PDA

View Full Version : quan hệ tình dục bằng miệng đồng giới

hoanghon
24-07-2015, 14:52
hôm qua em có quan hệ với một người đòng tính bằng miệng, em ngậm dv người ấy, dv người ấy chưa tróc bao qui đầu nên khi em ngậm người ấy nói đau mà miệng em thì bị sâu răng và thỉnh thoảng cũng hay chảy máu ở lợi, em chỉ ngậm thời gian rất ngắn khoảng 2 đến 3 phút gì đó sau đó e đi súc miệng bằng nước liền vậy có sao hko anh chị.

Charles
24-07-2015, 14:55
hôm qua em có quan hệ với một người đòng tính bằng miệng, em ngậm dv người ấy, dv người ấy chưa tróc bao qui đầu nên khi em ngậm người ấy nói đau mà miệng em thì bị sâu răng và thỉnh thoảng cũng hay chảy máu ở lợi, em chỉ ngậm thời gian rất ngắn khoảng 2 đến 3 phút gì đó sau đó e đi súc miệng bằng nước liền vậy có sao hko anh chị.

Quan hệ đường miệng không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus.

Nguyen Ha
24-07-2015, 14:58
Như vậy không có nguy cơ với HIV

hoanghon
24-07-2015, 15:02
anh chị ah, sau đó e mới biết người ấy có cuộc sống hko đc lành mạnh nên e sợ, em đã đọc nhiều bài trên diễn đàn là hko có nguy cơ, mà trường hợp của em hko sao hả anh chị, dv người ấy chưa tróc bai qui đầu em ngậm vào thì nghe đau có khi nào dv người ấy chảy máu thì sau anh chị.

Tuanmecsedec
24-07-2015, 15:06

Trước đây bạn đã tạo chủ đề này rồi và đã được trả lời,đề nghị bạn nên đọc lại.

Chủ đề: quan bằng miệng với người đồng giới (http://www.diendanhiv.vn/threads/14406-quan-bang-mieng-voi-nguoi-dong-gioi)

hoanghon
24-07-2015, 15:11
dạ chủ đề trước là người ấy ngậm em còn giờ là em ngậm anh ạ

Charles
24-07-2015, 15:20

Với HIV bạn yên tâm không sao.

Tuanmecsedec
24-07-2015, 15:24

Không sao bạn.Nếu bạn là MSM thì nên trang bị kiến thức cho mình.