PDA

View Full Version : Sợ lây hiv

Asd
29-07-2015, 14:18
Mọi người cho em hỏi thêm ạ , trường hợp của em đã được mọi người tư vấn là an toàn ( chỉ kích dục bằng tay) khônh os hay qhtd , nhưng e muốn hỏi là ở đầu dương vậy em vùng da ý ạ có những nốt như chuỗi hạt ngọc ý , có từ lâu rồi , không đau hay bị gì cả , vậy trong lúc kích dục bằng tay liệu có làm sao không hả mn

Sophanhiv
29-07-2015, 14:22
Mọi người cho em hỏi thêm ạ , trường hợp của em đã được mọi người tư vấn là an toàn ( chỉ kích dục bằng tay) khônh os hay qhtd , nhưng e muốn hỏi là ở đầu dương vậy em vùng da ý ạ có những nốt như chuỗi hạt ngọc ý , có từ lâu rồi , không đau hay bị gì cả , vậy trong lúc kích dục bằng tay liệu có làm sao không hả mn

Không sao cả,tại mình tài để ý mới thế thôi.trc mình k có nguy cơ trả bao giờ để ý DV,giờ thấy có Nguy cơ để ý thấy cũng có hạt,cuối cùng hạt đó trả liên quan gì tới H hết.

Charles
29-07-2015, 14:23

Khẳng định một lần nữa hành vi của bạn 100% không có nguy cơ với HIV. Bạn vui lòng đọc lại, nếu không tin thì bạn đi XN.

Chủ đề: Đi massage sợ lây hiv (http://diendanhiv.vn/threads/32602-Di-massage-so-lay-hiv)

Asd
29-07-2015, 14:35
Ý em là mấy nốt đấy có ảnh hưởng gì đến việc kích dục bằng tay không ý ạ , không chảy máu hay gì , đã có trường hợp nào chỉ kích dục bằng tay mà nhiễm chưa an

Charles
29-07-2015, 14:47
Ý em là mấy nốt đấy có ảnh hưởng gì đến việc kích dục bằng tay không ý ạ , không chảy máu hay gì , đã có trường hợp nào chỉ kích dục bằng tay mà nhiễm chưa an

Bạn hỏi như vậy hóa ra bảo chúng tôi tư vấn bừa. Nếu không tin bạn có quyền không đặt câu hỏi, và hơn nữa còn có quyền không tham gia diễn đàn.