PDA

View Full Version : Nhờ các anh tư vấn giùm em , xét nghiệm 3 tháng 15 ngày âm tính

quochung_php
31-07-2015, 14:19
3 tháng trước em có quan hệ với 1 cô gái gọi.
2 người tắm rửa sạch sẽ và sau đó mới quan hệ.
Trong quá trình make love em và cô ấy cùng dùng miệng kích thích bộ phận sinh dục của 2 người cho nhau.
Em có tiền sử hay bị lỡ miệng hôm đi quan hệ e ko pik có bị lỡ miệng hay không.

Sau 3 tháng 15 ngày em có đi xét nghiệm ở Viện Pasteur kết quả cho âm tính .
Không pik kết quả đó đáng tin cậy chưa Admin.

Tại bà xã em đang mang thai tháng thứ 7 em sợ vợ con em có chuyện, từ đó đến giờ trong đời e chỉ đi 1 lần này vị bx có thai nên em bí quá.
E bị stress rất nặng trong thời gian vừa qua mong các anh tư vấn giùm em , em cám ơn rất nhiều .

Charles
31-07-2015, 14:33
Trong quá trình make love em và cô ấy cùng dùng miệng kích thích bộ phận sinh dục của 2 người cho nhau.

Tại bà xã em đang mang thai tháng thứ 7 em sợ vợ con em có chuyện, từ đó đến giờ trong đời e chỉ đi 1 lần này vị bx có thai nên em bí quá.
E bị stress rất nặng trong thời gian vừa qua mong các anh tư vấn giùm em , em cám ơn rất nhiều .

Bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả này.

Nguyen Ha
31-07-2015, 14:33

Kết quả XN này chứng tỏ bạn không bị HIV. Bạn yên tâm với kết quả XN này.

quochung_php
31-07-2015, 14:51
Em chân thành cám ơn Ban Quản Trị và Admin rất là nhiều

Nguyen Ha
31-07-2015, 14:53
Em chân thành cám ơn Ban Quản Trị và Admin rất là nhiều

Yên tâm chuẩn bị chăm vợ đẻ. Hihihi.

quochung_php
31-07-2015, 15:10
AD ơi cho em hỏi : Kết quả xét nghiệm nó để Chiến lược 3 : âm tính là sao ah.

Charles
31-07-2015, 15:12
AD ơi cho em hỏi : Kết quả xét nghiệm nó để Chiến lược 3 : âm tính là sao ah.

Chiến lược 3 là 3PP. Viện Pastuer hiện đang sử dụng phương pháp này và có đủ thẩm quyền khẳng định mẫu máu DT với HIV.

quochung_php
31-07-2015, 15:20
Vậy là em an toàn rồi phải ko AD :(

Charles
31-07-2015, 15:23
Vậy là em an toàn rồi phải ko AD :(

Bạn yên tâm đã an toàn tuyệt đối rồi.

quochung_php
31-07-2015, 15:24
Vâng ah. Thanks AD nhiều lắm ah.

Tuanmecsedec
31-07-2015, 16:44

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất là tuần 12.

Như vậy,sau 3 tháng 15 ngày bạn xét nghiệm âm tính cho dù bạn thật sự có nguy cơ luôn cũng an toàn tuyệt đối rồi,huống chi những gì bạn kể không có nguy cơ.

quochung_php
09-08-2015, 18:42
Nhưng dạo này em hay bị lỡ miệng quá , em sợ quá AD ơi , e cứ hay suy nghĩ lung tung quá ah

xuanxanh
09-08-2015, 18:48
Nhưng dạo này em hay bị lỡ miệng quá , em sợ quá AD ơi , e cứ hay suy nghĩ lung tung quá ah

Bạn suy nghĩ gì thì cũng lấy kết quả xét nghiệm của mình ra mà loại bỏ hết những lung tung ấy đi. Kết quả xét nghiệm bạn an toàn rồi.

quochung_php
09-08-2015, 18:54
tại vì báo chí nói HIV hay lỡ miệng làm cho em cứ liên tưởng , 1 2 tháng nay e cứ hết lỡ rồi lại bị lỡ , nên e lo lắng

Charles
09-08-2015, 18:58
tại vì báo chí nói HIV hay lỡ miệng làm cho em cứ liên tưởng , 1 2 tháng nay e cứ hết lỡ rồi lại bị lỡ , nên e lo lắng

Khẳng định một lần nữa bạn đã an toàn với HIV.

Chủ đề này đã tư vấn xong, để không ảnh hưởng thành viên khác, BQT khóa chủ đề lại.