PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su sợ rách mà không biết

songkhacdi90
02-08-2015, 16:51
cách đây 11 ngày em có qh với gmd,trong lúc quan hệ e có dùng bcs nhưng khi em xuất tinh xong thì đang còn thực hiện thêm 3-4 nhịp nữa cho nên em sợ rách bao mà ko biết,trong lúc tháo bcs thì tay em có dính một ít dịch ad,sau 3 ngày người em bắt đầu có triệu chứng nổi phát ban lác đác ở người (ban ngứa nổi màu hồng to bằng hạt ngô) đến giờ vẫn xuất hiện như thế,sau 7 ngày bắt đầu có hiện tượng đau họng và có cảm giác khô mắt,uống nước nhiều càng uống càng khát,sờ hai bên tai có hạch đau nhẹ,người đau đầu và khó tập trung,strees nặng cho đến giờ các triệu chứng đó vẫn còn,em rất hoang mang lo lắng vì đọc tìm hiểu trên mạng thì thấy triệu chứng đó giống với Hiv giai đoạn cưả sổ.mong anh chị tư vấn giúp em

Tuanmecsedec
02-08-2015, 16:58
cách đây 11 ngày em có qh với gmd,trong lúc quan hệ e có dùng bcs nhưng khi em xuất tinh xong thì đang còn thực hiện thêm 3-4 nhịp nữa cho nên em sợ rách bao mà ko biết,trong lúc tháo bcs thì tay em có dính một ít dịch ad,sau 3 ngày người em bắt đầu có triệu chứng nổi phát ban lác đác ở người (ban ngứa nổi màu hồng to bằng hạt ngô) đến giờ vẫn xuất hiện như thế,sau 7 ngày bắt đầu có hiện tượng đau họng và có cảm giác khô mắt,uống nước nhiều càng uống càng khát,sờ hai bên tai có hạch đau nhẹ,người đau đầu và khó tập trung,strees nặng cho đến giờ các triệu chứng đó vẫn còn,em rất hoang mang lo lắng vì đọc tìm hiểu trên mạng thì thấy triệu chứng đó giống với Hiv giai đoạn cưả sổ.mong anh chị tư vấn giúp em

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

Nguyen Ha
02-08-2015, 19:45

[B] streas nhiều thì có nhiều triệu chứng vậy thôi. Yên tâm đi, những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

songkhacdi90
05-08-2015, 14:58
cho em hỏi thêm nữa là thông thường triệu chứng phát ban trên da sẽ xuất hiện sau bao nhiêu ngày kể từ lúc có nguy cơ ạ,bữa này em hết phát ban rồi nhưng cái cổ họng cứ khó nuốt,khát nước,mỏi vai..em lo quá anh chị ạ

songkhacdi90
05-08-2015, 15:01
nếu xét nghiệm thì sau 28 ngày chính xác hơn hay 50 ngày chính xác hơn ạ,tại vì em đang có lịch làm việc công ty nên đang định 50 ngày xn,còn nếu 28 ngày chính xác hơn thì để em bố trí thời gian anh chị ạ

Tuanmecsedec
05-08-2015, 15:11
cho em hỏi thêm nữa là thông thường triệu chứng phát ban trên da sẽ xuất hiện sau bao nhiêu ngày kể từ lúc có nguy cơ ạ,bữa này em hết phát ban rồi nhưng cái cổ họng cứ khó nuốt,khát nước,mỏi vai..em lo quá anh chị ạ

nếu xét nghiệm thì sau 28 ngày chính xác hơn hay 50 ngày chính xác hơn ạ,tại vì em đang có lịch làm việc công ty nên đang định 50 ngày xn,còn nếu 28 ngày chính xác hơn thì để em bố trí thời gian anh chị ạ

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ,bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi.

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất là tuần 12

songkhacdi90
06-08-2015, 19:52
Hiện em đang có rất nhiều triệu chứng như nổi phát ban ngứa ở người,mỏi vai gáy,nổi hạch sau ngày nguy cơ 15 ngày em thực sự rất lo lắng và nghĩ rằng khả năng em bị là đến 99% rồi,em hiện đang làm việc ở Lào với mức lương ổn định mà bên này thì lại không xét nghiệm được,em có nên nghỉ việc không?nếu lỡ bị thì sau bao nhiêu ngày sẽ điều trị bằng thuốc arv kể từ ngày có nguy cơ

minh khiêm
06-08-2015, 20:05
Hiện em đang có rất nhiều triệu chứng như nổi phát ban ngứa ở người,mỏi vai gáy,nổi hạch sau ngày nguy cơ 15 ngày em thực sự rất lo lắng và nghĩ rằng khả năng em bị là đến 99% rồi,em hiện đang làm việc ở Lào với mức lương ổn định mà bên này thì lại không xét nghiệm được,em có nên nghỉ việc không?nếu lỡ bị thì sau bao nhiêu ngày sẽ điều trị bằng thuốc arv kể từ ngày có nguy cơ

Bạn chưa xét nghiệm mà dám khẳng định là 99% bị nhiễm. Chỉ có xét nghiệm mới biết được là có hay không. Thế hành vi của bạn là như nào?

Charles
06-08-2015, 20:05

Trường hợp bạn có nguy cơ đâu mà trăm trứng với triệu chứng??? Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn, bạn không được spam nhảm làm ảnh hưởng thành viên khác.

Nguyen Ha
06-08-2015, 20:47

Bạn hỏi câu này xem ra chúng tôi rảnh rỗi ngồi tư vấn bừa cho bạn rồi. Không có nguy cơ nếu bạn không tin không đọc thì vui lòng đừng post bài hỏi nữa mất thời gian lắm.

songkhacdi90
08-08-2015, 19:56
khả năng lúc đó là bcs bị rách sau khi xuất tinh và còn thực hiện thêm 3,4 nhịp nữa mới thôi,sau đó tháo bao thì dịch ad dính lên đầu dv,sau đó em có rửa bằng nước sơ qua rồi về thì có nguy cơ không các anh chị?xuất hiện nhiều triệu chứng nữa nên em lo quá

Charles
08-08-2015, 19:58
khả năng lúc đó là bcs bị rách sau khi xuất tinh và còn thực hiện thêm 3,4 nhịp nữa mới thôi,sau đó tháo bao thì dịch ad dính lên đầu dv,sau đó em có rửa bằng nước sơ qua rồi về thì có nguy cơ không các anh chị?xuất hiện nhiều triệu chứng nữa nên em lo quá

Spam quá, bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn đi.

Tuanmecsedec
08-08-2015, 20:58

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.Bạn không được spam lập lại câu hỏi khi đã trả lời rồi.

songkhacdi90
18-08-2015, 11:25
Anh chị cho em hỏi em xét nghiệm sau 28 ngày pp combo 2 lần ở đà nẵng:
+ lần 1 s/co=0.07
+ lần 2 s/co=0.24 mỗi lần cách nhau 1h
cho em hỏi như vậy em an toàn bao nhiêu % rồi ạ?
em có cần xn sau 3 tháng ko? (bây giơ em vẫn còn nhiều triệu chứng?

songchungvoi_HIV
18-08-2015, 11:35
Bạn ko có nguy cơ. Nguy cơ khi và chỉ khi BCS rách toẹt lòi DV ko xác định được thời gian rách mới có nguy cơ. Tay tháo BCS dính dịch ko phải hành vi tạo ra nguy cơ. Nguy cơ khi và chỉ khi dùng bơm chứa dịch AD bơm thẳng vào lỗ sáo.

+ lần 1 s/co=0.07
Không cớ nguy cơ xn tại mọi thời điểm luôn AT

songkhacdi90
18-08-2015, 11:38
nhưng kể từ hôm đó em bị dính sùi mào gà,em sợ h cũng dính theo luôn anh ạ

songchungvoi_HIV
18-08-2015, 11:44

Sùi là sùi. Hiv là hiv. Cái nào ra cái đó

songkhacdi90
18-08-2015, 11:50
em bị sùi mào gà ở quy đầu,điều đó chứng tỏ là quy đầu em có tiếp xúc với dịch ad,em sợ dịch ad đó có H luôn,nhiều triệu chứng quá a ạ

songchungvoi_HIV
18-08-2015, 11:56
em bị sùi mào gà ở quy đầu,điều đó chứng tỏ là quy đầu em có tiếp xúc với dịch ad,em sợ dịch ad đó có H luôn,nhiều triệu chứng quá a ạ

Vui lòng đọc lại toàn bộ chia sẻ

Charles
18-08-2015, 14:47
+ lần 1 s/co=0.07

Bạn không có nguy cơ không cần xét nghiệm nữa.

Charles
18-08-2015, 14:49

Bệnh nào ra bệnh đó. Hãy yên tâm với những gì đã tư vấn đi.

Tuanmecsedec
18-08-2015, 19:29
+ lần 1 s/co=0.07

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.