PDA

View Full Version : QHTD với gái mại dâm có sử dung 2 bao cao su

DAIDOT1LAN
25-07-2015, 12:05
anh chị oi tư vấn giúp em với.cách đây 2 tuần em có qhtd với gái mại dâm có sử dung 2 bao cao su.vậy trường hợp của em có nguy cơ nhiễm hiv không ạh.em lo quá nhỡ bao bị rách thì em chết chắc quá

DAIDOT1LAN
25-07-2015, 12:09
mọi người tư vấn giúp em với ạh

Charles
25-07-2015, 14:32
anh chị oi tư vấn giúp em với.cách đây 2 tuần em có qhtd với gái mại dâm có sử dung 2 bao cao su.vậy trường hợp của em có nguy cơ nhiễm hiv không ạh.em lo quá nhỡ bao bị rách thì em chết chắc quá

Bạn QHTD có sử dụng BCS là không có nguy cơ. Trường hợp BCS sự cố tuột hoặc rách trong quá trình quan hệ nếu có cả hai sẽ cảm nhận được ngay và xong trận rút ra sẽ thấy ngay bằng mắt thường.

Tuanmecsedec
25-07-2015, 14:34

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ với bạn tình mà mình chưa hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Vì vậy những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
25-07-2015, 14:35

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

DAIDOT1LAN
25-07-2015, 21:36
Em cảm ơn mọi người tại em lo lắng quá

1331989
25-07-2015, 21:52
2 Bcs còn lo j nữa a

DAIDOT1LAN
26-07-2015, 08:23
Tại mấy hôm nay lưỡi em bị nhiệt có vết loét hơi đau như vậy có vấn đề gì không ạ.em cảm ơn mọi người

xuanxanh
26-07-2015, 09:18
Tại mấy hôm nay lưỡi em bị nhiệt có vết loét hơi đau như vậy có vấn đề gì không ạ.em cảm ơn mọi người

Lưỡi nhiệt thì là có vấn đề của lưỡi nhiệt chứ còn sao nữa bann.
Bạn yên tâm với những gì đã được tư vấn.

Charles
26-07-2015, 10:12

Lưỡi bị nhiệt là do bạn bị nóng trong người thôi, không liên quan gì đến HIV cả.

Tuanmecsedec
26-07-2015, 11:03

Cái này là có thể đang bị nóng,bị nhiệt miệng thôi.

Nguyen Ha
27-07-2015, 00:18

Bao rách phát hiện ra ngay. QHTD có dùng bcs là tình dục an toàn.

DAIDOT1LAN
27-07-2015, 16:19
Vâng em cảm ơn mọi người.nhưng hôm qua em lại thấy họng mình đau đau vậy có việc gì không các anh chị

Tuanmecsedec
27-07-2015, 16:26
Vâng em cảm ơn mọi người.nhưng hôm qua em lại thấy họng mình đau đau vậy có việc gì không các anh chị

Chỉ bị viêm họng bình thường thôi.

DAIDOT1LAN
28-07-2015, 16:14
anh tuấn ơi tự nhiên mấy hôm nay em thấy người khác khác,mắt nhìn cứ ảo ảo mặt thì nóng liệu có bị sao ko ạ

Sophanhiv
28-07-2015, 16:20
anh tuấn ơi tự nhiên mấy hôm nay em thấy người khác khác,mắt nhìn cứ ảo ảo mặt thì nóng liệu có bị sao ko ạ

Bạn đừng nghĩ về H nữa,trường hợp của bạn có bị H đâu.do bạn nghĩ ngợi nhiều dẫn đến stress.xả stress thì sẽ hết tc

xuanxanh
28-07-2015, 16:25

Cái gì mà mắt nhìn ảo ảo, nghe bann tả ghê quá. Sức khỏe bạn có vấn đề gì thì chữa bình thường. Ko kéo hiv vào vì bạn ko có nguy cơ với hiv.

Tuanmecsedec
28-07-2015, 20:33

Suy nghĩ lo lắng quá nên bị như vậy thôi.

DAIDOT1LAN
07-09-2015, 18:33
anh Tuấn và mọi người oi mấy hôm nay em bị cảm cúm và viêm họng nữa liệu có bị làm sao không ạ.nguy cơ của em đã 2 tháng nay rồi.cách đây 2 hôm em có đi hát karaoke nhân viên có dùng tay kích dục cho em chỉ dùng tay thôi ạ,em không cho cô ấy quan hệ bằng miệng
.vậy có nguy cơ gì không ạ mong anh chị trong diễn đàn tư vấn giúp em với

DAIDOT1LAN
07-09-2015, 19:05
mong mọi người tư vấn giup em

songchungvoi_HIV
07-09-2015, 20:00
anh Tuấn và mọi người oi mấy hôm nay em bị cảm cúm và viêm họng nữa liệu có bị làm sao không ạ.nguy cơ của em đã 2 tháng nay rồi.cách đây 2 hôm em có đi hát karaoke nhân viên có dùng tay kích dục cho em chỉ dùng tay thôi ạ,em không cho cô ấy quan hệ bằng miệng

mong mọi người tư vấn giup em
Có. Viêm họng thì hết ăn. Cảm cúm thì lây cả nhà

Charles
08-09-2015, 08:23

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn, đó không phải hành vi nguy cơ. Cảm cúm và viêm họng chỉ là bệnh thông thường thôi có gì đâu bạn phải xoắn lên.

Tuanmecsedec
08-09-2015, 10:07

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi thì yên tâm đi bạn.

DAIDOT1LAN
20-09-2015, 17:07
Các anh chị ơi hôm nay la gần 2.5tháng sau nguy cơ em đi test nhanh kết quả âm tính.liệu đã an toàn chưa mọi người.trước khi xét nghiệm r có uống 2cốc bia.vậy có ảnh hưởng gì tới kết quả không ạ

xuanxanh
20-09-2015, 19:17
Các anh chị ơi hôm nay la gần 2.5tháng sau nguy cơ em đi test nhanh kết quả âm tính.liệu đã an toàn chưa mọi người.trước khi xét nghiệm r có uống 2cốc bia.vậy có ảnh hưởng gì tới kết quả không ạ

Bạn có nguy cơ đâu mà an toàn với ko. Có xét nghiệm nữa, nữa cũng vậy thôi. Bạn vẫn sẽ âm tính.

Tuanmecsedec
20-09-2015, 19:46

Ngay từ đầu,bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi.Vì vậy bạn yên tâm 100% kết quả này.