PDA

View Full Version : cần tư vấn đồng giới kích dục bằng tay.

lanh1lung
25-07-2015, 08:38
em là boy hiện tại em 23 tuổi,body người chuẩn, em không có việc làm nên vào sg và gặp đc một người dạy cho nghề massa và làm cũng thấy ổn, như vậy là cách đây 1 tuần em có massâ cho một vị khách nam khoảng 26 tuốic và trong lúc massa thì người đó gạ gẩm em. và em phại chiều khách và em đã thụ dâm cho ngươi đó,và ngườ i đó cũng thụ dâm cho em và trong lúc thụ dâm cho em sao đó loại lấy nước miếng thụ dâm cho em.và em thu dâm cho người đó và tinh dịch người đó dính vào tay em rất nhiều, và em lao khô và dùng tay đó thụ dâm cho em
1: cho em hỏi nếu người đó bị hiv thì với hành vi đó em có bị hiv không
2: nếu vị khách muốn em bị hiv thì có dễ dàng làm cho em bị hiv không(dù không quan hệ miêng, hậu môn)
em mới vào nghề không biết va chưa tìm hiểu hiv nên mong anh chị tư vấn giúp em

Tuanmecsedec
25-07-2015, 09:45
em là boy hiện tại em 23 tuổi,body người chuẩn, em không có việc làm nên vào sg và gặp đc một người dạy cho nghề massa và làm cũng thấy ổn, như vậy là cách đây 1 tuần em có massâ cho một vị khách nam khoảng 26 tuốic và trong lúc massa thì người đó gạ gẩm em. và em phại chiều khách và em đã thụ dâm cho ngươi đó,và ngườ i đó cũng thụ dâm cho em và trong lúc thụ dâm cho em sao đó loại lấy nước miếng thụ dâm cho em.và em thu dâm cho người đó và tinh dịch người đó dính vào tay em rất nhiều, và em lao khô và dùng tay đó thụ dâm cho em
2: nếu vị khách muốn em bị hiv thì có dễ dàng làm cho em bị hiv không(dù không quan hệ miêng, hậu môn)

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Charles
25-07-2015, 10:31

Bạn yên tâm những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

lanh1lung
25-07-2015, 10:39
cho em hỏi em làm nghề massa này mà chỉ kích dục cho khách bằng tay mà tính dịch người bị hiv dính nhiều ở tay có sao không và nếu khách bị hiv mà mốn mình bị hiv thì có dễ dàng không ( ko quan hệ hậu môn hay miệng chỉ thụ dâm cho khách bằng tay) em mới vào nghề nên sợ. mong mọi người tư vấn

Charles
25-07-2015, 10:41
cho em hỏi em làm nghề massa này mà chỉ kích dục cho khách bằng tay mà tính dịch người bị hiv dính nhiều ở tay có sao không và nếu khách bị hiv mà mốn mình bị hiv thì có dễ dàng không ( ko quan hệ hậu môn hay miệng chỉ thụ dâm cho khách bằng tay) em mới vào nghề nên sợ. mong mọi người tư vấn

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn, đó không phải đường lây HIV.

lanh1lung
25-07-2015, 10:48
cho em hỏi nguười đó muốn mình bị hiv thì có dễ dàng không a( không quan qua hệ hậu môn,âm đạo,miệng gì hết). em mới vào nghề mà chưa hiểu hết về can bệnh này nên mong anh chị cho em kiến thức để em phong và tránh. em cảm ơn

tôi ơi đừng tuyệt vọng
25-07-2015, 10:49
yên tâm đi bạn
kích dục bằng tay là hành vi tình dục an toàn
khi nào tay bạn đang chảy nhiều máu mà tiếp xúc với dịch của khách hàng mới có nguy cơ
mà nếu tay đang chảy máu thì bạn có dám kích dục cho người khác không?
nếu khách hàng không có thù oán gì với bạn thì tại sao lại hại bạn làm gì cơ chứ?
muốn lây hiv cho bạn,khách hàng chỉ có cắt tay bạn,cắt luôn tay mình cho tiếp xúc với nhau hay đổ thẳng tinh dịch vào tay bạn may ra mới có nguy cơ

Charles
25-07-2015, 10:53
cho em hỏi nguười đó muốn mình bị hiv thì có dễ dàng không a( không quan qua hệ hậu môn,âm đạo,miệng gì hết). em mới vào nghề mà chưa hiểu hết về can bệnh này nên mong anh chị cho em kiến thức để em phong và tránh. em cảm ơn

Kích dục bằng tay mà muốn lây cho người khác thì tay người đó phải như hình này và kích dục làm DV bạn cũng bị chảy máu:

lanh1lung
25-07-2015, 10:56
dạ. vì mới vào nghề và lại kinh nghiệm chưa có nên mới hỏi vậy nên mong mọi người thông cảm. mà nếu người đó không thù oán với mình mà họ lại trả thù đơì thì sao anh, có hành động âm thầm nào mà mình không biết để làm mình bị ko. em mới vào nghề nên em làm việc cũng cẩn thận vì cũng sợ. mà ko làm nghề này thì ko biết làm gì cả. mong anh chị tư vấn tận tình cho em với nhé để em an tâm làm việc.em cảm ơn

Charles
25-07-2015, 10:59
dạ. vì mới vào nghề và lại kinh nghiệm chưa có nên mới hỏi vậy nên mong mọi người thông cảm. mà nếu người đó không thù oán với mình mà họ lại trả thù đơì thì sao anh, có hành động âm thầm nào mà mình không biết để làm mình bị ko. em mới vào nghề nên em làm việc cũng cẩn thận vì cũng sợ. mà ko làm nghề này thì ko biết làm gì cả. mong anh chị tư vấn tận tình cho em với nhé để em an tâm làm việc.em cảm ơn

Tư vấn rồi. Nếu sợ thế thì bỏ nghề đi.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
25-07-2015, 11:20
nếu sợ thì bạn nên chuyển nghề
còn rất nhiều việc khác để làm chứ không phải không làm nghề này là không có gì khác để làm đâu bạn
bạn có đôi tay và khối óc mà bạn
với lại bạn đang có sức khỏe là có tất cả
suy nghĩ lạc quan lên chút đi bạn

lanh1lung
25-07-2015, 11:59
dạ.em cảm ơn mọi người.e sẽ suy nghĩ thật kĩ.

Tuanmecsedec
25-07-2015, 14:19

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa 100% bạn không có nguy cơ.