PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục đồng tính bằng miệng.

nguyenly
26-07-2015, 19:29
Mọi người tư vấn giúp mình. Mình qh đồng tính với người kia. Có Oral qua lại, và người kia có phun nước bọt vào hậu môn và quan hệ có bcs. Vài ngày sau mình bị viêm bao quy đầu và quy đầu. Cho mình hỏi mình có nguy cơ bệnh không? Cám ơn!

xuanxanh
26-07-2015, 19:35
Mọi người tư vấn giúp mình. Mình qh đồng tính với người kia. Có Oral qua lại, và người kia có phun nước bọt vào hậu môn và quan hệ có bcs. Vài ngày sau mình bị viêm bao quy đầu và quy đầu. Cho mình hỏi mình có nguy cơ bệnh không? Cám ơn!

Bạn ko có nguy cơ với hiv, khi bạn qh xâm nhập hậu môn có bao cao su là ko sao. Nhưng khi os ko bao cao su thì có nguy cơ với các bệnh tình dục khác như lậu, sùi mài gà, giang mai...

nguyenly
26-07-2015, 19:39
Cám ơn! Em bị viêm quy đầu rồi. Không biết có bị bệnh gì không?

Tuanmecsedec
26-07-2015, 20:00

Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV được thể hiện trong bảng sau :

<tbody>
Loại dịch

Lượng HIV

Máu

Rất nhiều

Dịch tiết âm đạo

Nhiều

Tinh dịch

Nhiều

Sữa mẹ

Trung bình

Nước ối

Trung bình

Nước bọt

Hầu như không có

Mồ hôi

Hầu như không có

Nước mắt

Hầu như không có

Nước tiểu

Hầu như không có

</tbody>

Kích dục bằng miệng thì bạn tìm hiểu chính box này được trả lời không sao.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6795-Quan-he-dong-tinh-nam-kich-duc-bang-mieng-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Oral sex với gay (http://www.diendanhiv.vn/threads/7648-Oral-sex-voi-gay)
Chủ đề: Quan hệ đồng giới bằng miệng sợ nhiễm hiv.anh tuấn và mọi người làm ơn giúp em với (http://diendanhiv.vn/threads/2775-Quan-he-dong-gioi-bang-mieng-so-nhiem-hiv-anh-tuan-va-moi-nguoi-lam-on-giup-em-voi)
Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.com.vn/threads/6795-Quan-he-dong-tinh-nam-kich-duc-bang-mieng-nguy-co-hiv)

Chủ đề: MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết (http://diendanhiv.com.vn/threads/5158-MSM-Quan-he-dong-gioi-va-nguy-co-lay-nhiem-HIV-nhung-dieu-can-biet)

Nguyen Ha
26-07-2015, 23:53

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV. Tuy nhiên bạn có quan hệ bằng miệng là có nguy cơ với lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b. Lậu sau nguy cơ 7 ngày ko có biểu hiện gì xem như ko bị, mào gà sau nguy cơ 90 ngày ko có biểu hiện gì xem như không bị. Còn giang mai và viêm gan b bạn XN sau nguy cơ 4-12 tuần.

Charles
27-07-2015, 08:40

Quan trọng khi QHHM bạn đã sử dụng BCS là không có nguy cơ. Vấn đề kích dục bằng miệng tại diễn đàn có nhiều chủ đề tương tự được trả lời không có nguy cơ với HIV, bạn tự tìm hiểu thêm.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
27-07-2015, 10:44
Cám ơn! Em bị viêm quy đầu rồi. Không biết có bị bệnh gì không?
thì bạn chỉ bệnh viêm bao quy đầu thôi
còn lại không có gì nữa nhé
yên tâm đi bạn

nguyenly
30-07-2015, 08:06
Cho em hỏi nếu khi oral mà dương vật mình có xây xác trầy xước thì có nguy cơ không vậy? Thanks

Nguyen Ha
30-07-2015, 08:11
Cho em hỏi nếu khi oral mà dương vật mình có xây xác trầy xước thì có nguy cơ không vậy? Thanks

Không có nguy cơ bạn ạ.

nguyenly
30-07-2015, 08:55
Dạ em cảm ơn. Nhưng sao vẫn lo quá. Từ nay em chừa! Hic

Nguyen Ha
30-07-2015, 08:56

Lo thì đọc lại những gì được tư vấn đi. Yên tâm đi, không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
30-07-2015, 10:08

Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
30-07-2015, 10:10

chừa được thì tốt
không chừa được thì phải dùng biện pháp an toàn

nguyenly
30-07-2015, 18:24
Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.Dạ em cảm ơn! Bớt căng thẳng rồi! Hic

Nguyen Ha
30-07-2015, 18:26
Dạ em cảm ơn! Bớt căng thẳng rồi! Hic

Yên tâm với những gì được tư vấn đi. Không có nguy cơ là không có nguy cơ.

nguyenly
03-08-2015, 12:29
Yên tâm với những gì được tư vấn đi. Không có nguy cơ là không có nguy cơ.
Em không biết là lúc người kia Oral cho em dương vật em bị trầy thì có sao không? Tại vì em bị viêm quy đầu 2 tuần rồi nên lo lắng, anh chị thông cảm cho em thêm lời khuyên! Hix

Tuanmecsedec
03-08-2015, 13:45
Em không biết là lúc người kia Oral cho em dương vật em bị trầy thì có sao không? Tại vì em bị viêm quy đầu 2 tuần rồi nên lo lắng, anh chị thông cảm cho em thêm lời khuyên! Hix

Bạn yên tâm những gì đã tư vấn không có nguy cơ.