PDA

View Full Version : 19 tuần âm tính

tankazo1988
29-07-2015, 17:59
Chào anh chị em diễn dàn ,hôm nay em vừa xét nghiệm hoi chieu này,và két quả âm tính em,em có rất nhiều triệu chúng ạ,nên em hoang mang ạ,em không bít nói gì hơn là cám on anh chị diễn dàn rất nhiều,mong anh chị nhận một loi cảm on của em

oscar1988
29-07-2015, 18:13
Chào anh chị em diễn dàn ,hôm nay em vừa xét nghiệm hoi chieu này,và két quả âm tính em,em có rất nhiều triệu chúng ạ,nên em hoang mang ạ,em không bít nói gì hơn là cám on anh chị diễn dàn rất nhiều,mong anh chị nhận một loi cảm on của em
Chúc mừng bạn nhé

Sophanhiv
29-07-2015, 18:36

19 tuần ât thì bạn có thể ăn mừng đc rồi

Charles
29-07-2015, 18:39

Bạn XN âm tính đâu có gì lạ, vì bạn đâu có nguy cơ.

Chủ đề: Cách đay không lau,em co đi mat xạ kích duc bằng miệng (http://diendanhiv.vn/threads/30214-Cach-day-khong-lau-em-co-di-mat-xa-kich-duc-bang-mieng/page3)
Với kết quả này thì dù có nguy cơ luôn cũng hoàn toàn yên tâm được rồi.

Tuanmecsedec
29-07-2015, 19:12

HIV lây truyền qua 3 con đường: máu, tình dục và từ mẹ sang con. Lây truyền HIV qua đường máu trong các trường hợp sau: máu nhiễm HIV phải được đưa thẳng vào dòng máu của người lành.

Sự lây nhiễm còn phụ thuộc vào số lượng virut có mặt trong các dịch thể của người HIV cũng như mức độ tiếp xúc với loại dịch thể đó. Để tồn tại, virut này bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh và virut cũng bị hủy hoại theo. Do đó, nếu máu đã khô, virut sẽ không thể tồn tại.

Như vậy,sau 19 tuần bạn xét nghiệm tâm tính,cho dù bạn có nguy cô thật sự cao đến tận trời xanh luôn thì cũng đã an toàn rồi,huống chi trường hợp của bạn đã được tư vấn không có nguy cơ.

Chủ đề: Cách đay không lau,em co đi mat xạ kích duc bằng miệng (http://diendanhiv.vn/threads/30214-Cach-day-khong-lau-em-co-di-mat-xa-kich-duc-bang-mieng/page3)

minh khiêm
30-07-2015, 09:44
Chúc mừng bạn.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
30-07-2015, 10:34

mua con heo quay với thùng bia và chục ổ bánh mì về ăn mừng được rồi đó bạn :zk206:
chúc mừng bạn đã âm tính

tankazo1988
30-07-2015, 22:15
Anh chị cho em hỏi,voi thoi gian này âm tính viêm gan b là an toàn chưa ạ,va làm sao dẻ được là thành viên chính thức của diễn dàn này ạ

Sophanhiv
30-07-2015, 22:49
Anh chị cho em hỏi,voi thoi gian này âm tính viêm gan b là an toàn chưa ạ,va làm sao dẻ được là thành viên chính thức của diễn dàn này ạ

19 ngày là yên tâm ròi bạn.bài viết đạt mức 100 sẽ thành viên chính thức

Charles
31-07-2015, 06:30

19 tuần thì XN bệnh gì cũng an toàn hết rồi bạn.
Còn vấn đề thành viên chính thức thì hiện tại bạn không bị giới hạn quyền thành viên, khi nào bài viết của bạn lên đến 100 thì máy tự động chuyển lên thành viên chính thức.

Tuanmecsedec
31-07-2015, 08:49

Tuanmecsedec khẳng định bạn đã 100% an toàn các bệnh.

tankazo1988
31-07-2015, 19:21
Em cám ơn anh chị diễn dàn rát nhiều ạ

Tuanmecsedec
31-07-2015, 19:48
Em cám ơn anh chị diễn dàn rát nhiều ạ

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.