PDA

View Full Version : Kích dục bằng tay trong khi ngón bên cạnh bị chảy máu.

Vitcantuvan
23-07-2015, 21:47
e đi maasage . trong lúc thư giãn e có lấy tay bị cho vào ad,mà ngón bên cạnh e bị trúng vảo cạnh giường chảy máu .em hoàn toàn để ngón đó bên ngoài .sau khi rút tay ra có khi nào td trên ngón đó dính quá làm e bị nhiễm kg ạ. e bị tiêu chảy hôm nay 2 lần rồi sáng hôm sau thì khàn tiếng ,cổ họng khó chịu tằng hắng suốt

thuongvo2014
23-07-2015, 22:00
Bạn không có nguy cơ đâu. HIV không lây như vậy.

Charles
24-07-2015, 07:39
e đi maasage . trong lúc thư giãn e có lấy tay bị cho vào ad,mà ngón bên cạnh e bị trúng vảo cạnh giường chảy máu .em hoàn toàn để ngón đó bên ngoài .sau khi rút tay ra có khi nào td trên ngón đó dính quá làm e bị nhiễm kg ạ. e bị tiêu chảy hôm nay 2 lần rồi sáng hôm sau thì khàn tiếng ,cổ họng khó chịu tằng hắng suốt

Bạn yên tâm không có nguy cơ. Khi nào bạn đưa trực tiếp ngón đang chảy máu kia vào bên trong AD mới lo.

Tuanmecsedec
24-07-2015, 08:35

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.