PDA

View Full Version : em uống thuốt phơi nhiễm được 3 ngày hôm qua co trể 7,8 phút co sao ko mấy anh

bokinhvannnnnx1
26-07-2015, 10:23
cho em hỏi là thuốt phơi nhiễm em uống đuôc 3 ngày ,hom qua bị trễ khoảng 7,8 phút co sao ko anh chị,và em mua thêm thuốt uống bổ Gan để giảm tác hại có được ko anh chị.em ko bị viem Gan B đã chích ngừa rồi.

bokinhvannnnnx1
26-07-2015, 10:28
và cho em hỏi thêm 1 câu nữa là ,uống thuốt phơi nhiễm 28 ngày ,về lâu về dài thuốt phoi nhiễm ảnh hưởng đến cơ thể mình thế nào co nguy hiểm gì ko a chị.cám ơn anh chị

xuanxanh
26-07-2015, 10:29
cho em hỏi là thuốt phơi nhiễm em uống đuôc 3 ngày ,hom qua bị trễ khoảng 7,8 phút co sao ko anh chị,và em mua thêm thuốt uống bổ Gan để giảm tác hại có được ko anh chị.em ko bị viem Gan B đã chích ngừa rồi.

Trễ vậy ko sao nhưng bạn cố gắng ko nên để muộn thêm nhiều nữa nhé. Dùng thuốc bổ gan được nhưng bạn uống cách pep ít nhất 2h trở ra nhé.

Charles
26-07-2015, 10:32

và cho em hỏi thêm 1 câu nữa là ,uống thuốt phơi nhiễm 28 ngày ,về lâu về dài thuốt phoi nhiễm ảnh hưởng đến cơ thể mình thế nào co nguy hiểm gì ko a chị.cám ơn anh chị

Bạn uống trễ 7-8 phút không sao cả. Bạn muốn uống thêm thuốc bổ gan cũng được, nhưng cần uống cách PEP 2 giờ trở ra.
Trường hợp bạn không có nguy cơ thì nên dừng thuốc lại.

Chủ đề: em đi cắt tóc và vô tình em bị hộp đựng dao lam cũ đã sử dụng cắt đứt (http://www.diendanhiv.vn/threads/32471-em-di-ca-t-to-c-va-vo-ti-nh-em-bi-ho-p-du-ng-dao-lam-cu-da-su-du-ng-ca-t-du-t)

Tuanmecsedec
26-07-2015, 11:06

Bạn uống trễ 7,8 phút không sao.Bạn uống thêm thuốc hỗ trợ gan không ảnh hưởng đến thuốc phơi nhiễm.Nhưng cần uống cách khoảng ra với thuốc phơi nhiễm từ 2 giờ.

Trường hợp của bạn uống thuốc phơi nhiễm cho một hành vi không cần thiết.

Chủ đề: em đi cắt tóc và vô tình em bị hộp đựng dao lam cũ đã sử dụng cắt đứt (http://diendanhiv.vn/threads/32471-em-di-ca-t-to-c-va-vo-ti-nh-em-bi-ho-p-du-ng-dao-lam-cu-da-su-du-ng-ca-t-du-t)