PDA

View Full Version : cho em hỏi vấn đề này tay tiếp xúc grap giường dụi vào mắt

changtraimanhme
27-07-2015, 10:32
em học đại học nên muốn làm hè kiếm thêm thu nhập . em làm dọn dẹp nhà nghỉ . trong đó có quan hệ gái mại dâm khá nhiều . làm xong em thường vô dọn dẹp nhưng đa số là khô rang rồi hiện trường không còn gì dơ dáy nữa vì khoảng nửa tiếng sau em mới dọn . trong lúc dọn em cũng có hay dụi mắt . có khi em ngủ luôn trong phòng đó luôn và mặt em có mụn nó ịn sát vô drap và chăn . cho em hỏi mặt mình dính dịch khô hay là tay mình vuốt qua dịch khô rồi dụi mắt có sao không ạ

Tuanmecsedec
27-07-2015, 10:33
em học đại học nên muốn làm hè kiếm thêm thu nhập . em làm dọn dẹp nhà nghỉ . trong đó có quan hệ gái mại dâm khá nhiều . làm xong em thường vô dọn dẹp nhưng đa số là khô rang rồi hiện trường không còn gì dơ dáy nữa vì khoảng nửa tiếng sau em mới dọn . trong lúc dọn em cũng có hay dụi mắt . có khi em ngủ luôn trong phòng đó luôn và mặt em có mụn nó ịn sát vô drap và chăn . cho em hỏi mặt mình dính dịch khô hay là tay mình vuốt qua dịch khô rồi dụi mắt có sao không ạ

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Charles
27-07-2015, 10:34

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

changtraimanhme
27-07-2015, 10:36
dạ sợ e dụi vô mắt đó ạ . vi rut nó có sống được trên chăn màng k ạ .

Charles
27-07-2015, 10:37

Virus không sống được trên chăn màn.

changtraimanhme
27-07-2015, 10:42
a xuân ơi em hỏi câu cuối. có hôm em bị té xe mà em ngủ tren giường đó . té lúc 5h chiều cỡ 10h đêm em vô dọn phòng rồi ngủ trong phòng ng ta mới quan hệ xong chân em thì nó đóng vảy kín rồi còn hơi nhức cho em hỏi có lây nhiễm không ạ .

xuanxanh
27-07-2015, 10:44
a xuân ơi em hỏi câu cuối. có hôm em bị té xe mà em ngủ tren giường đó . té lúc 5h chiều cỡ 10h đêm em vô dọn phòng rồi ngủ trong phòng ng ta mới quan hệ xong chân em thì nó đóng vảy kín rồi còn hơi nhức cho em hỏi có lây nhiễm không ạ .

Ko lây nhiễm được như vậy bạn.

Charles
27-07-2015, 10:44

Cho dù người bạn đang máu me be bét nằm luôn trên cái giường đó cũng không có nguy cơ.

minh khiêm
27-07-2015, 10:54
Không có nguy cơ bạn nhé.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
27-07-2015, 11:43
cũng không sao cả bạn à

Tuanmecsedec
27-07-2015, 15:55

HIV lây truyền qua 3 con đường: máu, tình dục và từ mẹ sang con. Lây truyền HIV qua đường máu trong các trường hợp sau: máu nhiễm HIV phải được đưa thẳng vào dòng máu của người lành.

Sự lây nhiễm còn phụ thuộc vào số lượng virut có mặt trong các dịch thể của người HIV cũng như mức độ tiếp xúc với loại dịch thể đó. Để tồn tại, virut này bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh và virut cũng bị hủy hoại theo. Do đó, nếu máu đã khô, virut sẽ không thể tồn tại.

HIV nào mà tồn tại trên chăn nổi bạn.