PDA

View Full Version : cạy răng chảy máu

gmtq2015
22-07-2015, 19:47
em ở kí túc xá. Bạn em nó đứt tay chảy máu nhiều rồi nó đi rửa mà em ko biết. Em ngồi trên giường nó và dùng tay cạy răng. Em thấy có vị máu nghĩ là chảy máu chân rằng. Rồi em cạy tiếp thì thấy răng mình tiếp tục chảy máu khá nhiều, lẽ ra chỉ dính máu trên ngón tay ai dè em thấy cả tay em có máu có khi là em chạm vào máu của tk bạn. Nhưng sau đó em ko có rửa miệng. em có sai ko

Charles
22-07-2015, 19:54
em ở kí túc xá. Bạn em nó đứt tay chảy máu nhiều rồi nó đi rửa mà em ko biết. Em ngồi trên giường nó và dùng tay cạy răng. Em thấy có vị máu nghĩ là chảy máu chân rằng. Rồi em cạy tiếp thì thấy răng mình tiếp tục chảy máu khá nhiều, lẽ ra chỉ dính máu trên ngón tay ai dè em thấy cả tay em có máu có khi là em chạm vào máu của tk bạn. Nhưng sau đó em ko có rửa miệng. em có sai ko

Chỉ mắc chứng bệnh hoang tưởng thôi chứ với HIV thì không có sao hết.

gmtq2015
22-07-2015, 19:56
mong các anh tôn trọng em những gì em nói là chính xác

Charles
22-07-2015, 20:11
mong các anh tôn trọng em những gì em nói là chính xác

Khi BQT đã khẳng định không có nguy cơ tức dù đó là suy diễn hay thật sự có như vậy cũng không có nguy cơ.

gmtq2015
22-07-2015, 20:13
tại vì anh nói là em hoang tưởng, đúng là có nhiều chủ đề em hoang tưởng nhưng mong anh sau này đọc kĩ giúp em, em cảm ơn. Còn nữa, với cái tay đó em dụi mắt có sao ko ạ

Charles
22-07-2015, 20:14
tại vì anh nói là em hoang tưởng, đúng là có nhiều chủ đề em hoang tưởng nhưng mong anh sau này đọc kĩ giúp em, em cảm ơn. Còn nữa, với cái tay đó em dụi mắt có sao ko ạ

Không sao cả.

Nguyen Ha
22-07-2015, 20:23

Bạn nói hay nhỉ? Không đọc kỹ sao tư vấn được.

Tuanmecsedec
22-07-2015, 20:56

IP này 113.174....... Tạo rất nhiều nick hỏi những câu suy diễn hoang tưởng,cho thấy thành viên này đang có chứng bệnh lo sợ vô cớ.

Bạn nên tự tìm hiểu HIV trên diễn đàn có sẵn để trang bị cho mình đi.Toàn bộ những nick cũ và ngay cả nick này mà bạn đang lo lắng không phải con đường lây nhiễm HIV.