PDA

View Full Version : quan hệ gmd có dùng bcs

xinchuadengia
27-07-2015, 23:11
anh chị ơi.cách đây 2 tuần e có quan hệ với gmd có mang bcs nhưng giờ e cứ thấy đau đầu ,đau khớp ngón tay,mệt mỏi và đau hết người .toàn triệu chứng của nhiểm hiv.e lo quá.cho e hỏi các triệu chứng nhiểm hiv ấy nếu mình bị thì nó có kéo dài hay là chỉ thời gian ngắn.các anh chị giúp e với e lo quá

xuanxanh
27-07-2015, 23:13
anh chị ơi.cách đây 2 tuần e có quan hệ với gmd có mang bcs nhưng giờ e cứ thấy đau đầu ,đau khớp ngón tay,mệt mỏi và đau hết người .toàn triệu chứng của nhiểm hiv.e lo quá.cho e hỏi các triệu chứng nhiểm hiv ấy nếu mình bị thì nó có kéo dài hay là chỉ thời gian ngắn.các anh chị giúp e với e lo quá

Quan hệ có bcs thì ko phải nói đến hiv, hoàn toàn ko có nguy cơ với hiv. Những gì bạn gặp phải do tình trạng sức khỏe bạn có vấn đề, độc lập ko liên quan gì tới hiv cả.

xinchuadengia
27-07-2015, 23:55
cho e hỏi cái các triệu chứng bị hiv thì nó kéo dài khoảng bao lâu

vicongdong
28-07-2015, 00:00
Nguy cơ HIV không được xác nhận dựa trên triệu chứng. Bạn quan hệ có dùng bao cao su, không có sự cố rách bao là quan hệ an toàn. Vấn đề sức khỏe của bạn không liên quan tới HIV. Bạn nên chăm sóc sức khỏe cẩn thận và đi kiểm tra nếu cần thiết.

xinchuadengia
28-07-2015, 00:06
có trường hợp nào mà do stress quá mà sinh ra các triệu chứng không anh chị.vì lâu này e hay nghĩ về vấn đề này và các triệu chứng

vicongdong
28-07-2015, 00:14
Lo lắng và suy nghĩ nhiều gây ra rất nhiều triệu chứng và sinh bệnh nữa. Bạn quan hệ có sử dụng bao cao su (không có sự cố) là quan hệ an toàn. Đừng lo lắng mà hại sức khỏe.

xuanxanh
28-07-2015, 06:58
có trường hợp nào mà do stress quá mà sinh ra các triệu chứng không anh chị.vì lâu này e hay nghĩ về vấn đề này và các triệu chứng

Stress gây ra nhiều tác hại cho sức khỏe. Với hiv thì bann hoàn toàn yên tâm.

Charles
28-07-2015, 07:00

Bạn quan hệ có sử dụng bcs là không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
28-07-2015, 09:09

Tình dục an toàn là gì?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su với bạn tình mà mình chưa hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.Vì vậy,những gì bạn kể cho thấy tình dục an toàn,bạn không có nguy cơ.

xinchuadengia
28-07-2015, 11:27
e xin cảm ơn mọi người nha.chắc e nghĩ linh tinh nhiều quá.phải cố quên thôi

tôi ơi đừng tuyệt vọng
28-07-2015, 12:36
e xin cảm ơn mọi người nha.chắc e nghĩ linh tinh nhiều quá.phải cố quên thôi
đúng rồi đó
bạn nghĩ linh tinh nhiều quá
giờ thì quên được rồi đó