PDA

View Full Version : em quan hệ với ngừoi nhiễm hiv . có dung bcs . bcs ko bị rách

sitduc
03-08-2015, 18:32
em quan hệ với ngừoi nhiễm hiv . có dung bcs . bcs ko bị rách . khi quan hệ song em dùng tay rút bcs ra . rui em dùng chính cái tay đó lấy xa phòng rửa dương vật và dương vật của em có bị chầy xước . cho em hỏi co nguy cơ ko ah . em lo lắng khi dùng tay tháo bcs ra tay em dính vào dich âm đao bên ngoai bcs . rùi khi rửa dương vật với xa phòng . thì vi rut có cơ hội chui vào vết chầy xước

Nguyen Ha
03-08-2015, 19:26
em quan hệ với ngừoi nhiễm hiv . có dung bcs . bcs ko bị rách . khi quan hệ song em dùng tay rút bcs ra . rui em dùng chính cái tay đó lấy xa phòng rửa dương vật và dương vật của em có bị chầy xước . cho em hỏi co nguy cơ ko ah . em lo lắng khi dùng tay tháo bcs ra tay em dính vào dich âm đao bên ngoai bcs . rùi khi rửa dương vật với xa phòng . thì vi rut có cơ hội chui vào vết chầy xước
Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

sitduc
03-08-2015, 19:37
nhưng em sợ dich âm đạo ở tay em chui vào vết chầy xước ah

sitduc
03-08-2015, 19:38
với lại đối tác của em la người bi nhiễm hiv 2 năm rui . mong anh chi tư vấn cho em . em strees nặng rui

sitduc
03-08-2015, 19:41
xin anh chị giup em . neu cần can thiệp pep thì bảo em để em có cơ hội phòng chánh . thời gian 72h sắp trôi qua rui

Tuanmecsedec
03-08-2015, 19:44

với lại đối tác của em la người bi nhiễm hiv 2 năm rui . mong anh chi tư vấn cho em . em strees nặng rui

xin anh chị giup em . neu cần can thiệp pep thì bảo em để em có cơ hội phòng chánh . thời gian 72h sắp trôi qua rui

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có nguy cơ,bạn không cần uống thuốc phơi nhiễm.

Nguyen Ha
03-08-2015, 19:44

Thứ nhất, vết trầy xước không phải là vết thương hở.
Thứ hai, dịch dính ở tay khô ngay trong tích tắc.
Thứ ba, dịch nếu còn cũng theo xà phòng và nước xuống cống rồi.

==>>tóm lại 100% không có nguy cơ.

sitduc
03-08-2015, 19:47
mong anh chi nghiên cứu giup em vì em lấy chính cái tay đang dính dịch âm đao rửa dương vật bị chầy xước và đối tác của em bi nhiễm hiv .

Tuanmecsedec
03-08-2015, 19:50
mong anh chi nghiên cứu giup em vì em lấy chính cái tay đang dính dịch âm đao rửa dương vật bị chầy xước và đối tác của em bi nhiễm hiv .

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.Bạn không được spam lập lại câu hỏi khi đã trả lời rồi.

sitduc
03-08-2015, 20:04
cam on anh . vậy là em thoát chết rui ah

sitduc
03-08-2015, 20:07
cái vụ này anh chị đảm bảo cho em nhé . nếu em ma bi Hiv la em tự tử đấy . là diễn đàn minh mất di 1 thành viên tốt

Nguyen Ha
03-08-2015, 20:08
cái vụ này anh chị đảm bảo cho em nhé . nếu em ma bi Hiv la em tự tử đấy . là diễn đàn minh mất di 1 thành viên tốt

Ai rảnh tư vấn bừa cho bạn.

sitduc
03-08-2015, 20:12
sao bây giơ đầu em cứ nghi con virut nó theo dòng nuoc chui vào vết chầy xước . ám ảnh qua anh chị ơi

Tuanmecsedec
03-08-2015, 20:13
sao bây giơ đầu em cứ nghi con virut nó theo dòng nuoc chui vào vết chầy xước . ám ảnh qua anh chị ơi

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.