PDA

View Full Version : giúp em ạ em lo lắng

cangiup
01-08-2015, 09:28
thật hổ thẹn sút ngày nhờ anh chị....cho em hỏi nuoc bọt và dịch đờm có lẫn máu hiv phù vào chai nuớc ngọt em uống phải trong khi truoc đó 15p e ăn cơm và cắn vào bướu chảy máu.em chua ro là có máu lẫn không nhung đờm thì có e bị mấy thằng chó choi đểu...huhu phù vào chai nuớc cam của. Em và e uống phải

Charles
01-08-2015, 09:33
thật hổ thẹn sút ngày nhờ anh chị....cho em hỏi nuoc bọt và dịch đờm có lẫn máu hiv phù vào chai nuớc ngọt em uống phải trong khi truoc đó 15p e ăn cơm và cắn vào bướu chảy máu.em chua ro là có máu lẫn không nhung đờm thì có e bị mấy thằng chó choi đểu...huhu phù vào chai nuớc cam của. Em và e uống phải

Câu hỏi của bạn vừa nặng sự kỳ thị và thiếu kiến thức trầm trọng. Bạn nên tìm hiểu kiến thức sẵn có tại diễn đàn trang bị cho bản thân đi.

cangiup
01-08-2015, 09:39
vâng em bit là ăn uống chung không lây nhiễm nhung miệng e vừa chảy máu anh ạ...và mấy thằng chơi phù bọt khạc đờm vào chai nuoc của e..anh cho em hỏi khi nào thì có nguy cơ ạ

Charles
01-08-2015, 09:42
vâng em bit là ăn uống chung không lây nhiễm nhung miệng e vừa chảy máu anh ạ...và mấy thằng chơi phù bọt khạc đờm vào chai nuoc của e..anh cho em hỏi khi nào thì có nguy cơ ạ

Bạn nuốt nguyên cả cục đờm đó cũng không có nguy cơ, nói gì đó chỉ là vào chai nước.

cangiup
01-08-2015, 09:55
Nếu miệng em không cắn chảy máu thì em không lo..vì em nhai nó bị lệch vào bướu chảy nhiều máu .huhu.có khả năng không a..cho en hỏi khi nào thì có khả năng ạ e hoang mang lắm

Charles
01-08-2015, 10:01
Nếu miệng em không cắn chảy máu thì em không lo..vì em nhai nó bị lệch vào bướu chảy nhiều máu .huhu.có khả năng không a..cho en hỏi khi nào thì có khả năng ạ e hoang mang lắm

Không có nguy cơ trong mọi tình huống.

cangiup
01-08-2015, 10:02
Nhung gí e nói là sự thật em không hoang tưởng ạ

Charles
01-08-2015, 10:12
Nhung gí e nói là sự thật em không hoang tưởng ạ

Mình đâu nói bạn hoang tưởng nhỉ. Bạn đọc lại những gì đã tư vấn đi.

cangiup
01-08-2015, 10:26
Cho em hỏi anh nhé để lây qua miệng thì cần những yếu tố nào ạ
.e đang lo lắm

Charles
01-08-2015, 10:28
Cho em hỏi anh nhé để lây qua miệng thì cần những yếu tố nào ạ
.e đang lo lắm

Khi nào mồm bạn như hình này rồi uống toàn máu tươi mới lo.

http://anh.24h.com.vn/upload/1-2013/images/2013-02-04/1359943371-han-quoc-nu-ma-ca-rong-hut-mau-xuat-hien-o-gangnam.jpg

cangiup
01-08-2015, 10:29
Điều em sợ là nó khạc nhổ có máu vào chai nước và miệng em đang chảy. Máu chai nước cam ép ạ

Charles
01-08-2015, 10:32
Điều em sợ là nó khạc nhổ có máu vào chai nước và miệng em đang chảy. Máu chai nước cam ép ạ

Cho dù khạc máu vào thì HIV cũng không sống trong chai nước.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa, đề nghị bạn tự tìm hiểu kiến thức sẵn có tại diễn đàn.

cangiup
01-08-2015, 15:16
Em vẫn hoang mang về vụ chai nước e khai thật là e đi làm và em khát quá em vô tình lấy chai nước cam còn có 1 chút ở gần đáy ở ghế trong cty.uống và e vua an cơm đuợc 15p và e cắn vào bướu chảy máu nhiều.em làm đêm e khônh nhìn xem có máu hay gi trong đó kông em lo lắm e trót uong rồi huhu

Tuanmecsedec
01-08-2015, 15:20
Đề nghị bạn đọc lại những gì đã tư vấn.

Chủ đề: giúp em ạ em lo lắng (http://www.diendanhiv.vn/threads/32775-giup-em-a-em-lo-lang)

Charles
01-08-2015, 15:21
Em vẫn hoang mang về vụ chai nước e khai thật là e đi làm và em khát quá em vô tình lấy chai nước cam còn có 1 chút ở gần đáy ở ghế trong cty.uống và e vua an cơm đuợc 15p và e cắn vào bướu chảy máu nhiều.em làm đêm e khônh nhìn xem có máu hay gi trong đó kông em lo lắm e trót uong rồi huhu

Xã hội còn những người như bạn chỉ làm cho sự kỳ thị với NCH tăng thêm thôi.