PDA

View Full Version : Hiv combo pt 39 ngày và 71 ngày âm tính có cần xn lại

thedaik
21-07-2015, 17:07
Em chào các a chị em lại làm phiền mộ người rồi . Em xét nghiệp ở tuần thư 6 và tuần thứ 11 kết quả ât tinh có cần xn lại nữa không 71 ngày at ạ

Charles
21-07-2015, 18:00
Em chào các a chị em lại làm phiền mộ người rồi . Em xét nghiệp ở tuần thư 6 và tuần thứ 11 kết quả ât tinh có cần xn lại nữa không 71 ngày at ạ

Bạn không có nguy cơ không cần XN nữa

http://diendanhiv.vn/threads/30897-quan-he-voi-gai-quan-hat-bi-rach-bao-ngay-tu-khi-moi-quan-he

thedaik
21-07-2015, 18:28
Ý em là cho dù có nguy cơ cao đến đâu thì xn sau tuần thứ 10 âm tính thì đã an toàn 100% chưa tại bệnh viện bắt em xn thêm ở 3 tháng và 6 tháng nữa ạ

Tuanmecsedec
21-07-2015, 19:23

Ý em là cho dù có nguy cơ cao đến đâu thì xn sau tuần thứ 10 âm tính thì đã an toàn 100% chưa tại bệnh viện bắt em xn thêm ở 3 tháng và 6 tháng nữa ạ

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất là tuần 12.

Như vậy bạn đã có xét nghiệm 39 ngày âm tính với HIV Ag/Ab và 71 ngày âm tính cho dù bạn có thật sự nguy cơ luôn thì coi như đã an toàn.Huống chi bạn đạ được tư vấn không có nguy cơ.

Bạn hỏi có cần xét nghiệm lại nữa không là chứng tỏ bạn đọc chữ Việt kém quá,đề nghị bạn ngồi mà đánh vần từng chữ một mọi người đã tư vấn.

Chủ đề: quan hệ với gái quán hát bị rách bao ngay từ khi mới quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/30897-quan-he-voi-gai-quan-hat-bi-rach-bao-ngay-tu-khi-moi-quan-he)

thedaik
28-07-2015, 08:48
Phòng khám Medltec có uy tín không ạ. Em xn 2 lần ở đó . Mà không biết ở đó có uy tín không

xuanxanh
28-07-2015, 09:00
Phòng khám Medltec có uy tín không ạ. Em xn 2 lần ở đó . Mà không biết ở đó có uy tín không

An toàn hay ko cũng phải đủ tiêu chuẩn luật định mới được hoạt động chứ bạn tưởng chuyện đồ hàng trẻ con à. Đề nghị bạn đọc lại những gì đã được tư vấn, ko lo lắng ko đâu thêm nữa.

thedaik
28-07-2015, 09:10
Xl bạn .. Nhưng mình biết chắc chắc 100% người con giá kia bị hiv . Và quan ghi rach bao có quan hệ hơn 20s gì đo không bảo vệ trong âm đạo của cô ta

Tuanmecsedec
28-07-2015, 09:26

Xl bạn .. Nhưng mình biết chắc chắc 100% người con giá kia bị hiv . Và quan ghi rach bao có quan hệ hơn 20s gì đo không bảo vệ trong âm đạo của cô ta

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.