PDA

View Full Version : A Tuấn và các a chị ơi

thanhhai
01-08-2015, 19:05
Em xl a chị, nhưng e lo lắng quá a chị. Vì hnay e bị đau nhức cả người luôn đó a chị. Nên e mới lo lắng và hỏi anh chị. Nếu bcs bị rách thì kết quả như e đã xn thì an toàn chưa a. Mới đc 9 tuần mà sao e có nhiều triệu chứng quá. Đag ôn thi mà e k tập trung được a chị ơi. Nên e sợ lắm. Mong a chị đừng khoá chủ đề e nha. E sợ 8 tuần combo âm tinhlật kèo ở tuần 12 và sau 3 tháng đó a chị.

xuanxanh
01-08-2015, 19:15
Em xl a chị, nhưng e lo lắng quá a chị. Vì hnay e bị đau nhức cả người luôn đó a chị. Nên e mới lo lắng và hỏi anh chị. Nếu bcs bị rách thì kết quả như e đã xn thì an toàn chưa a. Mới đc 9 tuần mà sao e có nhiều triệu chứng quá. Đag ôn thi mà e k tập trung được a chị ơi. Nên e sợ lắm. Mong a chị đừng khoá chủ đề e nha. E sợ 8 tuần combo âm tinhlật kèo ở tuần 12 và sau 3 tháng đó a chị.

Hiện nay chưa có trường hợp nào lật nếu ko phát sinh nguy cơ mới. Bạn đọc lại những gì đã được tư vấn.

Nguyen Ha
01-08-2015, 19:25

Tôi khóa chủ đề này lại vì Đã được tư vấn ở đây rồi bấm vào đây đọc lại:
Chủ đề:a chị tư vấn giúp em kết quả với ( http://diendanhiv.vn/threads/31425-a-chi-tu-van-giup-e-ket-qua-voi?p=259901#post259901)