PDA

View Full Version : không biết em có sao không nữa

chienbinh
31-07-2015, 10:08
em làm công an hình sự . cách đây 2 hôm em có bắt tội phạm trốn trong đồi thông . lúc truy đuổi thì không sao nhưng lúc về trên đùi em với bắp chân và cẳng chân em có nhiều vết xướt đỏ đỏ và chấm tròn lủng lủng nhỏ nhỏ như kim tiêm . em lo quá . mà theo em đc biết thì nếu dẫm kim là ở bàn chân chứ nhỉ . mà em đã ẩu đã đánh nhau với mấy thằng trộm xe đó đâu mà bị kim đâm vì bạn em đã bắt được nó rồi . em có quay lại đồi thông đó nhưng không thấy kim tiêm . em lo ghê

Tuanmecsedec
31-07-2015, 10:13
em làm công an hình sự . cách đây 2 hôm em có bắt tội phạm trốn trong đồi thông . lúc truy đuổi thì không sao nhưng lúc về trên đùi em với bắp chân em có nhiều vết xướt đỏ đỏ và chấm tròn lủng lủng nhỏ nhỏ như kim tiêm . em lo quá . mà theo em đc biết thì nếu dẫm kim là ở bàn chân chứ nhỉ . mà em đã ẩu đã đánh nhau với mấy thằng trộm xe đó đâu mà bị kim đâm vì bạn em đã bắt được nó rồi . em có quay lại đồi thông đó nhưng không thấy kim tiêm . em lo ghê

Những gì bạn kể do lo lắng thôi,hoàn toàn không sao.

chienbinh
31-07-2015, 10:18
dạ nếu bị kim đâm hay dẫm kim chắc què giò rồi đi gì nỗi nữa . đây tít trên cao a ạ . đùi vs cẳng thi ở trên cao rồi kim đâu mà đâm được trên đó đúng k a tuấn .

Tuanmecsedec
31-07-2015, 10:21
dạ nếu bị kim đâm hay dẫm kim chắc què giò rồi đi gì nỗi nữa . đây tít trên cao a ạ . đùi vs cẳng thi ở trên cao rồi kim đâu mà đâm được trên đó đúng k a tuấn .

minh khiêm
31-07-2015, 14:41
Do bạn lo lắng quá.trường hợp của bạn không có nguy cơ.

Nguyen Ha
31-07-2015, 14:47
em làm công an hình sự . cách đây 2 hôm em có bắt tội phạm trốn trong đồi thông . lúc truy đuổi thì không sao nhưng lúc về trên đùi em với bắp chân và cẳng chân em có nhiều vết xướt đỏ đỏ và chấm tròn lủng lủng nhỏ nhỏ như kim tiêm . em lo quá . mà theo em đc biết thì nếu dẫm kim là ở bàn chân chứ nhỉ . mà em đã ẩu đã đánh nhau với mấy thằng trộm xe đó đâu mà bị kim đâm vì bạn em đã bắt được nó rồi . em có quay lại đồi thông đó nhưng không thấy kim tiêm . em lo ghê

Kim tiêm ở đâu mà đâm vài đùi, vào bắp chân? Do bạn lo lắng quá thôi. Yên tâm đi. Những gì bạn kể không có nguy cơ.

chienbinh
31-07-2015, 15:11
em vừa quay lại rừng thông à mang theo cái cây vừa đi vừa vạch . vạch mãi mà bóng cây kim tiêm cũng chẳng thấy đâu . về còn bị trượt té xe ướt nhem hic hic đúng là lo xa quá rồi.

Charles
31-07-2015, 15:15

em vừa quay lại rừng thông à mang theo cái cây vừa đi vừa vạch . vạch mãi mà bóng cây kim tiêm cũng chẳng thấy đâu . về còn bị trượt té xe ướt nhem hic hic đúng là lo xa quá rồi.

Trường hợp bạn chỉ là suy diễn hoang tưởng thôi. Không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
31-07-2015, 16:47

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.