31-07-2015, 14:52
Vâng.em đã cố tìh k ngĩ tới nó nhữg biểt hiện thì cứ theo e.e đag c.bi vào côg ti nhà nước và đòi hỏi khám sức khỏe thật sự là em ko dám đi a ạ.em sợ lắm

Charles
31-07-2015, 14:53
Vâng.em đã cố tìh k ngĩ tới nó nhữg biểt hiện thì cứ theo e.e đag c.bi vào côg ti nhà nước và đòi hỏi khám sức khỏe thật sự là em ko dám đi a ạ.em sợ lắm

Bạn không có nguy cơ. Đề nghị bạn đọc lại những gì đã tư vấn, không được spam làm ảnh hưởng thành viên khác.

Cabaye
25-08-2015, 09:02
em xl nhưg em hoang mag lắm anh ạ.em bị nổi mần đỏ thành từng mảng ngay cạnh háng chỗ bắp đùi và bị ở ngực chỗ cái zãnh giữa hai bên vú.nhưg mẩn đỏ đó không gây ngứa ngoài ra còn ở lưng nữa.nếu k phải hiv vậy e b

Charles
25-08-2015, 09:09
em xl nhưg em hoang mag lắm anh ạ.em bị nổi mần đỏ thành từng mảng ngay cạnh háng chỗ bắp đùi và bị ở ngực chỗ cái zãnh giữa hai bên vú.nhưg mẩn đỏ đó không gây ngứa ngoài ra còn ở lưng nữa.nếu k phải hiv vậy e b

Do stress gây ra thôi bạn. Nếu lo lắng bạn đi khám Da liễu xem bị gì.

Tuanmecsedec
25-08-2015, 09:09

Do bạn lo lắng thôi,bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.

Cabaye
25-08-2015, 11:51
Vâng em cảm ơn hai anh ạ.

Nguyen Ha
25-08-2015, 13:24

Nóng trong người, bạn ăn uống đồ mát vào và mua tuýp kem bôi da Maxgel 10k về bôi sẽ hết.

Cabaye
25-08-2015, 14:35
Dạ vâng em cảm ơn chị tại e cứ hơi có triệu chứng là e sợ lắm ạ

Charles
25-08-2015, 14:58

HIV không có biểu hiện nào trong thời kì cửa sổ. Trường hợp bạn yên tâm với những gì đã tư vấn đi.

Nguyen Ha
25-08-2015, 15:35

Càng stress nặng thì triệu chứng càng nhiều vì đó là biểu hiện của stress.

Cabaye
18-09-2015, 18:30
anh chi ơi cho e hỏi e có quan hệ với bạn gái và chỉ đưa vào đc cái đằu tầm 2 giây là e bỏ ra và hôm sau thì dương vật của e bị ngứa và nổi mẩn đỏ ở đầu dương vật và ở chỗ khe của dương vật có 1 mụn nhỏ bằng đầu tăm màu trắng vẵy e có thể bị lsao ạ anh chị tư vấn giúp em với ạ :(

Nguyen Ha
18-09-2015, 18:45
anh chi ơi cho e hỏi e có quan hệ với bạn gái và chỉ đưa vào đc cái đằu tầm 2 giây là e bỏ ra và hôm sau thì dương vật của e bị ngứa và nổi mẩn đỏ ở đầu dương vật và ở chỗ khe của dương vật có 1 mụn nhỏ bằng đầu tăm màu trắng vẵy e có thể bị lsao ạ anh chị tư vấn giúp em với ạ :(

Bạn vệ sinh bằng nước muối ấm pha loãng hoặc nấu nước lá chè xanh vệ sinh xem sao. Có thể do bạn vệ sinh chưa cẩn thận thôi.

Tuanmecsedec
19-09-2015, 06:16

Bạn chỉ đưa vào khoảng 2 giây rồi bỏ ra không sao.

Cabaye
28-09-2015, 17:37
liệu em có thể bị lậu hoặc giang mai k ạ anh chị em đi khám bác sĩ bảo em bị nấm mà em tiêm và uống thuốc hơn một tuần rồi mà vẫn bị ngứa và có những nốt đỏ li ti bằng đầu kim ở đầu dương vật đi tiểu còn bị tức tức nữa ạ

Tuanmecsedec
28-09-2015, 18:58
liệu em có thể bị lậu hoặc giang mai k ạ anh chị em đi khám bác sĩ bảo em bị nấm mà em tiêm và uống thuốc hơn một tuần rồi mà vẫn bị ngứa và có những nốt đỏ li ti bằng đầu kim ở đầu dương vật đi tiểu còn bị tức tức nữa ạ

Thời gian chỉ 2 giây không có nguy cơ bệnh nào hết bạn.

Theo mô tả của bạn, bạn không phải dấu hiệu của bệnh nào cả, mà đó chính là “chuỗi hạt ngọc dương vật” và bạn không cần phải điều trị gì cả.

Một số bạn trai khi có “chuỗi hạt ngọc dương vật” đã quá lo lắng cho rằng mình bị bệnh mào gà và tự mua thuốc bôi lên dương vật dẫn đến những biến chứng đáng tiếc. Vậy bệnh mào gà và “chuỗi hạt ngọc dương vật” là gì và làm sao phân biệt?

Bệnh mồng gà còn gọi là mào gà, sùi mào gà (genital warts, condylomata acuminata) là một bệnh lây truyền qua đường sinh dục thường gặp. Bệnh do virus HPV (Human papilloma virus- hình 1) gây ra, thường gặp ở tuổi hoạt động tình dục 20-40 tuổi và gặp ở nữ nhiều hơn nam.

Triệu chứng của bệnh mồng gà chủ yếu là những sùi đặc trưng (một vài hoặc nhiều sùi) ở niêm mạc hậu môn, sinh dục, niêm mạc miệng hoặc da vùng cơ quan sinh dục. Những sùi này có đặc điểm là bề mặt sần sùi, mềm, không đau, đụng vào dễ chảy máu, da trên bề mặt mỏng, ẩm ướt, kích thước từ 1mm đến hàng trăm mm. Điều trị bệnh mồng gà có thể là bôi thuốc, đốt điện, laser hoặc phẫu thuật tùy vào đặc điểm thương tổn sùi.

Chuỗi hạt ngọc dương vật: Nam giới độ tuổi 20-30 tuổi thường xuất hiện ở vùng rãnh quy đầu những hạt nhỏ li ti đồng dạng, xếp thành 2 hoặc 3 hàng chạy xung quanh rãnh quy đầu, không gây ra triệu chứng gì. Chúng được gọi là “chuỗi hạt ngọc dương vật” (Pearly penile papules). Chúng hoàn toàn vô hại, không cần điều trị gì. Giữ vệ sinh tốt, thường xuyên rửa sạch vùng quy đầu sẽ giúp chúng sớm lặn đi.

Cabaye
28-09-2015, 19:05
dạ không anh ạ em bị ở đầu dương vật chứ k phải ở chỗ rãnh a ạnh nó gây ngứa và còn bị những chấm li ti bằng đầu kim đi tiểu hơi tức dương vật nữa anh ạ em sợ bị lậu và giang mai

Tuanmecsedec
28-09-2015, 19:10
dạ không anh ạ em bị ở đầu dương vật chứ k phải ở chỗ rãnh a ạnh nó gây ngứa và còn bị những chấm li ti bằng đầu kim đi tiểu hơi tức dương vật nữa anh ạ em sợ bị lậu và giang mai

Bạn theo dõi tiếp,nếu những mụn đó đau rát chảy mủ hoặc những mụn đó lớn dần thì đi khám ngay.

Cabaye
28-09-2015, 19:14
hơn một tuần mà em thấy nó vẫn thế và k có phát triển gì anh ạ em chỉ thấy ngứa thôi anh ạ

Tuanmecsedec
28-09-2015, 19:16
hơn một tuần mà em thấy nó vẫn thế và k có phát triển gì anh ạ em chỉ thấy ngứa thôi anh ạ

Vậy bình thường không sao.Bạn nên vệ sinh thường xuyên,nhất là sau đi tiểu.Có thể bạn đễ bị hằm hoặc dơ nên mới như vậy.

Cabaye
28-09-2015, 19:21
em thấy ngứa ở đầu nhưng không phải lúc nào cũng ngứa mà có lúc ngứa lúc không anh ạ à sau khi em quan hệ vs bạn gái e xong em không vệ sinh mà đến tối em mới tắm có đôi lúc em cảm thấy mệt mấy hôm nay kem ăn anh ạ em sợ đó là giang mai hoặc lậu anh ạ

Charles
28-09-2015, 19:26
em thấy ngứa ở đầu nhưng không phải lúc nào cũng ngứa mà có lúc ngứa lúc không anh ạ à sau khi em quan hệ vs bạn gái e xong em không vệ sinh mà đến tối em mới tắm có đôi lúc em cảm thấy mệt mấy hôm nay kem ăn anh ạ em sợ đó là giang mai hoặc lậu anh ạ

Bạn quan hệ xong không vệ sinh ngay nên bị ngứa đó. Lậu thì sau 3>7 ngày có biểu hiện (tiểu đau buốt rát và chảy mủ), nếu sau 7 ngày không thấy tức không bị lậu. Còn giang mai muốn biết chỉ có đi XN thôi chứ không có biểu hiện nào để nhận biết hết bạn.

Cabaye
30-09-2015, 12:13
a cho e hỏi câu cuối là liệu có biểu hiện gì của giang mai và lậu từ khi e q.hệ là 2h chiều cho tới tầm 11h tối e đã thấy ngứa ròi có nhah vẵy k a.

Tuanmecsedec
30-09-2015, 12:20
a cho e hỏi câu cuối là liệu có biểu hiện gì của giang mai và lậu từ khi e q.hệ là 2h chiều cho tới tầm 11h tối e đã thấy ngứa ròi có nhah vẵy k a.

Làm gì từ 2h00 đến 11h00 mà triệu chứng nhanh đến nổi vậy bạn.

Cabaye
01-10-2015, 12:36
vâng e cung ngĩ thế nhưg mà bjờ duơng vật e ko còn ngứa nũa chỉ có mấy chấm đỏ bằng đằu kim vàngay lỗ sáo lại có một vung màu đỏ e ko thấy ngứa nữa ạ

Charles
01-10-2015, 14:10
vâng e cung ngĩ thế nhưg mà bjờ duơng vật e ko còn ngứa nũa chỉ có mấy chấm đỏ bằng đằu kim vàngay lỗ sáo lại có một vung màu đỏ e ko thấy ngứa nữa ạ

Bình thường thôi có gì đáng lo đâu bạn.

Cabaye
01-10-2015, 18:39
nthế là bình thường ạ.tại e cứ lo t.sao vừ q.hệ ngày hôm trc xog hôm sau ngứa ở đầu dương vậy xung quanh lỗ sáo ngay đc.e đi khám b.sĩ nói bị nấm và bjờ e thấy ko ngứa nữa li

Tuanmecsedec
01-10-2015, 22:01
nthế là bình thường ạ.tại e cứ lo t.sao vừ q.hệ ngày hôm trc xog hôm sau ngứa ở đầu dương vậy xung quanh lỗ sáo ngay đc.e đi khám b.sĩ nói bị nấm và bjờ e thấy ko ngứa nữa li

Bạn yên tâm,Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Cabaye
09-01-2016, 00:47
anh chị cho em hỏi hạch ở người nhiễm hiv thường sảy ra trong bao lâu thì hết ạ

Cabaye
09-01-2016, 00:50
anh chị cho em hỏi hạch ở người mới bị hiv thì bao nhiêu lâu thì hết ạ và cách đây hơn 2 tháng em có quan hệ với bạn gái chi cho duoc dau duong vat vao khoang 5 giay la em bo ra sau đó thì em bị ngứa ở dương vật và bị rêu lưỡi bác sĩ nói bị viêm niệu đạo cho em uống thuốc thì lưỡi trắng đã khơi con dương vật vẫn bị ngứa niệu có liên quan đến hiv không ạ

Tuanmecsedec
09-01-2016, 05:22
anh chị cho em hỏi hạch ở người nhiễm hiv thường sảy ra trong bao lâu thì hết ạ

anh chị cho em hỏi hạch ở người mới bị hiv thì bao nhiêu lâu thì hết ạ và cách đây hơn 2 tháng em có quan hệ với bạn gái chi cho duoc dau duong vat vao khoang 5 giay la em bo ra sau đó thì em bị ngứa ở dương vật và bị rêu lưỡi bác sĩ nói bị viêm niệu đạo cho em uống thuốc thì lưỡi trắng đã khơi con dương vật vẫn bị ngứa niệu có liên quan đến hiv không ạ

Người bình thường và người có HIV thì hạch nổi như nhau bạn,nói tóm lại là con người thì cơ thể nhiều chổ có hạch.