PDA

View Full Version : Em không an tâm lên xin hỏi tiếp ạ

nguoigiaodo
28-07-2015, 22:51
Anh Tuấn và anh chị em kể lại ạ ! Khi em đeo BCS thì nó chỉ chùm được 1/3 dương vật từ khất dương vật lên đến gần giữa dương vật và em quan hệ , Khi em xuất tinh thì và đưa ra thì thấy đã sát ngay khất dương vật em có sao không ạ ! Có khi nào em quan hệ mà bcs nó sát ngay đầu khất thế và dịch vào trong không ạ

oscar1988
28-07-2015, 23:11
Anh Tuấn và anh chị em kể lại ạ ! Khi em đeo BCS thì nó chỉ chùm được 1/3 dương vật từ khất dương vật lên đến gần giữa dương vật và em quan hệ , Khi em xuất tinh thì và đưa ra thì thấy đã sát ngay khất dương vật em có sao không ạ ! Có khi nào em quan hệ mà bcs nó sát ngay đầu khất thế và dịch vào trong không ạ
Bạn suy ngĩ tùm lum rồi đó, chứ nếu mang bao chỉ sát đầu dương vật thì lúc quan hệ đã tuột hẳng ra rồi, trường họp khi quan hệ xong mà BCs vẫn cồn trên DV bạn thì bạn không nguy cơ nhé

Charles
29-07-2015, 05:04

Vấn đề của bạn đã được tư vấn rồi, nếu không tin thì bạn đi XN. Và đã không tin thì cũng không nên hỏi tiếp.

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm bị tuột bao cao su tới đầu dương vật (http://diendanhiv.vn/threads/32221-Quan-he-voi-gai-mai-dam-bi-tuot-bao-cao-su-toi-dau-duong-vat)