PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới hành vi cạ dương vật ngoài hậu môn

ngotronglu
25-07-2015, 21:08
Chào các anh chị trên diễn đàn ah!
Số là đêm qua say quá, em và bạn trai mới quen có suýt xảy ra quan hệ. Bạn ấy em mới quen nên chưa biết sao và kg có đem bcs và gel nên em kg cho quan hệ hậu môn. nhưng bạn ấy cứ lấy dv cạ ngoài hạu môn rồi 1 lúc em kg để ý có đút 1 tí đầu dv vào và em đẩy ra ngay, lúc đó đầu dv bạn ấy có 1 ít dịch nhờn của bạn ấy. Cho em hỏi em có nguy cơ nhiễm H kg ah? có cần đi XN hay uống Pep kg ah?
Em xin chân thành cám ơn anh chị ah!

xuanxanh
25-07-2015, 22:11
Số là đêm qua say quá, em và bạn trai mới quen có suýt xảy ra quan hệ. Bạn ấy em mới quen nên chưa biết sao và kg có đem bcs và gel nên em kg cho quan hệ hậu môn. nhưng bạn ấy cứ lấy dv cạ ngoài hạu môn rồi 1 lúc em kg để ý có đút 1 tí đầu dv vào và em đẩy ra ngay, lúc đó đầu dv bạn ấy có 1 ít dịch nhờn của bạn ấy. Cho em hỏi em có nguy cơ nhiễm H kg ah? có cần đi XN hay uống Pep kg ah?

Đút vào bạn đẩy ra ngay thì ko có nguy cơ với hiv. Bạn yên tâm.

ngotronglu
26-07-2015, 01:02
Thanks anh xuanxanh. A Tuấn, C Hà, ..... ơi tư vấn em với, em còn có 48h thôi. Em hoang mang quá. hiu hiu.....

Charles
26-07-2015, 06:14

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV, không cần uống PEP không cần XN.

Tuanmecsedec
26-07-2015, 06:50

Trường hợp quan hệ hậu môn,bạn chỉ để dương vật cạ ngoài hậu môn không xâm nhập và chỉ đưa vào rút ra liền thì không sao.Nói tóm lại những gì bạn kể không có nguy cơ.

Chủ đề: quan hệ đồng tính dương vật cạ ngoài hậu môn. (http://diendanhiv.vn/threads/24211-quan-he-dong-tinh-duong-vat-ca-ngoai-hau-mon)

ngotronglu
26-07-2015, 14:17
cám ơn anh chị đã tư vấn, và dù DV bạn đó có ít dịch nhờn của bạn đó cũng kg sao đúng kg ah? vậy em kg cần dùng PEP đúng kg anh Tuấn?

Charles
26-07-2015, 14:26
cám ơn anh chị đã tư vấn, và dù DV bạn đó có ít dịch nhờn của bạn đó cũng kg sao đúng kg ah? vậy em kg cần dùng PEP đúng kg anh Tuấn?

Khẳng định bạn không có nguy cơ = không cần uống PEP.

Tuanmecsedec
26-07-2015, 17:56

Mọi người đã tư vấn bạn không có nguy cơ rồi,không cần uống thuốc phơi nhiễm.

ngotronglu
26-07-2015, 18:14
sẵn các anh chị cho em hỏi luôn để giải tỏa tâm lý ah, tay bạn ấy mà dính dịch (dịch nhờn hoặc tinh dịch) mà fingering (tức là cho tay chọc vào hậu môn) thì nguy cơ cao kg ah? vì trước sau khi có quan hệ HM, hay có động tác này để xoa bóp cho dễ và đỡ đau ah! Em xin chân thành cám ơn ah!

Tuanmecsedec
26-07-2015, 18:18
sẵn các anh chị cho em hỏi luôn để giải tỏa tâm lý ah, tay bạn ấy mà dính dịch (dịch nhờn hoặc tinh dịch) mà fingering (tức là cho tay chọc vào hậu môn) thì nguy cơ cao kg ah? vì trước sau khi có quan hệ HM, hay có động tác này để xoa bóp cho dễ và đỡ đau ah! Em xin chân thành cám ơn ah!

Hoàn toàn không có nguy cơ bạn.

Nguyen Ha
26-07-2015, 23:59

HIV không lây nhiễm như vậy. Không có nguy cơ.

ngotronglu
27-07-2015, 12:09
Em cám ơn các anh chị và mong các anh chị thật nhiều sức khỏe ah!

ngotronglu
29-07-2015, 19:03
Em vẫn chưa thể hiểu rõ đc là tại sao đầu dv ngừi đó có dịch nhờ dù đâm vào hậu môn mới phần đầu rồi rút ra thì ít nhiều gì dịch hưng phấn đó cũng đã lưu lại bên trong hậu môn hay dùng tay dính tinh dịch chọc vào hậu môn thì cũng đã lưu lại ít tinh dịch sao lại kg lây ah?
Mong a Tuấn, C Hà, a songchung_hiv,...... giải đáp cho em để em kg lo lắng nữa ah. em định sẽ xét nghiệm sau 4 tuần vì quá lo lắng. em cám ơn anh chị ah!

Tuanmecsedec
29-07-2015, 19:15
Em vẫn chưa thể hiểu rõ đc là tại sao đầu dv ngừi đó có dịch nhờ dù đâm vào hậu môn mới phần đầu rồi rút ra thì ít nhiều gì dịch hưng phấn đó cũng đã lưu lại bên trong hậu môn hay dùng tay dính tinh dịch chọc vào hậu môn thì cũng đã lưu lại ít tinh dịch sao lại kg lây ah?
Mong a Tuấn, C Hà, a songchung_hiv,...... giải đáp cho em để em kg lo lắng nữa ah. em định sẽ xét nghiệm sau 4 tuần vì quá lo lắng. em cám ơn anh chị ah!

Khả năng có nguy cơ trừ khi nào quan hệ trực tiếp trong hậu môn mà không dùng biện pháp bảo vệ rồi xuất tinh trong đó.

Trường hợp của bạn khẳng định không có nguy cơ,nếu bạn không tin thì đi xét nghiệm đơn giản vậy thôi.Bạn không được spam lập lại câu hỏi khi đã trả lời rồi.

ngotronglu
30-07-2015, 19:58
A Tuan ơi! Ở đây em là người nhận đó a. Và bạn ấy dùng dương vật của bạn ấy đút vào hậu môn của e rồi rút ra ngay.

Charles
30-07-2015, 20:00
A Tuan ơi! Ở đây em là người nhận đó a. Và bạn ấy dùng dương vật của bạn ấy đút vào hậu môn của e rồi rút ra ngay.

Đút vào rút ra ngay như thế không có nguy cơ vì không có thời gian tiếp xúc.

Tuanmecsedec
30-07-2015, 20:05

Không sao bạn,đưa vào rút ra liền không sao.

ngotronglu
31-07-2015, 12:08
Vậy là từ trên xuống bữa h a chị hiểu nhầm em là người cho hả? Hic hic. Vậy em có sao kg? Em hết thời gian uống Pep roi. Mong anh chị xem lại dùm em để trả lời em biết nguy cơ của em ah. Em là ngừi nhận nên lo quá ah.
Em cám ơn anh chị nhiều lắm.

Nguyen Ha
31-07-2015, 14:02
Vậy là từ trên xuống bữa h a chị hiểu nhầm em là người cho hả? Hic hic. Vậy em có sao kg? Em hết thời gian uống Pep roi. Mong anh chị xem lại dùm em để trả lời em biết nguy cơ của em ah. Em là ngừi nhận nên lo quá ah.

Bạn là người cho hay người nhận thì với những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ với HIV không cần dùng PEP

Charles
31-07-2015, 14:05

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
31-07-2015, 16:32

Bạn tưởng khi tư vấn là đâm đầu tư vấn bừa hay sao.Đọc câu này biết bạn là người nhận rồi :.... bạn ấy cứ lấy dv cạ ngoài hạu môn rồi 1 lúc em kg để ý có đút 1 tí đầu dv vào và em đẩy ra ngay...

Diendanhiv.vn không có tư vấn bừa đâu bạn,kiểu bạn nói bài này,nếu cảm thấy không tin thì đừng post bài hỏi.

ngotronglu
02-08-2015, 13:06
Tại em lo quá thôi ah! Em cám ơn các anh chị và chúc anh chị nhiều sức khoẻ ah!