PDA

View Full Version : em có quan hệ với ban gai . quan hệ có bcs .

hoahoa
02-08-2015, 18:17
em có quan hệ với ban gai . quan hệ có bcs . quan he song ktra bao cao su ko bi rách . rui em rút bcs ra bỏ vào thùng rác . rui em rửa tay bằng dầu gội đầu . rửa tay song em tiếp tục lấy dầu gội rửa dương vật lúc này em ktra dương vật bị chầy xước nhỏ . em lo sợ lúc rut bcs ra tay em dính vào dich âm đạo và lúc rửa tay dich âm đạo chưa sach 100% vẫn dính vào tay rùi dùng tay rửa dương vật em lo tay em chưa sạch 100% rui tiếp xúc với duong vật bị chầy xước nhỏ . như vậy liệu có nguy cơ ko anh . em bi mác bệnh nhìn đâu cũng thấy virut . mong anh chi tư vấn giup em

Charles
02-08-2015, 18:20
em có quan hệ với ban gai . quan hệ có bcs . quan he song ktra bao cao su ko bi rách . rui em rút bcs ra bỏ vào thùng rác . rui em rửa tay bằng dầu gội đầu . rửa tay song em tiếp tục lấy dầu gội rửa dương vật lúc này em ktra dương vật bị chầy xước nhỏ . em lo sợ lúc rut bcs ra tay em dính vào dich âm đạo và lúc rửa tay dich âm đạo chưa sach 100% vẫn dính vào tay rùi dùng tay rửa dương vật em lo tay em chưa sạch 100% rui tiếp xúc với duong vật bị chầy xước nhỏ . như vậy liệu có nguy cơ ko anh . em bi mác bệnh nhìn đâu cũng thấy virut . mong anh chi tư vấn giup em

Bạn quan hệ tình dục có sử dụng BCS là không có nguy cơ. Vấn đề xong trận bạn tháo BCS hoặc vệ sinh DV thì HIV không lây như vậy. Tóm lại một cục bạn không có nguy cơ.

hoahoa
02-08-2015, 18:21
em lo sợ lúc em dùng tay rút bcs ra thi tay em se dính dich âm đao . rùi lúc rửa tay bằng dầu gội đầu sẽ chưa hết dịch âm đạo 100% . rui tiếp tục lấy dầu gội đầu rử vào dương vật bị chầy xước . thì sẽ co nguy cơ

Charles
02-08-2015, 18:24
em lo sợ lúc em dùng tay rút bcs ra thi tay em se dính dich âm đao . rùi lúc rửa tay bằng dầu gội đầu sẽ chưa hết dịch âm đạo 100% . rui tiếp tục lấy dầu gội đầu rử vào dương vật bị chầy xước . thì sẽ co nguy cơ

100% HIV không lây như vậy.

hoahoa
02-08-2015, 18:27
nhưng có khi nào dịch âm đao nó hoà vào nước rửa tay rùi nó chui vào vết chầu xước ko ah

hoahoa
02-08-2015, 18:29
em có rửa tay bằng dầu gội chước khi rửa dương vật . nhưng em chỉ sợ khi rửa tay dich âm đao vẫn chưa sach 100%

Charles
02-08-2015, 18:30
nhưng có khi nào dịch âm đao nó hoà vào nước rửa tay rùi nó chui vào vết chầu xước ko ah

em có rửa tay bằng dầu gội chước khi rửa dương vật . nhưng em chỉ sợ khi rửa tay dich âm đao vẫn chưa sach 100%

Nguy cơ chỉ khi bạn quan hệ trực tiếp không dùng biện pháp an toàn. Còn dịch AD khi ra môi trường ngoài virus bất hoạt ngay rồi.

hoahoa
02-08-2015, 18:35
em tưởng hiv ra ngoài vài tiếng sau với chết ah

hoahoa
02-08-2015, 18:36
tai em lo sợ nhìu . nen hỏi nhiu . anh chị đừng get em nhe

Charles
02-08-2015, 18:37
em tưởng hiv ra ngoài vài tiếng sau với chết ah

tai em lo sợ nhìu . nen hỏi nhiu . anh chị đừng get em nhe

Bạn yên tâm với những gì đã tư vấn.

hoahoa
02-08-2015, 18:40
em chỉ sợ lúc rửa dưong vật hiv hoà vào nước rùi chui vào vết chầy xước

Charles
02-08-2015, 18:41
em chỉ sợ lúc rửa dưong vật hiv hoà vào nước rùi chui vào vết chầy xước

BQT hỏi thật bạn không đọc được chữa Việt hay đang spam diễn đàn ???

Nguyen Ha
02-08-2015, 19:24
Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV

Tuanmecsedec
02-08-2015, 20:37

Bạn yên tâm không có nguy cơ.