PDA

View Full Version : Hai nguy cơ liên tiếp xin tư vấn

chipau
22-07-2015, 15:22
Chào anh chị admin. em có 2 nguy cơ xin được anh chị tư vấn dùm ạ.
1, em đi hát. chân em ngứa em lại say nữa em thò vào két bia chai sành. em gậy gậy vào nắp cho đỡ ngữa nhưng bị rách chân chảy máu. sợ ai đó cầm chai đó trước và dính máu thì có sao không ạk.
2, em bắt tay vs rất nhiều người. không biết tay em có dính virut khi ai đó h ko. và lúc e bị cái kính nhọn làm đứt tay. e sợ quá nên lấy tay chưa rửa nặn máu ra.sợ tay em có làm virut cho vào vêta thương ko

chipau
22-07-2015, 15:31
Vết thương hở của em là sắt ở chỗ ray cầm xe em cắm vào. vì là xe đểu và tự đi hàn nên xù xì. rồi trước đó có một người muoqnj xe em. ko rõ có máu dính đó ko. em sợ quá

Charles
22-07-2015, 15:32
1, em đi hát. chân em ngứa em lại say nữa em thò vào két bia chai sành. em gậy gậy vào nắp cho đỡ ngữa nhưng bị rách chân chảy máu. sợ ai đó cầm chai đó trước và dính máu thì có sao không ạk.
2, em bắt tay vs rất nhiều người. không biết tay em có dính virut khi ai đó h ko. và lúc e bị cái kính nhọn làm đứt tay. e sợ quá nên lấy tay chưa rửa nặn máu ra.sợ tay em có làm virut cho vào vêta thương ko

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV. Qua câu hỏi cho thấy bạn kỳ thị và thiếu kiến thức về HIV một cách trầm trọng, bạn nên dành thời gian tìm hiểu kiến thức có sẵn tại diễn đàn trang bị cho bản thân, và cũng là để có cái nhìn đúng về HIV/AIDS.

minh khiêm
22-07-2015, 17:34
Không có nguy cơ bạn nhé

Tuanmecsedec
22-07-2015, 21:00

Bạn bắt tay mà sợ nhiễm HIV đúng là bạn thiếu kiến thức quá và kỳ thị.