PDA

View Full Version : Quan hệ có BCS nhưng nhiều triệu chứng

DOITOIDAHET
01-08-2015, 20:39
Cách đây 2tuần e có quan hệ với GMD có đeo BCS nhưng h xuất hiện những biểu hiện HIV e sợ quá

DOITOIDAHET
01-08-2015, 20:43
nếu dịch âm đạo dính vào đầu DV co bị nhiễm HIV k.e lo so qua
e mới đi xét nghiệm kháng thể là AT nhưng k pk là co đúng k nữa

Nguyen Ha
01-08-2015, 20:47
nếu dịch âm đạo dính vào đầu DV co bị nhiễm HIV k.e lo so qua
e mới đi xét nghiệm kháng thể là AT nhưng k pk là co đúng k nữa

Bạn cần hỏi gì post tiếp vào đây chủ đề:Quan hệ có BCS nhưng có nhiều triệu chứng ( http://diendanhiv.vn/threads/32811-Qunan-he-co-BCS-nhung-nhieu-trieu-chung?p=260195#post260195)
Vui lòng ko hỏi trong topic người khác. Tôi sẽ chuyển bài này về đúng chề đề kia sau ít phút.

Nguyen Ha
01-08-2015, 20:51
Cách đây 2tuần e có quan hệ với GMD có đeo BCS nhưng h xuất hiện những biểu hiện HIV e sợ quá
Có đeo BCS ko tuột không rách là tình dục an toàn.

DOITOIDAHET
01-08-2015, 20:51
AK.tại e mới e k biết.giúp e với

Nguyen Ha
01-08-2015, 20:53
AK.tại e mới e k biết.giúp e với
Bạn cần hỏi gì post tiếp vào đây chủ đề:Quan hệ có BCS nhưng có nhiều triệu chứng ( http://diendanhiv.vn/threads/32811-Qunan-he-co-BCS-nhung-nhieu-trieu-chung?p=260195#post260195)
Vui lòng ko hỏi trong topic người khác. Tôi sẽ chuyển bài này về đúng chề đề kia sau ít phút.

DOITOIDAHET
01-08-2015, 20:55
Nhưng tại sao e có những biểu hiện của HIV >e k dám chắc là có rách lỗ nhỏ k nữa

Nguyen Ha
01-08-2015, 20:58
Nhưng tại sao e có những biểu hiện của HIV >e k dám chắc là có rách lỗ nhỏ k nữa

Rách toạc ra BCS cuộn về gốc DV mắt nhìn thấy được thì mới có nguy cơ. Rách lỗ nhỏ ko có nguy cơ. HIV cũng ko có triệu chứng ban đầu.

Tuanmecsedec
01-08-2015, 22:21

Tình dục an toàn là gì?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su với bạn tình mà mình chưa hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.Vì vậy,những gì bạn kể cho thấy tình dục an toàn,bạn không có nguy cơ.

DOITOIDAHET
01-08-2015, 23:19
Tình dục an toàn là gì?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su với bạn tình mà mình chưa hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.Vì vậy,những gì bạn kể cho thấy tình dục an toàn,bạn không có nguy cơ.
Nhưng e có những biểu hiện như đau họng,đau cơ khớp gối<ngua o cánh tay và o chân

DOITOIDAHET
01-08-2015, 23:19
sốt nữa ak

DOITOIDAHET
01-08-2015, 23:22
nhung e co nhung bieu hiện sốt,đau họng,đau khớp gối,ngứa,nổi mut hồng trên người ak

DOITOIDAHET
01-08-2015, 23:25
Rách toạc ra BCS cuộn về gốc DV mắt nhìn thấy được thì mới có nguy cơ. Rách lỗ nhỏ ko có nguy cơ. HIV cũng ko có triệu chứng ban đầu.
nhung tai sao trên mạng để nhiều triệu chứng vậy chị Nguyen Ha.Bác sĩ cũng nói vậy ak.Tái hồi e rút BCS ra e sợ dịch AĐ dính vào DV e ak

Tùng đẹp trai
01-08-2015, 23:46
nhung tai sao trên mạng để nhiều triệu chứng vậy chị Nguyen Ha.Bác sĩ cũng nói vậy ak.Tái hồi e rút BCS ra e sợ dịch AĐ dính vào DV e ak
Bạn yên tâm đi . triệu chứng Hiv chỉ có ở giai đoạn 3,4 ( cận aids và aids ) tức là khi đã nhiễm hiv được ít nhất 5 đến 10 năm.

Trên mạng internet thông tin mở thích viết gì chẳng được ! Bạn ở diễn đàn này thì nên tin những gì diễn đàn này tư vấn.

Sophanhiv
02-08-2015, 00:57

Hầu như trên những từng trải qua mới biét.như mình nè,đủ mọi tc,cuối cùng kq 3th với xn combi ât .và mình khẳng định rằng tc là do con bọ trét gây lên :monkeys30:

Charles
02-08-2015, 06:05

Bạn QHTD có sử dụng BCS là quan hệ an toàn. Yên tâm không có nguy cơ.

Charles
02-08-2015, 06:08

Nhưng e có những biểu hiện như đau họng,đau cơ khớp gối

sốt nữa ak

nhung e co nhung bieu hiện sốt,đau họng,đau khớp gối,ngứa,nổi mut hồng trên người ak

Việc bạn lo sợ BCS bị thủng nhỏ li ti là không có thật, nếu có như vậy nguy cơ thuộc về GMD chứ không thuộc về bạn vì khi xuất tinh, tinh dịch trào ra theo lỗ đó, còn dịch AD không thể tràn ngược vào được.

Những biểu hiện như đau họng, đau cơ khớp, ngứa... chỉ là bệnh thông thường ai cũng có thể bị, có thể do bạn quá lo lắng cũng gây ra những biểu hiện đó.

Tuanmecsedec
02-08-2015, 06:29
Nhưng e có những biểu hiện như đau họng,đau cơ khớp gối<ngua o="" cánh="" tay="" và="" chân[="" quote]

[QUOTE=DOITOIDAHET;260249]nhung e co nhung bieu hiện sốt,đau họng,đau khớp gối,ngứa,nổi mut hồng trên người ak

Do bạn lo lắng nên Stress gây ra những hiện tượng này thôi hoặc có thể là bệnh của thời tiết.</ngua>Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.

DOITOIDAHET
02-08-2015, 06:39
E cám ơn tất cả mọi người đã tư vấn cho e nhưng thật sự thì e sợ lắm.

Tuanmecsedec
02-08-2015, 06:40
E cám ơn tất cả mọi người đã tư vấn cho e nhưng thật sự thì e sợ lắm.

Bạn yên tâm những gì đã tư vấn.Diendanhiv.vn không có tư vấn bừa đâu.

DOITOIDAHET
02-08-2015, 06:42
Hầu như trên những từng trải qua mới biét.như mình nè,đủ mọi tc,cuối cùng kq 3th với xn combi ât .và mình khẳng định rằng tc là do con bọ trét gây lên :monkeys30:
Có thật như vậy k ạ sophanhiv.xét nghiệm combo đó khi nào xn đc vậy a>mjnh làm xn ở Passteur hả a

DOITOIDAHET
02-08-2015, 06:44
da.e cung mong la do stress gay ra.nhung h cu mo dt ra la thay nhung trieu chung do la e lai so.e cu nghi mjh bi 100% roi ak

DOITOIDAHET
02-08-2015, 06:48
Bạn yên tâm đi . triệu chứng Hiv chỉ có ở giai đoạn 3,4 ( cận aids và aids ) tức là khi đã nhiễm hiv được ít nhất 5 đến 10 năm.

Trên mạng internet thông tin mở thích viết gì chẳng được ! Bạn ở diễn đàn này thì nên tin những gì diễn đàn này tư vấn.
Nhưng e thấy trang mạng nào cũng viết như thế hả a.người ta nói giai đoạn đầu là từ 2-8 tuần sau khi có nguy cơ

Tuanmecsedec
02-08-2015, 06:49
Nhưng e thấy trang mạng nào cũng viết như thế hả a.người ta nói giai đoạn đầu là từ 2-8 tuần sau khi có nguy cơ

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.