PDA

View Full Version : cho e hỏi bác sĩ ơi...Bao cao su rách rút ra liền

noibuon1234
04-08-2015, 19:20
Chào bác sĩ....em ten tâm nam nay 24t....hum bữa ngày 1/7/2015 e có đi nhậu voi ban bè và có quan hệ với 1 cô gái mại dâm ..lúc quan hệ em có dùng bcs mà lúc xuất tinh bị rách bao và e rút ra và ko quan hệ nữa...lúc xong cô ấy hỏi e có bị bệnh ko vì thân hình e quá gầy e tra loi la không cô ấy chỉ cười...vào khoảng 2 ngày nay e thấy trong ng lo sợ ...e doc e thay có các chụi chứng giai đoạn đầu nhiễm hiv...thì 2 ngày nay e thấy e có các dấu hiệu như sao ạ....e đang bị viêm mũi và chảy nước mũi nhiều và hắc hơi nữa với đau cổ hong vì e nhổ nuoc miếng cảm thấy ớn lạnh trong người mà ngứa mình.e cũng bị mõi chân và bã vai nữa.em làm nghề tài xế với vác hàng luôn có lieb6 q7an hok v bác sĩ....cho e hỏi bao nhieu ngày thì chụi chứng nhiễm sẽ cho ta thấy v bác sĩ có cần đi xét nghiệm liền ko vì e sợ lắm suy nghi tùn lum hết đí bac sĩ ơi..:yociexp76:
Gởi bác sĩ

Charles
04-08-2015, 19:29
Chào bác sĩ....em ten tâm nam nay 24t....hum bữa ngày 1/7/2015 e có đi nhậu voi ban bè và có quan hệ với 1 cô gái mại dâm ..lúc quan hệ em có dùng bcs mà lúc xuất tinh bị rách bao và e rút ra và ko quan hệ nữa...lúc xong cô ấy hỏi e có bị bệnh ko vì thân hình e quá gầy e tra loi la không cô ấy chỉ cười...vào khoảng 2 ngày nay e thấy trong ng lo sợ ...e doc e thay có các chụi chứng giai đoạn đầu nhiễm hiv...thì 2 ngày nay e thấy e có các dấu hiệu như sao ạ....e đang bị viêm mũi và chảy nước mũi nhiều và hắc hơi nữa với đau cổ hong vì e nhổ nuoc miếng cảm thấy ớn lạnh trong người mà ngứa mình.e cũng bị mõi chân và bã vai nữa.em làm nghề tài xế với vác hàng luôn có lieb6 q7an hok v bác sĩ....cho e hỏi bao nhieu ngày thì chụi chứng nhiễm sẽ cho ta thấy v bác sĩ có cần đi xét nghiệm liền ko vì e sợ lắm suy nghi tùn lum hết đí bac sĩ ơi..:yociexp76:
Gởi bác sĩ

Nếu khi BCS bị rách bạn phát hiện dừng lại ngay là không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
04-08-2015, 20:47
Gởi bác sĩ

Khi bạn phát hiện bao cao su rách đừng không quan hệ nữa thì không sao.

noibuon1234
05-08-2015, 18:11
Dạ...lúc e xuất tinh cô gái đó nói bao rách là e rút ra và ko quan hệ thêm lần nào nữa

xuanxanh
05-08-2015, 18:13
Dạ...lúc e xuất tinh cô gái đó nói bao rách là e rút ra và ko quan hệ thêm lần nào nữa

Vậy là ko sao rồi, bạn yên tâm đi.

noibuon1234
05-08-2015, 18:14
Cho e hỏi v có sao ko ạ..khoảng 4 5 ngày nay e bị streess nặng lắm suy nghỉ gì cũng nghĩ tới mình bị nhiễm hết đó bs ơi.e đang bị bệnh viêm mũi

noibuon1234
05-08-2015, 18:15
Mong bs giải tỏa cho e e cảm ơn nhiều

Tuanmecsedec
05-08-2015, 18:20

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Nguyen Ha
05-08-2015, 19:23

Gởi bác sĩ

Bạn yên tâm rách bao rút ra ngay không có nguy cơ với HIV, không cần XN. Không bị stress thì sẽ không có triệu chứng,

noibuon1234
08-08-2015, 12:34
Bác si ơi.,lúc e xuat tinh e có nhịp thêm 3 4 lần rồi rút ra 1 phần bcs còn nằm trong âm đạo của cô gái đó v co s ko bác sĩ.lúc e rút duơng vật ra cô gái đó dịnh bcs lại lúc rút ra.v có sao ko v bs

Tuanmecsedec
08-08-2015, 14:13
Bác si ơi.,lúc e xuat tinh e có nhịp thêm 3 4 lần rồi rút ra 1 phần bcs còn nằm trong âm đạo của cô gái đó v co s ko bác sĩ.lúc e rút duơng vật ra cô gái đó dịnh bcs lại lúc rút ra.v có sao ko v bs

Bạn yên tâm,nếu có như vậy cũng không sao.Bạn có thể tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được trả lời :

Chủ đề: bị tuột BCS khi quan hệ với bạn gái mới quen nhịp thêm 4,5 nhịp (http://diendanhiv.vn/threads/31456-bi-tuot-BCS-khi-quan-he-voi-ban-gai-moi-quen-nhip-them-4-5-nhip)
Chủ đề: liệu e có mắc bệnh khi bao cao su tuột nhịp thêm 4,5 nhịp (http://diendanhiv.vn/threads/19460-lieu-e-co-mac-benh-khi-bao-cao-su-tuot-nhip-them-4-5-nhip)
Chủ đề: Mong Ad tư vấn giúp em bị tuột bao cao su vì cố nhịp thêm mấy cái khi rút ra (http://diendanhiv.vn/threads/31345-Mong-Ad-tu-van-giup-em-bi-tuot-bao-cao-su-vi-co-nhip-them-may-cai-khi-rut-ra)
Chủ đề: quan hệ không bao khoảng 3 đến 5 nhịp (http://diendanhiv.vn/threads/28784-quan-he-khong-bao-khoang-3-den-5-nhip)
Chủ đề: Quan hệ không an toàn 5 nhịp thời gian khoảng 10s (http://www.diendanhiv.vn/threads/28669-Quan-he-khong-an-toan-5-nhip-thoi-gian-khoang-10s)
Chủ đề: Bị tuột bao cao su khi quan hệ tình dục (http://diendanhiv.vn/threads/25494-Bi-tuot-bao-cao-su-khi-quan-he-tinh-duc)
Chủ đề: Hành vi không sử dụng BCS có nhấp 4,5 cái ... (http://diendanhiv.vn/threads/32538-Hanh-vi-khong-su-dung-BCS-co-nhap-4-5-cai)
Chủ đề: quan hệ không bao khoảng 3 đến 5 nhịp (http://diendanhiv.vn/threads/28784-quan-he-khong-bao-khoang-3-den-5-nhip)

Charles
08-08-2015, 14:19

Như vậy không sao bạn.

noibuon1234
10-08-2015, 09:07
dạ e cảm ơn các bác sĩ nhiều.mấy ngày nay tinh thần e đỡ nhiều rồi các bác sĩ ơi

noibuon1234
10-08-2015, 17:56
lúc xuât tinh e bị rách bcs e có nhip 3 4 cái nửa rồi rút ra dương vật ko nằm trong bao cao su ma lòi ra ngoài luôn vì cô gái đó dịnh bao cao su lại v có sao ko mấy a.đay la lan dau tien e quan he nen ko biet ạk.lúc đầu cô gái đó lấy tay làm cho dương vật e cứng rồi cô ấy tự đeo bao cao su cho e luôn.

xuanxanh
10-08-2015, 18:36
lúc xuât tinh e bị rách bcs e có nhip 3 4 cái nửa rồi rút ra dương vật ko nằm trong bao cao su ma lòi ra ngoài luôn vì cô gái đó dịnh bao cao su lại v có sao ko mấy a.đay la lan dau tien e quan he nen ko biet ạk.lúc đầu cô gái đó lấy tay làm cho dương vật e cứng rồi cô ấy tự đeo bao cao su cho e luôn.

Câu hỏi bạn đã được trả lời ở trên, ngồi đọc lại đi nhé và đừng lặp lại cùng 1 nội dung.

Tuanmecsedec
10-08-2015, 20:52

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.

noibuon1234
11-08-2015, 17:55
chào anh chị em tên tâm 24 tuổi vào ngày 1/8/2015 này e có đi nhậu và có quan hệ với gái mại dâm lúc đầu cô gái đó lấy tay sờ vào dương vật em cho cương lên rồi cô gái đó đeo bao bao cao su vào cho em lúc đang quan hệ theo kểu truyền thống thì không sao khi đổi sang kiểu chổng mông thì quan hệ đc một lúc cô gái đó nói bao bị rách và e nhịp thêm 5 6 nhịp là e xuất tinh.trong lúc
rút dương vật ra cô gái đó dịnh bao cao su và làm đứt ngang bao cao su.lúc e rút ra dương vật ra lòi ra luôn..dương vật e không bị trầy xướt gì hết cho đến ngày hôm nay là bình thường.....cô gái đó hỏi e có bị bệnh gì không e trả lời là không ạk..đây là bài viết thật sự xin đừng xóa và hãy cho e những lời khuyên chân thành từ các anh chị trong diễn đàn ạk...mong a chị thông cảm....

Charles
11-08-2015, 19:32
chào anh chị em tên tâm 24 tuổi vào ngày 1/8/2015 này e có đi nhậu và có quan hệ với gái mại dâm lúc đầu cô gái đó lấy tay sờ vào dương vật em cho cương lên rồi cô gái đó đeo bao bao cao su vào cho em lúc đang quan hệ theo kểu truyền thống thì không sao khi đổi sang kiểu chổng mông thì quan hệ đc một lúc cô gái đó nói bao bị rách và e nhịp thêm 5 6 nhịp là e xuất tinh.trong lúc
rút dương vật ra cô gái đó dịnh bao cao su và làm đứt ngang bao cao su.lúc e rút ra dương vật ra lòi ra luôn..dương vật e không bị trầy xướt gì hết cho đến ngày hôm nay là bình thường.....cô gái đó hỏi e có bị bệnh gì không e trả lời là không ạk..đây là bài viết thật sự xin đừng xóa và hãy cho e những lời khuyên chân thành từ các anh chị trong diễn đàn ạk...mong a chị thông cảm....

Làm ơn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn đi, nếu hỏi mà không chịu đọc thì hỏi làm gì???

Nguyen Ha
11-08-2015, 19:34

Được tư vấn ko có nguy cơ rồi, đề nghị bạn đọc lại và không lập thêm chủ đề có cùng nội dung câu hỏi.

noibuon1234
11-08-2015, 19:36
dạ tại e muốn anh chị đọc kĩ lại và cho e nhận xét.để e có tinh thần nữa anh chị ơi...

Charles
11-08-2015, 19:37
dạ tại e muốn anh chị đọc kĩ lại và cho e nhận xét.để e có tinh thần nữa anh chị ơi...

Ủa không đọc kỹ thì tư vấn làm sao??

noibuon1234
11-08-2015, 19:39
v là e không có nguy cơ lây nhiễm e mừng lắm anh chị ơi e cảm ơn anh chị rất nhiều

noibuon1234
11-08-2015, 19:40
dạ e xin lỗi anh chị vì chuyện vừa qua ạk

Charles
11-08-2015, 19:42
v là e không có nguy cơ lây nhiễm e mừng lắm anh chị ơi e cảm ơn anh chị rất nhiều

Bạn đọc lại từ đầu xem có chỗ nào nói bạn có nguy cơ không. Hãy yên tâm với những gì đã được tư vấn đi.

noibuon1234
11-08-2015, 19:45
dạ e xin thành thật cảm ơn những gì anh chị đã tư vấn cho em mấy hôm nay giờ e thấy trong đầu e rất là nhẹ nhõm.e xin cảm ơn tất cả anh chị trong diễn đàn

Tuanmecsedec
11-08-2015, 20:03

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

noibuon1234
20-08-2015, 15:46
Các anh chị cho e hỏi...ngày may là đúng 21 ngày từ khi e qhtd voi gmd..e cũng được a chị trong diễn đàn tư vấn là không có nguy cơ.tại vì khuya nay e đi sg co công chuyện nên em hỏi các anh chị coi là ngày mai e được 21 ngày vậy e có thể đi xét nghiệm để giải tỏa tâm lý 1 phần nào đó được không và xét nghiệm ở đâu...mong anh chị trả lời dùm em

peheounin
20-08-2015, 15:51
Các anh chị cho e hỏi...ngày may là đúng 21 ngày từ khi e qhtd voi gmd..e cũng được a chị trong diễn đàn tư vấn là không có nguy cơ.tại vì khuya nay e đi sg co công chuyện nên em hỏi các anh chị coi là ngày mai e được 21 ngày vậy e có thể đi xét nghiệm để giải tỏa tâm lý 1 phần nào đó được không và xét nghiệm ở đâu...mong anh chị trả lời dùm em

Nếu bạn muốn xn để giải tỏa tâm lý thì phải chờ đủ 28 ngày mới xn = pp combo được.

noibuon1234
20-08-2015, 15:53
Cảm ơn.28 ngày xn ở đâu vậy anh chị...đi xn combo cái cho nhẹ tinh thần lại mới được

Tuanmecsedec
20-08-2015, 15:58
Cảm ơn.28 ngày xn ở đâu vậy anh chị...đi xn combo cái cho nhẹ tinh thần lại mới được

Nếu bạn ở An Giang thì chưa có cơ sở làm phương pháp xét nghiệm HIV Combo.Chỉ có TPHCM bạn đến trung tâm xét nghiệm Hòa Hảo,số 254 đường Hòa Hảo Q10.

noibuon1234
20-08-2015, 16:10
Em cảm ơn anh tuấn và các anh chị trên diễn đàn trong thời gian đã tư vấn cho em..v e sẽ đợi đúng 28 ngày đi xn.mong mọi chuyện tốt đẹp sẽ đến với em sau 28 ngày nữa

Charles
20-08-2015, 17:42
Em cảm ơn anh tuấn và các anh chị trên diễn đàn trong thời gian đã tư vấn cho em..v e sẽ đợi đúng 28 ngày đi xn.mong mọi chuyện tốt đẹp sẽ đến với em sau 28 ngày nữa

Bạn không phải mong, vì kết quả chắc chắn là âm tính.

noibuon1234
20-08-2015, 18:02
Dạ e cảm ơn những lời tư vấn của anh chị rất rất nhiều..

noibuon1234
25-08-2015, 17:18
Anh chi oi 26 ngay xn dc ko v tai 28 ngay la ngây ngày e đi thi rồi..mong a chị trả lời dùme.để khuya nay e ccòn đon xe đi sg nữa ạ

Nguyen Ha
25-08-2015, 17:48
Anh chi oi 26 ngay xn dc ko v tai 28 ngay la ngây ngày e đi thi rồi..mong a chị trả lời dùme.để khuya nay e ccòn đon xe đi sg nữa ạ

26 ngày XN combo HIV được rồi bạn ạ.

noibuon1234
25-08-2015, 18:10
Dạ kq cũng như 28 ngày đúng không chị

Nguyen Ha
25-08-2015, 18:13

Đúng vậy, 26 ngày hay 28 ngày đều có giá trị như nhau.

noibuon1234
25-08-2015, 18:18
Dạ e cảm ơn chị nhiều.vậy e dt đặt vé xe mai lên sg làm xn combo

Nguyen Ha
25-08-2015, 18:21
Dạ e cảm ơn chị nhiều.vậy e dt đặt vé xe mai lên sg làm xn combo

Bạn yên tâm kết quả sẽ như mong muốn.

noibuon1234
25-08-2015, 18:46
Dạ mong sẽ được như mong muốn

Tuanmecsedec
25-08-2015, 19:33

Giá trị xét nghiệm 26 ngày hay 28 ngày như nhau.

noibuon1234
25-08-2015, 19:48
Dạ e cảm ơn a chị.mai e se bao kết quả cho tất cả anh chị biết

Nguyen Ha
25-08-2015, 19:54
Dạ e cảm ơn a chị.mai e se bao kết quả cho tất cả anh chị biết

Đi XN giải tỏa tâm lý thôi. Chắc chắn sẽ âm tính.

noibuon1234
26-08-2015, 06:13
E đang ngồi đợi lấy kêt quả xn sao thấy rung quá anh chị ơi

Charles
26-08-2015, 07:48
E đang ngồi đợi lấy kêt quả xn sao thấy rung quá anh chị ơi

Kết quả chắc chắn âm tính thôi.

noibuon1234
26-08-2015, 09:40
Em được chị trả kq nói là âm tính rồi mấy anh chị ơi

noibuon1234
26-08-2015, 09:44
Trong miếng giấy xn ghi gì nek mấy anh chị....tên xét nghiệm HIV Ag/Ab Combo.... kết quả NEG S/CO=0.190.....Khoảng tham chiếu (S/Co<1)

Tuanmecsedec
26-08-2015, 09:46
Em được chị trả kq nói là âm tính rồi mấy anh chị ơi

Trong miếng giấy xn ghi gì nek mấy anh chị....tên xét nghiệm HIV Ag/Ab Combo.... kết quả NEG S/CO=0.190.....Khoảng tham chiếu (S/Co<1)

Neg viết tắt của chữ Negative tức là kết quả âm tính.Như vậy những gì mọi người tư vấn cho bạn là không sai.

noibuon1234
26-08-2015, 10:07
Dạ đúng rồi anh chị ở đây tư vấn cho em là chính xác em cũng cảm ơn tất cả anh chị trên diễn đàn...giờ trong người nhẹ hơn trước nhiều lắm..anh chị tư vấn em không có nguy cơ nhung em vẫn đi xn để giải tỏa tâm lý kết quả như vậy là em vui lắm..cảm ơn anh chị rất nhiều trong đầu em từ nay về sau không còn chữ hiv nữa để em không lo sợ nữa.mà lo cho tương lai sau này.

Charles
26-08-2015, 15:02
Dạ đúng rồi anh chị ở đây tư vấn cho em là chính xác em cũng cảm ơn tất cả anh chị trên diễn đàn...giờ trong người nhẹ hơn trước nhiều lắm..anh chị tư vấn em không có nguy cơ nhung em vẫn đi xn để giải tỏa tâm lý kết quả như vậy là em vui lắm..cảm ơn anh chị rất nhiều trong đầu em từ nay về sau không còn chữ hiv nữa để em không lo sợ nữa.mà lo cho tương lai sau này.

Chúc mừng bạn đã giải tỏa được tâm lý.

Tuanmecsedec
26-08-2015, 16:11

Bạn đã được giải tỏa tâm lý và không còn thắc mắc chuyện của mình nữa.Vì vậy bạn sẽ được set quyền lại theo quy định và từ nay bạn có thể lấy kiến thức và kinh nghiệm của mình chia sẻ cho thành viên khác.

Chủ đề: Về việc quyền hạn username THÀNH VIÊN MỚI (MEMBER) khi tham gia diễn diendanhiv.vn (http://www.diendanhiv.vn/threads/2751-Ve-viec-quyen-han-username-THANH-VIEN-MOI-MEMBER-khi-tham-gia-dien-diendanhiv-vn)